• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Sự tái hợp của Putin and Đô

cangcua.no1

Member
những tuyệt tác của Putin and Đô
ảnh các cháu khi 1 tháng tuổi anh em cho ít gạch đá cho các cháu hay ăn tróng lớn nhé
đực số 1

đực số 2

cái số 3

cái số 4

đực số 5

đực số 6

cái số 7

cái số 8

cái số 9

Bitaro

Cún dễ thương quá, bạn có ở Hcm ko? Mình muôn sang thăm ăm 1 em quá.. Pm giá giúp Minh em đực vào inbox nha.. Thanks

tqthanh6889

Hóa ra nick này là của D. Cám ơn Duy và a Hoàng đã giúp mình sở hữu được em số 8. Hy vọng em nó sau này sẽ trở thành member tốt của CLB.

Dob_nhaque

Chúc mừng Duy nhé, đàn cún rất ấn tượng, bé thế mà đã show rất đẹp, hy vọng sau này sẽ rất hứa hẹn. Chúc các bé hay ăn chóng nhớn để sớm về với các chủ mới.

cangcua.no1

Member
Chúc mừng Duy nhé, đàn cún rất ấn tượng, bé thế mà đã show rất đẹp, hy vọng sau này sẽ rất hứa hẹn. Chúc các bé hay ăn chóng nhớn để sớm về với các chủ mới.
cảm ơn anh đã quan tâm tơi đàn cun hihi
em mong đàn này khi trưởng thành dáng show cung bằng như Marbo milord anh hoàng nhỉ :)):)):)):)):))

Bitaro

cảm ơn bạn đã quan tâm tới đàn cún .
mình ở hà nội ban ah
Vậy bạn có biết anh chị em nào ở HCM đang có dob đực con tầm 2 - 3 tháng không? Mình là con gái mà ở có 1 mình muốn có một em chó mặt dzữ dằn và sủa to một chút cho trộm sợ ko dám vào à..Trước giờ mình mới có kinh nghiệm nuôi bull terrier, em này hiền hơn Dob nhiều, chuyển sang Dob liệu có khó khăn trong việc dậy dỗ ko nhỉ? Mong bạn tư vấn giúp:x

cangcua.no1

Member
Vậy bạn có biết anh chị em nào ở HCM đang có dob đực con tầm 2 - 3 tháng không? Mình là con gái mà ở có 1 mình muốn có một em chó mặt dzữ dằn và sủa to một chút cho trộm sợ ko dám vào à..Trước giờ mình mới có kinh nghiệm nuôi bull terrier, em này hiền hơn Dob nhiều, chuyển sang Dob liệu có khó khăn trong việc dậy dỗ ko nhỉ? Mong bạn tư vấn giúp:x[

cũng không khó lắm đâu bạn ah. chỉ cần bạn bỏ ra 20 phút mỗi ngày là được. bạn có thể xem thêm các clip của nước ngoài để tham khảo thêm