• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Sự kết hợp của Peter và Lexus

ai-armani

Member
Em xin giới thiệu đàn bulldog sinh ngày "2-10-2010---> số này cũng đẹp nhỉ"....Là sự kết hợp của em bé Peter và Lexus
Mời các bạn xem hình

Và đàn bulldog mới sinh được 2 ngày tuổi

Em thứ 1

Em thứ 2

Em thứ 3

Em thứ 4

Em thứ 5

Em thứ 6

Em thứ 7

Em thứ 8 đang trong chế độ chăm sóc đặc biệt....em sẽ up hình sau
Bonus thêm vài tấm ảnh nghệ thuật

Thân chào

gary228

Cấm truy cập vì vi phạm nội quy
chó thuần chủng ,gia phả rỏ ràng và đẹp quá ÁI ơi !! đẳng cấp ..............:-bd

rosyrain

Member
mấy thằng nhỏ nhà anh dễ thương quá, bố mẹ nhìn quá đẹp, chúc mấy bé mau ăn chóng lớn nhé.

cuongtb

Member
Đẹp quá

Em xin giới thiệu đàn bulldog sinh ngày "2-10-2010---> số này cũng đẹp nhỉ"....Là sự kết hợp của em bé Peter và Lexus
Mời các bạn xem hình

Bonus thêm vài tấm ảnh nghệ thuật

Thân chào
Đàn chó đẹp bố mẹ cun cũng đẹp_ Cô chủ còn đẹp hơn, đặc biệt là cái miệng xinh và đôi mắt hút hồn. Kiểu này khối anh lân la làm quen cún đây.......:drooling:

ai-armani

Member
Đàn chó đẹp bố mẹ cun cũng đẹp_ Cô chủ còn đẹp hơn, đặc biệt là cái miệng xinh và đôi mắt hút hồn. Kiểu này khối anh lân la làm quen cún đây.......:drooling:
:shame on you::shame on you::shame on you: Vợ em đấy bác ah....cám ơn bác đã quá khen nhé..... :nailbitting::nailbitting::nailbitting:

mrbin8x

Member
:shame on you::shame on you::shame on you: Vợ em đấy bác ah....cám ơn bác đã quá khen nhé..... :nailbitting::nailbitting::nailbitting:
KAKA.... CÁI TỘI KHOE VỢ ĐẸP=))............................................................................

henomishop

Active Member
nếu bác có ý định tìm nhà mới cho mấy em nó thì pm dùm em cái giá nha, nếu giá tốt em xin rước 1 em về bầu bạn.................

Man.U.FC

Bác ơi ở hn hay ở đâu thế ? có ý định tìm chủ mới cho mấy em ý kô. nếu có cho cái giá nhé đc mình đến bắt 1 em. Mình ở HN nhé. :D:D:D yêu mấy em ý lắm cơ. nhất là em mầu trắng ý :X:X

ai-armani

Member
Hôm nay rãnh rỗi up hình với clip cho các bác xem qua mấy em nhà em...để mai e rãnh làm cho mỗi bé 1 tấm hình làm kỷ niệm...mấy bé ăn kinh khủng...mai là chích mũi thứ 2 òi....hix.......các bác xem và cho em nó ý kiến nhá
Tấm này em chụp bằng dtdd.....

Còn mấy tấm này em pose cho 2e...mai em sẽ up riêng từng em
Em cái 1

Em đực đầu đàn

Clip tụi nó lúc 45 ngày tuổi
http://www.youtube.com/watch?v=m2CjfN2s6Cs
Thân chào

gary228

up cái cho lên top !! sao xuống thấp vậy nè !!!!:D:D:D:D:D

quachthanhhung

phụ luôn đây.....................................................................................up

hamster1412

thế là nó đã mất đi người bạn thân của mình, người bạn thân nhất của nó là dolly, cô chó lông xù của nó. nó đã chăm sóc cho cô bé từ khi cô bé mới mở mắt. cô bé ngoan lắm, luôn chơi với nó những lúc nó vui, và lặng lẽ ngồi bên nó những lúc nó buồn. cô bé dường như hiểu được nó. cả 2 thích ăn snack và thích đi dạo. nó có thể ngồi kể cho cô bé nghe đủ thứ chuyện trên đời mà không biết chán. cô bé như 1 tri âm của nó đến độ chẳng cần một chàng chó nào hết. nó nghĩ nó nhất định sẽ nuôi cô bé đến khi cô bé lìa đời.
....cô bé đã bị kẻ xấu bắt đi........
.........nó không khóc,vì nó là sinh viên năm 2 rồi, nhưng sao nước mắt vẫn chảy........
"nó" chính là em, và em biết em đã mất dolly mãi mãi. nhìn những bé cún của chị em không thể không nhớ tới dolly.bằng niềm tin và lòng chân thành của mình em thành thật xin chị một bé cún có được không? không cần đẹp hay xấu, trai hay gái, vì tình cảm không phải được xây dựng qua vẻ bên ngoài. em biết những bé cún này có giá trị, nhưng em thi không có tiền để mua(em đã hứa dùng tiền của mình để giúp bạn em vượt qua khó khăn của nó, làm người phải giữ lời hứa).....
nếu chị nhận lời em thì xin chị làm ơn nhắn tin tới số dt của em được ko? số dt của em là 01662299442. dt em bị hư loa và em chưa sửa được.
nếu chị cho em là mơ mộng hão huyền thì xin cũng một lần tôn trọng em nhé! em cũng mong các anh chị em nào trong diễn đàn có bé cún mà không chăm sóc được thì cũng vui lòng nhắn cho em một tin qua dt....
em chân thành cảm ơn.

thế là nó đã mất đi người bạn thân của mình, người bạn thân nhất của nó là dolly, cô chó lông xù của nó. nó đã chăm sóc cho cô bé từ khi cô bé mới mở mắt. cô bé ngoan lắm, luôn chơi với nó những lúc nó vui, và lặng lẽ ngồi bên nó những lúc nó buồn. cô bé dường như hiểu được nó. cả 2 thích ăn snack và thích đi dạo. nó có thể ngồi kể cho cô bé nghe đủ thứ chuyện trên đời mà không biết chán. cô bé như 1 tri âm của nó đến độ chẳng cần một chàng chó nào hết. nó nghĩ nó nhất định sẽ nuôi cô bé đến khi cô bé lìa đời.
.........nó không khóc,vì nó là sinh viên năm 2 rồi, nhưng sao nước mắt vẫn chảy........
"nó" chính là em, và em biết em đã mất dolly mãi mãi. nhìn những bé cún của chị em không thể không nhớ tới dolly.bằng niềm tin và lòng chân thành của mình em thành thật xin chị một bé cún có được không? không cần đẹp hay xấu, trai hay gái, vì tình cảm không phải được xây dựng qua vẻ bên ngoài. em biết những bé cún này có giá trị, nhưng em thi không có tiền để mua(em đã hứa dùng tiền của mình để giúp bạn em vượt qua khó khăn của nó, làm người phải giữ lời hứa).....
nếu chị nhận lời em thì xin chị làm ơn nhắn tin tới số dt của em được ko? số dt của em là 01662299442. dt em bị hư loa và em chưa sửa được.
nếu chị cho em là mơ mộng hão huyền thì xin cũng một lần tôn trọng em nhé! em cũng mong các anh chị em nào trong diễn đàn có bé cún mà không chăm sóc được thì cũng vui lòng nhắn cho em một tin qua dt....
em chân thành cảm ơn.

ai-armani

Member
em chân thành cảm ơn.
Anh cũng đồng cảm với em ....em đúng là 1 người có tình yêu động vật.....nhưng bầy Bulldog của anh đã về nhà chủ mới hết rồi....để anh gửi link này cho bạn bè xem có ai giúp được em không nhé....hình như bên bạn anh mới vừa có bầy chó ta.....để anh xin giúp em 1 bé nhé....em cần bé cái hay bé đực...có gì nt lại cho anh qua sdt 0918 28 68 68 nhé
Chào em

ai-armani

Member
Cám ơn Nghĩa đã khen....tui chỉ muốn giúp bé ấy có được 1 chú cún cưng....niềm đam mê mà phải không chú Nghĩa....mà tui chưa nhận được hồi âm từ bé hamster1412....không biết bé ấy có thích chó ta không nữa.....
Hamster1412: nếu em muốn tìm 1 chú cún thì pm anh nhanh nhé....anh sợ bạn anh mang đi cho hết thì lỡ cơ hội nữa
Thân chào

hamster1412

em mới nhắn tin vào điện thoại anh mà ko thấy anh trả lời. dù là cún đực hay cún cái em cũng nuôi. em rất cám ơn anh đã quan tâm em...

anh ái có trên diễn đàn không?........................

gary228

ANH ÁI ơi ! nhà còn bulldog nào không tặng em 1 con luôn đi...............>:D<>:D<>:D<