• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Sự chuẩn bị --- 1 Việt pet Thái Nguyên

lilaka

Member
Với Phong trào nuôi dưỡng chăm sóc thú cưng trên toàn quốc.
Thái Nguyên cũng đang dần hòa chung với niềm đam mê này
Lilaka tôi đây xin gửi chút hình ảnh về cuộc gặp mặt đầu tiên này :
anh chàng Akita

vanglai213

Active Member
Arika của bạn đẹp quá. xin hỏi bạn nhập nó ở đâu vậy ? cho mình xin ít thông tin bạn nhé. Cám ơn

Natalia

Member
Chó đẹp. Chúc cho ACE Thái Nguyên sớm thành lập được CLB để cho những người yêu Pet có 1 sân chơi lành mạnh và chuyên nghiệp hơn.

_Ivan_

Member
Chúc hội Thái Nguyên ngày càng phát triển, các cún luôn mạnh khỏe, đẹp trai nhé !

lilaka

Member
Hướng tới 1 CLB Việt Pet Thái Nguyên

Chó đẹp. Chúc cho ACE Thái Nguyên sớm thành lập được CLB để cho những người yêu Pet có 1 sân chơi lành mạnh và chuyên nghiệp hơn.
Cảm ơn bạn nhé ACE Thái Nguyên cũng đang gắn kết những niềm đam mê lại với nhau. Cố gắng sơm thành hiện thực 1 CLB
thêm 1 vài hình ảnh buổi off ngày 20/11 của pet Thái Nguyên
ông kia làm gì thế sờ chó hay là sờ.... người :-ss​

sao có thích nhìn không hả mấy ông GSD

2 em hàng độc của Thái nguyên

chị cooker này là nguyên nhân khiến mấy anh GSD choảng nhau. Chị ấy đang salo hĩc

anh phó nháy thông cảm nhé cô cooker xinh hơn anh :))

lilaka

Member
theo cá nhân em thì :
- Đầu tiên anh em cho cún vào sân vận động cho các em ý vận động vui chơi.
- Sau đó đưa ra công viên ngồi giao lưu bàn bạc chém gió.
- tiếp theo thì nhờ mod góp ý thêm

V BULLIES

Member
Chúc mwngf các bạn VPTN sẽ ngày càng phát triển. E Bully kia là Dollar phải ko bạn?

lilaka

Member
sory anh em nha. em post nhầm.
em Akita là của anh em trong hội phần này mình sẽ up lên sau.

lilaka

Member
Chúc mwngf các bạn VPTN sẽ ngày càng phát triển. E Bully kia là Dollar phải ko bạn?
đúng chính nó đấy bạn à. dollar này của Long đấy. thằng này cứ nhìn thấy mấy GSD là đòi chiến ngay

pdtuan_ictu

Với Phong trào nuôi dưỡng chăm sóc thú cưng trên toàn quốc.
Thái Nguyên cũng đang dần hòa chung với niềm đam mê này
Lilaka tôi đây xin gửi chút hình ảnh về cuộc gặp mặt đầu tiên này :
anh chàng Akita

đề nghị thành lập club vietpet TN và lên danh sách, nghề nghiệp và số điện thoại ace trong club để tiện giao lưu học hỏi kinh nghiệm của nhau chủ thớt ơi<:p

phamhuyhoang

Active Member
2 em hàng độc của Thái nguyên

bạn cho mình hỏi em vện xám này thuộc giống gì vậy ?

Phamcu

Cấm truy cập vì vi phạm nội quy
Chúc mừng Ae THÁI NGUYÊN đã sẵn sàng cho một sân chơi mới và chuyên nghiệp!
To NEWMAN0904: Chú về nước thúc đẩy phong trào tại TN lên cao nhé! AE còn có cơ hội uống chè thái ngắm gái .. Tuyên chứ!! :)):)):)):)):))
To Hoàng: Chú vồ luôn cặp AKITA này của chú Sáng đi! Đang thấy rao bán đó! Hàng đẹp lắm!! >:D<>:D<>:D<>:D<>:D<>:D<

pittbull_tn

Member
Hiện tại mình cũng biết khoảng 5-8 người nuôi chó ở TN nếu đc các bạn cho thông tin và hẹn nhau 1 ngày đẹp trời để off đi :))

pdtuan_ictu

Hiện tại mình cũng biết khoảng 5-8 người nuôi chó ở TN nếu đc các bạn cho thông tin và hẹn nhau 1 ngày đẹp trời để off đi :))
Đồng ý với đồng chí bạn này :D. Mình mở hàng nhá
Mình tên Tuấn, 26 tuổi, thường trú TP.Thái Nguyên, SĐT: 0976.056.057
gần chục năm trước

2 năm trước

và bi giờ.....không có ảnh vì lâu lắm không tự sướng
Vật nuôi: pitbull đực gần 1 năm tuổi (chán lắm anh em ơi, chó chọi gì mà gặp ai cũng mừng,ai gọi cũng vẫy đuôi theo, ở nhà mà chó lạ vào là thịt ngay nhưng ra đường mà gặp mấy con đứng trong nhà sủa là cụp đuôi.chán dài tập)
em nó đây

pdtuan_ictu

thêm tí nhá:-??

1 pha đèn xênon còn 1 pha đèn sương mù -->chả bao giờ sợ tai nạn:))

và đây là mong ước bé nhỏ của tui:-"

[-O<[-O<[-O<[-O<[-O<[-O<[-O<[-O<

pittbull_tn

Member
Nếu pit nhjn chó mà chụp đuôi khi ra ngoài đường thì không phải bản chất của pit hoặc chủ cũ dạy con đó cứ cắn chó là ăn đánh đâm ra chắc nó sợ :))

ducnga93

ảnh buổi off 27.11

mở đầu là em lợn nhà mình :))

lần nào gặp bạn akita là kiss luôn.

bác cả ở thái nguyên

anh 2

2 cận vệ 2 bên

và một số cún bé khác

bé trai 4t :))

tập thể ACE