• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Sửa lại thông tin các nhân trên diễn đàn

hoangtkv

Active Member
Sửa lại thông tin cá nhân trên diễn đàn

Vừa qua, diễn đàn update, dữ liệu của thành viên được giữ lại tuy nhiên mình nhận thấy có một số hạn chế ví dụ như phần cám ơn và đã cảm ơn, avata và chữ ký bị mất. Ngoài ra phần mục: Thành viên đến từ đâu cũng không hiển thị nữa. Trước đây có phần này anh em giao lưu trên diễn đàn rất tiện vì có thể biết được người này ở đâu để tiện giao lưu.

Mình đã thử khai báo lại thông tin cá nhân (khai báo vào 2 ô còn trống trong phần bắt buộc) và kết quả là nick mình tiếp tục được hiển thị "thành viên đến từ đâu". Mình lập topic này kêu gọi anh em diễn đàn bớt chút thời gian vào chỉnh sửa thông tin cá nhân và avata của mình để diễn đàn sớm trở lại như xưa. 8->

Hình ảnh minh họa:

Tiếp theo

hoangtkv

Active Member
Nhân tiện xin BTQ diễn đàn cân nhắc có nên khôi phục lại mẫu bài đăng trong phần rao vặt mua bán chó mèo như trước đây. Vì thời gian gần đây, do không có mẫu khai báo bắt buộc nên nhiều thành viên rao bán nhưng quên nhiều thông tin, gây mất thời gian và đôi khi cũng chỉ do họ ít kinh nghiệm rao bán.

Phần sửa bài viết, thành viên lập topic thì có thể chỉnh sửa bài nhưng phần comment thì hiện nay lại không thấy chức năng đó nữa, nên nếu viết sai chính tả hoặc nhầm gì đó mà post rồi cũng rất bất tiện. Mong BQT xem xét