• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Sức dũng mãnh của Kozaka

Xoáy_thái

Member
Nói thật là quá nhạt nhẽo bác chủ trại ạ...
Chỉ cần vào xem hình ảnh của một buổi tập ở bên hội Malinoi thôi người xem cũng cảm thấy mãn nhãn hơn vào xem hình ảnh của cả một trại chó giống và Huấn luyện như thế này.

Đây hoàn toàn là góp ý chân thành mang tính xây dựng, mong các bác đừng hiểu lầm e mà tội nghiệp.

Tuấntú CV

Vietpet sponsor
Không có gì đâu,rất cảm ơn sự góp ý chân thành.Vì đây là buổi gặp mặt của VSV Hà Nội,mình chỉ cho thêm mắm muối cho vui thôi .Quan trọng là điểm giao lưu của mọi người cùng sở thích và niềm mê.hy vọng đón nhận nhiều sự đóng góp chân tình của bạn.
Trần Sơn Tùng

Superman63

Diễn đàn là nơi giao lưu học hỏi , mong anh em dù mới hay cũ dù hay hay dở dù sang hay hèn hãy cùng nhau đóng góp xây dựng ngày càng phát triển ...