• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Sói Alaskan Malamute và những người đẹp...

HongMy

Member
bây giờ muốn nuôi alaska cũng đơn giản thôi mà bạn. Chúc bạn tìm được em alaska như ý

bomxinh123

Member
thế nào là ĐẲNG CẤP :-/ xin lỗi nếu so với các giống chó khác thì tại HN chưa có con alas nào đáng được gọi là đẳng cấp

cocbaby

Member
nuôi 1 con chó mù hoặc chột bạn cũng có thể bước sang 1 đẳng cấp khác rồi :) nuôi chó đừng mang nó ra để nói là đẳng cấp:))

husky-foreverlove

Muốn đẹp, khỏe mạnh, và đẳng cấp thì Đắt đấy ;)
Đẳng cấp hay ko cũg còn tuỳ cái đứa chủ thôi bạn ạ :)) Mà ở đất Việt thì đừng lôi những bé kéo xe ra mà dùng từ "Đẳng cấp" ở đây, nếu là ĐC thì đi mà nói vs các nước mà họ bảo vệ chủ quyền của chó ấy! Đâu cũng là cún, miễn có chú cún thủ thỉ, khoẻ mạnh vs mình là tốt số lắm r` đấy.

GumGum

Member
con chó nào bác cũng phải gán thêm mấy chữ : đẳng cấp,chó nhập,hot dog,xin lỗi chứ hot dog cũng chỉ là cái bánh mì kẹp xúc xích thôi :))

nducbio

Member
Chủ thớt có riêng 1 Facebook về Alaska.Soi mà. Nói thật, tớ xem facebook này trước khi đọc toppic. Cũng chả muốn va chạm, nhưng có mấy em teen girl này chụp với Alas, nói thật, ko xứng gọi là người đẹp.