• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Sân Phúc Xá - Đêm trước FSV VP2011

boy_armani8x

Active Member

có 2 cái ảnh này đẹp :D .. 1 cái nhìn bác Kỳ dắt mãnh thú đi như giữa sa mạc, 1 cái còn lại là của Max nhà mình đang cắn bao tay \:D/
.. Thank's PhungPhuong

bocun2006

Phó Nhòm Vietpet

SC_4905 by chuotchithong, on Flickr

SC_4914 by chuotchithong, on Flickr

SC_4910 by chuotchithong, on Flickr

SC_4900 by chuotchithong, on Flickr

SC_4924 by chuotchithong, on Flickr

SC_4920 by chuotchithong, on Flickr

SC_4926 by chuotchithong, on Flickr

SC_4928 by chuotchithong, on Flickr

SC_4930 by chuotchithong, on Flickr

SC_4934 by chuotchithong, on Flickr

SC_4939 by chuotchithong, on Flickr

SC_4941 by chuotchithong, on Flickr

SC_4944 by chuotchithong, on Flickr

SC_4973 by chuotchithong, on Flickr
:-o:-o:-o các bác mắng em em cũng chịu...cho em trích dẫn lại cả hình mấy tấm này.... Quá đẹp..............

Vipz.14

Member
Ôi vợ tôi:). Hôm đó hai em dogo và pit được đi dự festival nên tý tởn thế đấy, chứ ở nhà loạng quạng là vợ cho nhịn luôn nên ngoan lắm :)). Cảm ơn vợ rất nhiều :x.
Khâm phục cả gia đình luôn ạ. Cún thì ngoan, vợ giỏi giang còn chồng thì yêu vợ ạ =D>=D>=D>

greenvet-hanoi

Chuyên gia thú y

SC_4905 by chuotchithong, on Flickr

SC_4914 by chuotchithong, on Flickr

SC_4910 by chuotchithong, on Flickr

SC_4900 by chuotchithong, on Flickr

SC_4924 by chuotchithong, on Flickr

SC_4920 by chuotchithong, on Flickr

SC_4926 by chuotchithong, on Flickr

SC_4928 by chuotchithong, on Flickr

SC_4930 by chuotchithong, on Flickr

SC_4934 by chuotchithong, on Flickr

SC_4939 by chuotchithong, on Flickr

SC_4941 by chuotchithong, on Flickr

SC_4944 by chuotchithong, on Flickr

SC_4973 by chuotchithong, on Flickr
Bái phục tác giả của những tấm ảnh trên. Mong các sự kiện của VP tới sẽ có mặt tác giả ghi lại những khoảnh khắc Vàng của Cộng đồng Yêu Thú cưng Vietpet.

boy_armani8x

Active Member
Chim của anh Hoàng có vẻ được nhiều bạn nữ hâm mộ hơn là các bạn trai nhỉ ?.. Toàn thấy các bạn nữ chụp ảnh là chính ;))

sonnguyen

Chuyên gia rottweiler
Xin chúc mừng Festival VietPet 2011 thành công tốt đẹp...xin cám ơn đội phó nhòm VP đã cho nhưng ae ở xa thưởng thức những bức hình sống động và đẹp mắt....1 lần nữa xin chúc mừng toàn thể BQT VP.

BR

Pham Thang

Member
Bác Thắng TSMILAN đúng là chuyên gia về giầy, nhìn phát hiện là em đi giầy chưa đồng bộ hehe. Lần sau E sẽ mua giầy mới cho đồng bộ :)):)):))

hungkieu

Member
Mình cần tìm chủ nhân của em akita này ai biết thông tin cho mình biết qua số đt 0938791168 xin cám ơn

hungkieu

Member
em akita này là của anh Quân ở Thái Bình bạn ạ^_^ Mình sẽ hỏi ý kiến anh đấy rồi gửi số điện thoại cho bạn sau ^_^
Cám ơn a Hoàng nhiều có gì sẽ gọi cho anh sau nhé,bị bước chạy của mấy con này cuốn hút nên đang theo dõi

minhcuong

Active Member
Cám ơn a Hoàng nhiều có gì sẽ gọi cho anh sau nhé,bị bước chạy của mấy con này cuốn hút nên đang theo dõi
Akita là dòng chó 1 chủ, cực kỳ trung thành. Nó không phù hợp ở VN lắm, nhiều khi cứ hay bị đổi chủ. Người chủ cuối cùng nuôi nó khi nó đã trưởng thành, nếu không hiểu tâm lý - đặc điểm sinh hoạt, rất nguy hiểm đấy Hùng nhé. Hoặc khả năng thứ 2 là nó bỏ ngoài tai mọi thứ, vẫn ăn uống, nhưng rất bướng hoặc cục tính.

Người hiền hòa, nhưng kiên nhẫn và cương quyết mới làm chủ được dòng này.

Dạ này còn nuôi Golden không Hùng?

Lynk_TG

Member
ALi quả là thông minh và thần kinh cực tốt, chúc mừng 2 thầy trò ALi
Hôm trước thấy ông Thắng bảo là có ông Minh đuôi 777 666 làm xây dựng nuôi rất nhiều chó, đã nghĩ ngay đến ông Minh "VL" này rồi. Không ngờ lại đúng là ông anh mình. Hôm nào anh cho em cái ngày rảnh của anh đi, lâu quá rồi không gặp.

Cô bé dắt Samoyed này đứng rất gần mình mà không nhận ra. Hóa ra là người quen... Hôm nay bị nhắc nhớ mới nhớ ra.

hungkieu

Member
Akita là dòng chó 1 chủ, cực kỳ trung thành. Nó không phù hợp ở VN lắm, nhiều khi cứ hay bị đổi chủ. Người chủ cuối cùng nuôi nó khi nó đã trưởng thành, nếu không hiểu tâm lý - đặc điểm sinh hoạt, rất nguy hiểm đấy Hùng nhé. Hoặc khả năng thứ 2 là nó bỏ ngoài tai mọi thứ, vẫn ăn uống, nhưng rất bướng hoặc cục tính.

Người hiền hòa, nhưng kiên nhẫn và cương quyết mới làm chủ được dòng này.

Dạ này còn nuôi Golden không Hùng?
Cám ơn ANH CƯỜNG khoảng hơn một năm nay nghĩ nuôi rồi ,bây giờ tính nuôi lại mà đang tìm xem loại nào phù hợp ,vừa rồi bị con akita ở dogshow có bước chạy làm hút hồn nên đang tìm hiểu về dòng này

PhungPhuong

Vietpet sponsor

Ấn tượng nhất với đôi vợ chồng này, anh quên mail của vợ chồng em rồi nên vào tự nhận ảnh nhé. hi
nếu cần ảnh gốc thì call a

48namngu

Member
các bác này thuần phục chó giỏi nhỉ,ngần đấy con chó mà không xảy ra cắn nhau hay cắn người.:-ss