• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Sân Phúc Xá - Đêm trước FSV VP2011

tienzin

anh em pit vào nhan cún nhé
[/IMG]

[/IMG]

[/IMG]

[/IMG]

[/IMG]

[/IMG]

[/IMG]

[/IMG]

vanglai213

Active Member
anh hoàng ơi về nhà vợ em cứ đòi sờ chim anh tại chim anh đẹp quá bây giờ làm sao hả anh khi FSV kết thúc rồi
ui ui , thế này là lợi thế cho Hắn lắm, không ngờ mang 1 con chim đi mà cả đàn bâu vào đòi sờ .Việc này bạn phải quán triệt ngay vợ không thì .... ^^:D:D:D:D

vanglai213

Active Member
hic! hay em cho vợ xuống hạ long anh cho sờ thoải mái ^_^ hoặc là nghỉ cuối tuần xuống anh chơi là được ngay mà
Có chim xịn lợi hại thật , năm sau cũng sắm 1 em đi cạnh tranh với bác này mới được 8->8->

tienzin

bullly này..........

[/IMG]

[/IMG]

[/IMG]

[/IMG]

[/IMG]

[/IMG]

[/IMG]

[/IMG]

[/IMG]

[/IMG]

[/IMG]

[/IMG]

[/IMG]

tienzin

pit tiep..........
[/IMG]

[/IMG]

em này mới là đỉnh cao của đam mê này

[/IMG]

[/IMG]

tienzin

[/IMG]

[/IMG]

[/IMG]

-------------------------------------------------------------------------------------------------

tienzin

[/IMG]

[/IMG]

[/IMG]

[/IMG]

[/IMG]

[/IMG]

[/IMG]

[/IMG]

[/IMG]

[/IMG]

[/IMG]

//[/IMG]

tienzin

điệu chưa

[/IMG]

[/IMG]

[/IMG

[/IMG]

[/IMG]

[/IMG]

[/IMG]

[/IMG]

[/IMG]

[/IMG]

[/IMG]

[/IMG]

[/IMG]
em này cứ đòi bế thì phải

[/IMG]

tran huy hoang

Active Member
Cảm ơn Các Bác chia sẽ hinh ảnh , xem hình mấy Bác "RẤT KHI THẾ !!!! RẤT MÁU LỬA !!! VÀ RẤT RẤT CHẤT "đúng là :
TINH THẦN NGƯỜI HÀ NỘI ! HÀO KHÍ ĐẤT THĂNG LONG !

tienzin

[/CENTER][/QUOTE]

ông CU với ông V.ANH uống ly này gọi là bullypit à=))=))=))=))=))=))=))