• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Sân Phúc Xá - Đêm trước FSV VP2011

........................................................................................................................................................................................50 này

[/quote]
...................................................................................................................................................
.................................................................................:-*:-*:-*:-*

phamhuyhoang

Active Member
Về đến hạ long mới biết là mình còn sống ^_^ khi say mà vẫn mơ là mình đang bị chó cắn ^_^ anh Kim Cương mới tặng mình mấy tấm hình gửi lên góp vui ^_^

abc128

lạp xưởng ko thấy có mặt nhỉ?.......................................................

có cái ảnh 3 con mèo mà .Nhưng mà đi ra chỗ đông người mang mèo cũng không tiện lắm sơ ý là leo lên cây ngay hoặc chó ........=)) .Năm sau nên có các góc để treo ***g chim (nếu có ) ,hội mèo riêng và các bác pit ,rot ,mali ...(các loại chó dữ ) nên mang theo rọ mõm để đề phòng trường hợp đáng tiếc .

minhcuong

Active Member
có cái ảnh 3 con mèo mà .Nhưng mà đi ra chỗ đông người mang mèo cũng không tiện lắm sơ ý là leo lên cây ngay hoặc chó ........=)) .Năm sau nên có các góc để treo ***g chim (nếu có ) ,hội mèo riêng và các bác pit ,rot ,mali ...(các loại chó dữ ) nên mang theo rọ mõm để đề phòng trường hợp đáng tiếc .
VietPet 2012, các bác nuôi mèo sẽ có một quầy riêng trước quầy có 2 cảnh sát Vietpet để mời những bác dắt chó ra ngoài.

Các bác nuôi chim cũng thế, một quầy riêng, có 2 cảnh sát làm nhiệm vụ. Ở một nơi yên tĩnh để còn nghe tiếng chim hót.

Mình không nuôi chim hay mèo. Chứ chó ông nào cắn chim hay mèo của mình thì cũng ức lắm.

phamhuyhoang

Active Member
hàng năm có rút kinh nghiệm thì sẽ phát triển mạnh mẽ . ^_^ năm nay phong trào huấn luyện tại gia đã làm cho Festival thành công rực rỡ ....

jenny_Q

Vietpet sponsor
anh hoàng ơi về nhà vợ em cứ đòi sờ chim anh tại chim anh đẹp quá bây giờ làm sao hả anh khi FSV kết thúc rồi

phamhuyhoang

Active Member
anh hoàng ơi về nhà vợ em cứ đòi sờ chim anh tại chim anh đẹp quá bây giờ làm sao hả anh khi FSV kết thúc rồi
hic! hay em cho vợ xuống hạ long anh cho sờ thoải mái ^_^ hoặc là nghỉ cuối tuần xuống anh chơi là được ngay mà

Pham Thang

Member
Thắng xin gửi lời cảm ơn đến tất cả ACE đã tổ chức thành công tốt đẹp Festival vietpet 2011 !!!:x
Thắng gửi vài hình ảnh Thắng và Bentley đi Festival 2011 để ACE chiêm ngưỡng nhé- Thắng Văn Quán
MG]:D