• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Sân chơi OFFLINE mới ở SaiGon

Status
Không mở trả lời sau này.
Các bạn yêu chó thân mến !
Theo thông tin mình mới nhận được ,Ban Giám Đốc Công viên Văn hóa Đầm Sen vừa đồng ý hổ trợ mặt bằng cho những Người nuôi chó mang những người bạn 04 chân của mình vào tham gia một sân chơi OFFLINE hàng tuần dự tính sẽ khai trương Vào Mùng 04 tết Mậu Tý này .
Hoan hô Các thành viên đi vận động !>:D<>:D<>:D<>:D<>:D<>:D<>:D<>:D<

Năm mới ! Khí thế mới ! :beer:beer:beer
Trang Web mới !
Nhà Tài trợ mới !
Sân Chơi Mới :beer:beer:beer
Hoan hô Viêtpet
:wel::wel::wel::wel::wel::wel::wel::wel::wel:

BUBBA

Super *********
Cám ơn chú Lãng cùng các anh Sơn, anh DŨng, anh Thanh, anh Thi cùng nhiều anh nữa đã tạo sân chơi này cho người yêu chó Sài Gòn.

Thân mời anh chị em Vietpet mùng 4 tết đến dự lễ khai trương sân chơi này.

Hiện nay, chú Lãng đang làm việc với một số nhà tài trợ nhằm trang bị các dụng cụ hổ trợ huấn luyện, giáo dục chó. Dự kiến sau tết, chúng ta sẽ có sân chơi hoàn chỉnh phục vụ cún cưng.

TaiVenh

Active Member
Xin chúc mừng anh em SGN. QUả thật là một tin rất tốt lành đón năm mới. Bọn em ở HN ghen tỵ với các bác SGN đấy ạ.

Chúc cho sân chơi mới của các bác ngày càng phát triển, thành điểm hội tụ của những người yêu chó phía Nam. :beer:beer:beer:beer:beer

KHIEMTN

Member
Quả thật là một tin quá tốt lành ! Từ nay anh em đã có chổ có thể gọi là " An Cư " !
Mà các bác tiến hành với tốc độ ...chóng mặt !

BUBBA

Super *********
E post tấm hình kỹ niệm to lên đây ạ, cám ơn chú Lãng, cùng các anh đã chụp hình :):):):

BUBBA

Super *********
Em post tấm hình kỹ niệm to lên đây ạ, cám ơn chú Lãng, cùng các anh đã chụp hình :):):):

haigsd

Member
chúc m­ung toàn thể các AE vietpet trong miền nam có sân chơi mới .Hẹn 1 ngày sẽ được vào tham quan sân chơi mới của chúng ta

KimCuong

Active Member
Em xin chúc mừng anh chị em Vietpet Sài Gòn. :beer

Quả là mong đợi đã lâu đến giờ đã thực hiện được. Đúng là AN CƯ thì mới LẠC NGHIỆP được. Sang năm mới 2008 chắc chắn Vietpet các vùng miền trên cả nước mình sẽ cùng chung tay phát triển nên một tầm cao mới. Một lần nữa xin chúc mừng các anh, anh em Hà Nội đang ghen tỵ và sôi sục lên đó các bác à! :-bd

CENTIMET

Member
hi hi..chờ đợi mãi, giờ mới được.
Cám ơn các bác , các anh chị em đã tạo được sân chơi bổ ích.

Chúc mừng anh em Vietpet SaiGon đã có một nơi off lý tưởng :beer anh em miền Bắc đang mong được chiêm ngưỡng những tấm hình buổi off đầu tiên của các bác :waiting:

nphdai

:D Vào được Đầm Sen là hoành tráng rùi , tha hồ rộng . VPet xúc tiến chỗ off lý tưởng quá . Cuối năm , đầu năm toàn tin vui hehehe

Happy new year! haha Vietpet đang khẳng định mình đây mà! hôhô chắc là ĐS có bán vé cho Dog luôn hả các Bác?

Em chưa có chó có đi off được kô . Tại vì mùng 5 mới đi mua chó của LuLu ( hjxhjx ) . Các Mod ơi thông báo rõ giờ giấc đi ! :party::party: :beer:beer

Uả,bác Lãng làm chức vụ gì bên hội chó cảnh vậy.Khoa o biết mong mọi người chỉ giáo.Trước giờ khoa ở bên ABV nên chỉ biết bác Lãng là chủ tịch hội cá cảnh thành phố thôi.Có đi ăn với bác 1 lần

cucthitheo08

Vui Quá Nghe Như Vậy Thật Vui ! Nhưng Có Thể Cho Em Biết Chi Tiết Không La Mùng 4 Tết Nhug Vào Lúc Mấy Giờ Xin Cho Em Biết Rõ Chi Tiết Với Mấy Anh ơi !!!!!!!!!!!

KimCuong

Active Member
Vui Quá Nghe Như Vậy Thật Vui ! Nhưng Có Thể Cho Em Biết Chi Tiết Không La Mùng 4 Tết Nhug Vào Lúc Mấy Giờ Xin Cho Em Biết Rõ Chi Tiết Với Mấy Anh ơi !!!!!!!!!!!
Xin nhắc nhở thành viên cucthitheo08. Yêu cầu bạn gửi bài theo đúng ngữ pháp và văn phong của câu từ. Bạn đã được nhắc nhở nhiều lần ở các Box khác. Đề nghị bạn tuân thủ Nội quy của diễn đàn, hy vọng bạn sẽ không để việc này còn diễn ra ở Box này và các Box khác. Nếu bạn không tuân thủ trong Box này, xin phép tôi được xoá bài của bạn mà không thông báo tới bạn. Thân./.

Em xin chúc Mừng các bác trong SGN.nhé . VP ngày càng lớn mạnh .và các bác có một sân chơi quá đẹp . . Bao giờ anh chị em ngoài HN được như thế nhỉ .................hehe..........LP

Em xin chúc Mừng các anh các chị và cô gì chú bác trong SGN. có một sân chơi mới quá lý tưởng ....... Bao giờ anh chị em HN được sân chơi như thế nhỉ các bác ơi ........hehe...........PL

pulipuli

Member
vé vào đs bao nhiêu tiền vậy các bác?mỗi lần đi off là mình phải bỏ tiền mua vé vào cổng ạ?????????????

Status
Không mở trả lời sau này.