• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Sân chơi dành cho các bạn yêu chó Phú Quốc ở Gò Vấp và các quận lận cận.

DONGNAMBO

Active Member
DẮT em đen lỗi tèm lem ra khoe với anh DONGNAMBO, mà ko gặp anh buồn quá lại dắt về..
Đúng rồi anh, lỗi tèm lem chỉ còn xác định được màu. DONGNAMBO cũng có 1 con đen lỗi tùm lum mà còn khùng nữa chứ!

trankhoavna

nơi đẹp thế này mà có em cún cưng dẫn ra đây thì cũng ha oai phải biết có khi lại còn có cơ may thoát được kiếp FA :D

Thoaiquan

Member
Thông báo Offline Nhóm anh em yêu chó PQ quận GV và các quận lận cận ngày 2/11/2014
Địa điểm cũ : 18 A phan văn trị quận Gò Vấp - quán Cà Phê Tre - khu chung cư quân đội. Gần nhà hàng Hai lúa và Sát bên nhà hàng Đại Dương.
Thời Gian : 9h sáng chủ nhật 2/11/2014
Hoạt động : 9h > 11h cà phê giao lưu chém Gió chém Bão chém Siêu bão .
Tổ chức đánh giá chó của anh em thành viên ( nếu anh em có yêu cầu ) Thoại Quân và Kiên Phạm Trung phụ trách .
Trả lời các thắc mắc về : chăm sóc - chế độ dinh dưỡng - sinh sản cho chó Phú quốc.
Từ 11h > 2h Off Beer Club ..............anh em tự chọn địa điểm .
Kết thúc ...............ai về nhà nấy .
Thân mời tất cả anh em trong các CLB chó Phú Quốc tham gia vui vẻ !!!

tưởng dính sập mạng sau vụ VCCorp ;)

Hôm qua lu bu quá, định mang con chó nhỏ để anh em chém gió cho đỡ buồn, thôi hẹn lần sau nhe!

Thoaiquan

Member
tưởng dính sập mạng sau vụ VCCorp ;)

Hôm qua lu bu quá, định mang con chó nhỏ để anh em chém gió cho đỡ buồn, thôi hẹn lần sau nhe!
OFF ở GV chán quá hay sao mà ít anh em đi lắm anh ơi !

OFF ở GV chán quá hay sao mà ít anh em đi lắm anh ơi !
Gần đến ngày off thì bạn phải kêu gào mạnh vào chứ cứ im im ai biết có off hay không, địa điểm này gần mình nghĩ ai cũng muốn đi, lúc trước mình có tổ chức off nhưng rất khó khăn về địa điểm. Chỗ off này khá lý tưởng đó!

Thoaiquan

Member
Gần đến ngày off thì bạn phải kêu gào mạnh vào chứ cứ im im ai biết có off hay không, địa điểm này gần mình nghĩ ai cũng muốn đi, lúc trước mình có tổ chức off nhưng rất khó khăn về địa điểm. Chỗ off này khá lý tưởng đó!
Cảm ơn anh đã gợi ý , nhưng thật ra em rất bận , không có thời gian ngồi mở Máy lên để Thông báo luôn , bây giờ là 3h sáng . Em chỉ rãnh giờ này , khi mọi người đang say giấc thì em mới về đến nhà ............ :(

Cảm ơn anh đã gợi ý , nhưng thật ra em rất bận , không có thời gian ngồi mở Máy lên để Thông báo luôn , bây giờ là 3h sáng . Em chỉ rãnh giờ này , khi mọi người đang say giấc thì em mới về đến nhà ............ :(
Làm nghề gì mà bận thế, mà vẫn nuôi tới mấy con chó đẹp dc nhỉ =))

Đề cử người khác làm phát ngôn viên thông báo off KV gò vấp đê :D

chophuquoccuchi

E có bé này k biết phú quốc k nữa .nhờ cô chú ace phân biệt giúp e . e cảm ơn cả nhà nhiều.

Đc 70ngày tuổi rồi . của 1 ông chú tặng cho . ổng kêu là phú quốc ,có ng thì kêu xoáy thái e cũng k biết phân biệt luôn .

Thoaiquan

Member
Nhóm yêu chó Phú Quốc Gò Vấp và các quận Lân Cận thông báo Offline .

9h sáng chủ nhật ngày 16/11/2014 .

Địa điểm : cà phê Tre số 18 A phan văn trị F7 quận gò vấp tp hcm. Chung cư Quân Đội .

Thân mời anh em đến giao lưu , cà phê đàm đạo chuyện chó Phú Quốc !

tranle

Member
Nhóm yêu chó Phú Quốc Gò Vấp và các quận Lân Cận thông báo Offline .

9h sáng chủ nhật ngày 16/11/2014 .

Địa điểm : cà phê Tre số 18 A phan văn trị F7 quận gò vấp tp hcm. Chung cư Quân Đội .

Thân mời anh em đến giao lưu , cà phê đàm đạo chuyện chó Phú Quốc !
Sao ko off thứ 7 cho tiện..(bên chủ nhật..bênthư 7..).