• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Sáng Chủ Nhật tiếp tục các bác nhỉ :))

nam08

Member
Hôm chủ nhật ngày 28/4 em có ra tượng đài lê nin lúc 9h nhưng k thấy ai:-??, thế là cho cún ra hồ tây chạy bộ và bơi, xong đi hóng gió tí, ~11h quay lại xem các bác có ở đấy k để giao lưu nhưng gặp mỗi 2 anh chị thôi :(( chán quá hú hú hú. <:p<:p
Lần này e sẽ cố gắng k cho cháu nó mải chơi nữa để cháu nó ra giao lưu với các bác ạ :"> <:p<:p<:p

nam08

Member
ơ :(( thế là mình có tới nhưng lại phải đưa vẹo + cún đi ăn sáng :(((((((((((((( 9h tới mà 10h phải lượt ùi == hix
CN này tiếp tục đi

qa17889

Member
clb chỉ off cn thôi hả mọi người có off ngày nào khác nữa không, em định cho cún ra nhưng mà sợ nó còn bé mới được 4 tháng :(

tối nay 7/8/2013 ai ra tượng đài lê-nin k ạ :">
lênin buổi tối là hội khác bạn ạ :D
clb chỉ off cn thôi hả mọi người có off ngày nào khác nữa không, em định cho cún ra nhưng mà sợ nó còn bé mới được 4 tháng :(
chỉ off sáng chủ nhật thôi bạn ơi. 4 tháng là bạn cho ra được rồi, bé nên tiêm đủ 2 mũi, và không bị bệnh lây truyền là cho ra được bạn ạ :D

qa17889

Member
chó nhà em tiêm đủ 2 mũi rồi mà, tối nào ở lenin cũng off à thế mình phải dẫn cún ra giao lưu cho nó đỡ bị tử kỉ mới được:p. à cho em hỏi chút, cún nhà em 4 tháng 15 ngày rồi có mang đi tiêm phòng dại được chưa mọi người ?

nam08

Member
chó nhà em tiêm đủ 2 mũi rồi mà, tối nào ở lenin cũng off à thế mình phải dẫn cún ra giao lưu cho nó đỡ bị tử kỉ mới được:p. à cho em hỏi chút, cún nhà em 4 tháng 15 ngày rồi có mang đi tiêm phòng dại được chưa mọi người ?
Tí bác ra k, e mới ra đấy chơi nên k quen nhiều người lắm :-o nên hơi ngại ==

qa17889

Member
Tí bác ra k, e mới ra đấy chơi nên k quen nhiều người lắm :-o nên hơi ngại ==
hôm nay em bận rồi để mai nhé :D
bác có sdt không lúc ca 2 rỗi thì ra lênin giao lưu tí em cũng quen ít nên ngại :p

kid1989

Active Member
Các bạn ra lenin chơi để ý tí là không dẫm lên cỏ nhớ. Ở đấy đang có đề xuất lên phường có thể cấm vác chó vào lenin vì dẫm lên cỏ quá nhiều và chó chạy nhảy làm đổ cọc rào chắn nên các bác cho chó lên bãi cỏ thì được người thì không nhớ hjx

nam08

Member
Các bạn ra lenin chơi để ý tí là không dẫm lên cỏ nhớ. Ở đấy đang có đề xuất lên phường có thể cấm vác chó vào lenin vì dẫm lên cỏ quá nhiều và chó chạy nhảy làm đổ cọc rào chắn nên các bác cho chó lên bãi cỏ thì được người thì không nhớ hjx
Chuẩn đấy, tối qua có cô nào ý kiến sợ ra phết @@ tại mấy anh chó dữ cột pit vào cọc tre ý.
Kid hôm qua a cũng ở đấy à ==
Số đt mình đây 0912583113 tối nay qua tìm hộ xe đạp cho cu em nữa :p .

nam08

Member
Up cho khỏi trôi, ếu hiểu sao toàn bài post gì gì chả liên quan tới cún miu gì cả, tóc tai, gel vuốt tóc tùm lum 4r thế này ==

kid1989

Active Member
Bọn anh chơi đấy lâu rồi mà. Tối nay mọi người đi chơi không ra em ạ. Cô ý là nhân viên chăm sóc cây cối ở lenin. Trước bọn anh toàn người cũ chơi ở đấy thì biết ở lenin người ta ko cho người dẫm lên cỏ nhiều người mới không biết toàn đi lên cỏ hỏng cỏ người ta trồng nên người ta mới nói. Tại bên môi trường giao cho 1 anh bên anh có trách nhiệm nhắc nhở mọi người ko dẫm lên cỏ. Anh post ở đây để nhắc những người mới không biết để lần sau tránh các trường hợp như thế vì đây là sân chơi chung nên phải giữ gìn không lại mất chỗ chơi cho các cún.

qa17889

Member
giờ này không biết có ai ở ngoài lenin không nhỉ, em dắt cún ra giao lưu với :D. Bác nam08 thường ra lenin lúc mấy giờ vậy ?