• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

[RQ] SG có clb mèo nào không ạ

Fate.I♥U

Em thấy Off iếc toàn ở HN thôi. thế SG có clb mèo nào không ạ? Hay là SG k yêu mèo như HN hnỉ :sigh:
Thấy cũng hơi buồn :D
Chưa có thì ai đừng ra thành lập clb dc ko ạ?

bobochan

Member
Mình ở tp nè,cũng thấy ở HN ham quá mà chưa thấy có ở tp,mình sẽ ủng hộ ^^

bobochan

Member
hay lần trước offline buồn quá nên không tổ chức lần sau?huhu,tổ chức cho mình tham gia với :(

julioboy

Member
đúng rồi off đi em cũng chưa được đi lần nào,em cũng đang háo hưc' mUỐNn Đi lắm,cho e đăng ký 1 vé vơi'

thuan81

Active Member
đúng rồi đó!nếu off mèo thì vui nha!các nhóc được giao lưu rồi!nếu như các bạn off thì mình ủng hộ nha!nhưng mình ở Bến Tre không đứng ra tổ chức được!vậy bạn nào đứng ra tổ chức mình sẽ phụ một tay!đồng ý không nào?!:D

bobochan

Member
đúng rồi đó!nếu off mèo thì vui nha!các nhóc được giao lưu rồi!nếu như các bạn off thì mình ủng hộ nha!nhưng mình ở Bến Tre không đứng ra tổ chức được!vậy bạn nào đứng ra tổ chức mình sẽ phụ một tay!đồng ý không nào?!:D
bạn tổ chức là nguyên group có dừa ăn sướng luôn :)

dong phuong

hôm nào các bác tổ chức, em sẽ đi liền. Mình tổ chức họp rồi lên chỗ nhà các bé mèo của chị Phudung chơi luôn .... như thế thì sẽ vui lắm ;)

dong phuong

em thấy các bác HàNội họp 25/7 kìa, hay mình cũng họp vào ngày 25/7 ở TP.HCM luôn đi, mấy bác thấy sao?