• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

ROYAL ROTTWEILER KENNEL xin ra mắt các anh em diễn đàn

anhyenco

Member
hình ảnh đầu tiên là không gian sân chơi của trại

xin giới thiệu
FENJA from vom haused edeistein thành viên trụ cột trong tương lai của royalrottweiler

cảm ơn các bạn đã xem...........

rinmup

Vietpet sponsor
đẹp quá anh đạt ơi chắc phải ghé trại anh tham quan .tính chừng nào mời ae lên chơi đây cỏ mọc hết rồi còn chờ gì nữa.:x:x:x:x:x

anhyenco

Member
xin chúc royalrottweiler ngày một lớn mạnh không gian đep quá
cảm ơn đại nhiều nha ,samson nay phát triển sao rồi, sao ko show hình lên cho anh em coi vậy.......

đẹp quá anh đạt ơi chắc phải ghé trại anh tham quan .tính chừng nào mời ae lên chơi đây cỏ mọc hết rồi còn chờ gì nữa.:x:x:x:x:x
cảm ơn nghĩa nha , bũa nào rảnh ghé trai chơi, cỏ lên rồi nhưng dạo này còn bận tập show cho mấy dứa nên cũng chưa có thời gian mời anh em lên chơi , thoi để song show này chăc mời luôn thể nha...

bevy2002

Member
Thôi chuyển Fenya về chổ a đi vì chổ a còn thừa 1 cái chuồng đẹp lắm đúng cho Fenya luôn. A nghĩ như vậy thấy có hợp lý ko.?

anhyenco

Member
Thôi chuyển Fenya về chổ a đi vì chổ a còn thừa 1 cái chuồng đẹp lắm đúng cho Fenya luôn. A nghĩ như vậy thấy có hợp lý ko.?
ok cũng đươc thôi , nhưng cai chuồng dư đó hơi nhỏ với fenja roi anh ah , chác phải tậu thêm cái lớn hơn mới được anh a... hay là chuyển honney về củ chi đi , ở dưới này còn trống mấy chuồng anh ...kaka....

cảm ơn đại nhiều nha ,samson nay phát triển sao rồi, sao ko show hình lên cho anh em coi vậy.......

cảm ơn anh đã hỏi thăm em nó em nó phát triển khá tôt một vài hôm nữa em sẽ cho em nó lên hình nhờ các bác cho ít kinh nghiêm để trăm sóc em nó tốt hơn mà sao bác lại biệt SAMSON ơ với em nhỉ ?????????

anhyenco

Member

cảm ơn anh đã hỏi thăm em nó em nó phát triển khá tôt một vài hôm nữa em sẽ cho em nó lên hình nhờ các bác cho ít kinh nghiêm để trăm sóc em nó tốt hơn mà sao bác lại biệt SAMSON ơ với em nhỉ ?????????
có gì đâu mà ko biết ha đại , mình với chỗ anh sơn,anh my quen quá rồi mà còn là anh em thân nữa, bầy nhóc này sinh ra mình cũng tới thăm chúng mấy lần, mình còn đang giữ cô ruột của samson nữa mà, hella với honney là chi em vói nhau mà

có gì đâu mà ko biết ha đại , mình với chỗ anh sơn,anh my quen quá rồi mà còn là anh em thân nữa, bầy nhóc này sinh ra mình cũng tới thăm chúng mấy lần, mình còn đang giữ cô ruột của samson nữa mà, hella với honney là chi em vói nhau mà
à ra vây hóa ra mình có họ anh nhỉ hiiiiiiiii mong một ngày không xa sẽ vào trong đó giao lưu cùng các bác

bevy2002

Member

Đại rảnh nhớ post hình SamSon để a xem e nó phát triển như thế nào ? Vì hồi bé mấy e male chỉ có riêng SamSon a theo dõi thường xuyen nên rất ấn tượng vì e nó có body và khung đàu rất giống Tas giờ thì ko biết e nó thế nào cũng mong e nó được như ý

Đại rảnh nhớ post hình SamSon để a xem e nó phát triển như thế nào ? Vì hồi bé mấy e male chỉ có riêng SamSon a theo dõi thường xuyen nên rất ấn tượng vì e nó có body và khung đàu rất giống Tas giờ thì ko biết e nó thế nào cũng mong e nó được như ý
ok anh một hai hôm nữa em sẽ post ảnh em nó lên cho bác chủ của em nó sem em nó phát triển thế nào mong là không phụ lòng mong đợi của bác

trantantai

Active Member
Chỗ ăn nhậu làm xong chư rửa đi Đạt ơi! Chúc Rojal Rottweiler tấn phát nhé!

anhyenco

Member
Chỗ ăn nhậu làm xong chư rửa đi Đạt ơi! Chúc Rojal Rottweiler tấn phát nhé!
sắp song rồi anh taì a, tính chủ nhật rồi anh em gặp nhau mà bể kèo mất rồi, chúng ngày off của bên hội mình, buồn ghê, thôi để song show tinh sau nha