• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Rottweiler - Hải Dương

ndnhd77

Member
Lâu quá không vào thăm CLB Hải Dương, thấy có vẻ chầm lắng quá. Em nghe nói ở HD có rất nhiều ACE có Rot đẹp mà không thấy đưa lên cho mọi người chiêm ngưỡng với. Chỉ thấy mỗi bác Long là chịu khó và có tinh thần mạnh mẽ, Bác Long chơi Rot lâu rồi chắc biết nhiều cao thủ ở HD, bác khuyến khích ACE post hình lên để mọi người xem cho vui nhé. Thôi thì em bé nhà em nó không được đẹp lắm em cũng mạo muội post hình em nó lên đây để tham gia cho vui. Qua một tháng rưỡi chăm sóc em nó hiện nay đã khỏi viêm đường hô hấp, khỏe mạnh, ăn khỏe và rất ngoan, đã huấn luyện biết đi sát chân, nằm ,ngồi. Hiện nay em nó được 4.5 tháng, 18kg đang thay răng.
Hình em nó đây:

Chúc mừng bạn vì em nó đã khỏi bệnh nhé. Em nó là đực hay cái thế bạn? mình nhìn như này không biết được em nó đực hay cái nữa. Thỉnh thoảng chụp hình em nó post lên cho anh em xem nhé. Mà bạn tự dạy em nó à, hay là đi gửi dậy? Chúc bạn nuôi dậy em nó cho tốt nhé.

ndnhd77

Member
Cún nhà em là Cái, ở nhà em tự dạy thôi, chỉ mấy động tác cơ bản cho vui thôi bác ah.

Cún nhà em là Cái, ở nhà em tự dạy thôi, chỉ mấy động tác cơ bản cho vui thôi bác ah.
thế hả! Bạn tự dậy là cũng ok đấy chứ nhỉ. Chứng tỏ là bạn cũng có năng khiếu đấy, cố gắng phát huy dạy em nó cho tốt nhé.

chào anh Long và các anh CLB Hải dương!em là Chung quê em ở Thanh miện em đang công tác tại Trung tâm huấn luyện và sử dụng chó nghiệp vụ C32 lang thang trên vietpet tình cờ vào topic thấy anh em đồng hương em rất vui được giao lưu làm quen với các anh.thân ái.hì sdt của em 0977616737 yahoo phamtienchung_cs mail aloha_bun@zing.vn

chào anh Long và các anh CLB Hải dương!em là Chung quê em ở Thanh miện em đang công tác tại Trung tâm huấn luyện và sử dụng chó nghiệp vụ C32 lang thang trên vietpet tình cờ vào topic thấy anh em đồng hương em rất vui được giao lưu làm quen với các anh.thân ái.hì sdt của em 0977616737 yahoo phamtienchung_cs mail aloha_bun@zing.vn
Chào Chung! Mình cũng rất vui được làm quen với Chung, hiện nay Chung đang công tác ở ở C32 à? Mình thì ở huyện Kim Thành. Chung đang huấn luyện ở trong trung tâm, Chung có huấn luyện ở ngoài không? hy vọng một ngày nào đó giao lưu với Chung. Thân Chào!

Dạ vâng em cũng rất mong có dịp được giao lưu với các chú các anh hì để tham khảo thêm phương pháp chăn nuôi huấn luyện của các chú các anh à,mây chú Root của anh đẹp và được huấn luyện hay quá ạ.Vâng em cũng nhân thêm huấn luyện bên ngoài.Hôm nào có dịp em rất vui được mời các anh lên trên này chơi giao lưu thăm quan nhé!

Dạ vâng em cũng rất mong có dịp được giao lưu với các chú các anh hì để tham khảo thêm phương pháp chăn nuôi huấn luyện của các chú các anh à,mây chú Root của anh đẹp và được huấn luyện hay quá ạ.Vâng em cũng nhân thêm huấn luyện bên ngoài.Hôm nào có dịp em rất vui được mời các anh lên trên này chơi giao lưu thăm quan nhé!
Cảm ơn bạn đã có lời khen và đã có lời mời. Khi nào rảnh có thời gian về HD mời bạn về chỗ mình chơi thăm ACE vietpet Hải Dương.

Trên diễn đàn Vietpet đang chuẩn bị cho Festival. Không biết các bác đại thụ của Vietpet HD cũng như ACE vietpet HD hưởng ứng phong trào như thế nào rồi? Em thấy phong trào của các tỉnh. thành phố... các nơi hưởng ứng phong trào mạnh mẽ lắm rồi, mà Hải Dương mình có vẻ trầm lắng quá. Bác Dự, Bác Hải ơi!!!!!!!!!!!!

sinhngay47

Member
anh à dạo này Anh dự thì thì nhà đang có việc còn bác Hải thì.... anh cứ hưởng ứng đi rồi bọn em theo chứ em thi làm sao mà hô hào được

Anh daọ này công việc cũng bận, thỉnh thoảng mới lên diễn đàn được. Thấy anh em khắp nơi hưởng ứng festival nhiều quá mà HD mình cũng hơi trầm. Chú dạo này thế nào? công việc vẫn ổn chứ. ACE HD dạo này thế thế nào? có còn hay đi offline không? anh vào SG mấy ngày nhưng mà chưa đi gặp mấy cao thủ vietpet trong đấy được, do công việc bận quá lên chưa đi được, xong lại ra ngoài này luôn. Chỉ có mấy bác trên đấy mới đứng ra tổ chức được thôi, mọi vấn đề khác với anh thì không vấn đề gì. Nhưng mỗi tội là thời gian thôi.

xuandu74

Member
Lâu rồi anh không vào diễn đàn, thấy sôi nổi quá. Thời gian vừa qua có quá nhiều việc phải no lên không tham gia phong trào được, đợt này công việc cũng tạm ổn rồi, anh sẽ bàn với anh Hải để tổ chức chương trình tham gia Festival, như thế nào anh sẽ điện cho chú.

Lâu rồi anh không vào diễn đàn, thấy sôi nổi quá. Thời gian vừa qua có quá nhiều việc phải no lên không tham gia phong trào được, đợt này công việc cũng tạm ổn rồi, anh sẽ bàn với anh Hải để tổ chức chương trình tham gia Festival, như thế nào anh sẽ điện cho chú.
Anh Dự ơi tình hình ACE vietpet HD mình hưởng ứng phong trào festival đến đâu rồi anh? Bác và bác Hải lên danh sách như thế nào rồi. Hy vọng rằng đợt này HD mình phong trào hưởng ứng mạnh mẽ. Có gì thì alô cho em nhé.

NgocKhanhhd

Anh Dự ơi tình hình ACE vietpet HD mình hưởng ứng phong trào festival đến đâu rồi anh? Bác và bác Hải lên danh sách như thế nào rồi. Hy vọng rằng đợt này HD mình phong trào hưởng ứng mạnh mẽ. Có gì thì alô cho em nhé.
đi cho em đi ké với nhé :D:D:D... e cũng có Rott lên off rồi :D:D

Lâu rồi thấy ACE vietpet HD cũng chầm quá. Chắc tại mỗi người một công, một việc lên không có nghiều thời gian. Bác Dự chắc rửa tay quy ẩn rồi sao không biết.

các anh chém gió hộ em jhon nhà em với ,em nó là cái được 18 tháng tuổi ,xin các bậc tiền bối chỉ bao cho em thêm