• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Rottweiler 14 ngày tuổi. Cháu chào các bác ạ!

Status
Không mở trả lời sau này.
được bao nhiêu em vậy bạn ? cho thêm hình bố mẹ chúng nó đi bạn , nhớ post hình bọn nó thường xuyên cho ae ngắm đỡ ghiền nhé .

dungseven

Member
mặt mũi sáng sủa quá,mặt bé này to gãy thật đấy?chắc bố tụi nó phải có tên tuổi đây?hay là hậu huệ tiếp theo của vatin

dinhlyba

rott 14n mà mặt mũi good ghê, nhìn có vẻ danh gia vọng tộc đây....:-bd...
@ dung seven. Tưởng ông 7 ở lào cai mà sao lại vào forum.vietpet.com này vậy....^:)^....

khai82

Member
sao không đưa hình chó bố mẹ lên cho cả nhà cùng xem hả bạn
Chào anh Phương. 2 em bên nhà anh hom nay sao rồi? hôm nào a post hình lên cho mọi người chiêm ngưỡng. a cứ giấu hoài à! hihi

MyBuddy

Member
Mấy chú cún đáng yêu quá, cắt đuôi nhìn còn dễ thương hơn..chúc mấy nhóc ăn ngoan chóng lớn!

trangphuong

Active Member
1 mẹ mà chỉ có 4 baby thì sẽ mập lắm đây, chúc các bé hay ăn nhanh lớn, đầu thủ mặt mũi cũng khá đẹp.
Mà bố cháu ở đâu vậy bạn?

JOSMA

chào bác

bầy rott cua bác rất đẹp, bác có thể cho em xin cái địa chỉ hôm nào em đi công tác HCM sẽ ghé vào thăm bác và mấy chú rott

dungseven

Member
rott 14n mà mặt mũi good ghê, nhìn có vẻ danh gia vọng tộc đây....:-bd...
@ dung seven. Tưởng ông 7 ở lào cai mà sao lại vào forum.vietpet.com này vậy....^:)^....
bác này nhầm nhọt vói ai rồi em ở yên bái lào cai chứ em là dân di cư mà ở đâu em chẳng có mặt hả bác

khai82

Member
bầy rott cua bác rất đẹp, bác có thể cho em xin cái địa chỉ hôm nào em đi công tác HCM sẽ ghé vào thăm bác và mấy chú rott
Chào bạn! hôm nào bạn vào Tp thì call mình. mình sẽ chỉ đường cho bạn, vì nhà mình cũng hơi khó tìm. cảm ơn đã xem bài. Thân!

NGUYENQUOCTHANG

Nhìn mấy chú chó con đẹp quá mình mơ ước có một chú như vậy. Mình rất vui nếu bạn để cho mình một em . Số ĐT của mình 0948881976 mình chờ tin nhắn của bạn. Rất vui khi được làm quen với bạn

khai82

Member
xin lỗi bạn. mấy em rot đó đã về với chủ mới hết rồi. rất vui được làm quen với bạn! Thân chào!

Status
Không mở trả lời sau này.