• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

rott thủ đức

lúc mới về:D

bữa nay em nó vừa tròn 3 tháng.cân được 15kg:D

anh em nào ở thủ đức giao lưu nha

Hung.tinhyeu

Active Member
lúc mới về:D
[
bữa nay em nó vừa tròn 3 tháng.cân được 15kg:D

anh em nào ở thủ đức giao lưu nha
3 tháng 15 kg bạn nuôi em nó tốt quá, nên 2 chân trước hình như là có vấn đề thì phải. Có biểu hiện của hạ bàn do thiếu chất.

cocker.fan

Active Member
Hình ảnh chụp ngồi đã thấy chân trước có biểu hiện hạ bàn rồi,bác xem 2 chân sau em nó thế nào luôn đi? :-s

Đề nghị chủ thớt bổ xung canxi cho em nó , tạo điều kiện vận động, điều chỉnh lại chế độ ăn , không thì lại hỏng hết chân em nó

KimCuong

Active Member
Hihi, Rott mà nhốt trong bu chụp gà thế này thì dễ bị hạ bàn lắm bác ơi. Thay đổi, thay đổi và thay đổi chế độ nuôi nấng ngay nhé. Hihiiiiiii...........

chac co le em cho an hoi nhieu.cam on may bac da gop y.bay h nhin lai moi thay 2chan truoc hoi choai ra.e cho an maxi puppy+com+thit thay doi hang ngay.moi ngay e deu bo sung cho no 1vien canxi.em up boi ga vao cho de chup hinh,chu khong phai nhot em no dau ah.xin loi mod em on bang dt khong danh key duoc

tung111989

Cấm truy cập vì vi phạm nội quy
mình cũng ở thủ đức nè bạn ở thủ đức mà chỗ nào mới được chứ! số mình nè bữa nào giao lưu chơi sdd:01222990737

hôm qua mới chụp mấy tấm hình em nó đứng mấy bác xem hộ em co bị hạ nặng không ạ

He He ! Em này thoải mái đi , nhìn hình chụp nghiêng rõ hơn rồi , không có gì ngại , chú đừng để em nó béo quá , tầm này đang nhỏ chỉ cần đạt tiêu chuẩn cân nặng theo độ tuổi là ok, béo quá không tốt thôi.
Chúc vui vẻ ! :beer

trantantai

Active Member
Em này đẹp đó , bồi dưỡng lên thì tướng to khỏi chê đó chủ thớt.,CHúc mừng nhé