• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Rott Tàu của tôi

Đang định nhập Rott thì có anh bạn tặng cho con Rott Tàu này, mời các bạn xem chơi.
Hiện trạng hơi gầy do thiếu chăm sóc

_DIAMOND_1984

Ban liên lạc VP Hải Phòng
Đang định nhập Rott thì có anh bạn tặng cho con Rott Tàu này, mời các bạn xem chơi.

Em nó mặt tối nhìn trông dữ dằn chú nhỉ??? Mà chú giờ chuyển sang cả ROT rồi đấy hả chú, mấy em PIT mà xổng ra chắc em ROT tàu này xong:D:D

TungKon

Member
Đẹp lắm chú tuấn ạ.cháu rất thích những bộ mặt hầm hố như thế này.

con này lông dài quá bác nhỉ. nó tầm hơn 2 tuổi hoặc 3 tuổi phải không bác. nhìn rang nó vàng lắm rồi.

cocker.fan

Active Member
Con rot này của chú Tuấn chăm 1 vài tháng nữa cho béo tốt,có khi phải đồ sộ như con Jumbo của trại chú Ngọc ấy chứ! :-bd

Em nó mặt tối nhìn trông dữ dằn chú nhỉ??? Mà chú giờ chuyển sang cả ROT rồi đấy hả chú, mấy em PIT mà xổng ra chắc em ROT tàu này xong:D:D
Mua Rot nhập thì chưa đủ tiền, nhân tiện anh bạn cho con đực, chú mua thêm con cái cho đẻ vài lứa bán giá mềm để thêm tiền mua chó nhập. Rott này ve vãn em Las bị nó cắn vào mồm chạy như vịt.
Nhưng thời gian nữa Tùng sẽ thấy nó sẽ tập như NO.

Sao bác lại có nhã hứng với Rott à. Con này khủng quá bác Tuấn à.
Với các giống chó dữ anh đều thích nuôi cả. Năm 2003 anh đã có con Rott đưa cho anh bạn Hải quan nuôi ở chợ Hoà Bình, to nhất lúc bấy giờ và nhiều năm sau. Con này nhập từ Nga, ở Hp những người thích Rott thì biết con này.

con này lông dài quá bác nhỉ. nó tầm hơn 2 tuổi hoặc 3 tuổi phải không bác. nhìn rang nó vàng lắm rồi.
Nó có tuổi rồi đó bạn, mình nghĩ nó khoảng 3-4 tuổi rồi. Phong độ còn tốt mặc dù nó đã bị nhốt một thời gian khá lâu, vì ở nhà sếp không có người chăm sóc.Thời gian tới khi ở với mình chắc chắn thần thái của nó sẽ tốt hơn nhiều.

Shinbi

Nhìn chú rot này dữ thật. Mặt ngầu ghê chúc mừng chủ topic có chú rott đẹp :D

King of bulls

Vietpet sponsor
Bé này cần phải mập lên, bộ lông phải trao chuốt lại bé sẽ ok liền. Bác tập bé này cho lồng ngực nở ra thì sẽ thấy được sự oai vệ của rott.
Huấn luyện và chăm sóc bác là quá tốt. Bé này sau vài tháng sẽ ok lắm.

Thân chào,

Bọn Rott này đẹp thật đấy, nhất là chú em 'Rott tàu' của bác chủ topic ^ ^ Mỗi tội em hơi sợ vụ dãi dớt của bọn nó các bác à, không biết là tùy con nó mới thòng lòng như thế hay cái giống này nó phải vậy thì mới đúng chuẩn ạ?? :-s Mặt em ý đã ngầu rồi lại mồm mép thế kia nữa thì trộm nào dám vào nhà :-s

Anh Tuấn ơi đây có phải con hôm nọ anh bảo mới " Xin được" không? Trông rất đẹp anh ah.

tai123

Member
Rot của chú đẹp quá.... à chú cho cháu hỏi đc ko ạ???Cháu đang nuôi 1 con Rot đc 2 tháng lúc cháu thấy nó đứng 2 chân sau của nó hơi run...cháu thấy có vẻ 2 chân sau hơi yếu chú có thể chỉ cách cho cháu làm cho chân nó khoẻ lại đc ko ạ.