• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Rott mập nhà e

V BULLIES

Member
Đây là e Rott e mua từ nhà bác Trần Huy Hoàng e nó tên Vic hôm nay la đc 7 tháng rưỡi.

V BULLIES

Member
ehe đúng rồi đó a. E quyết định ko bán nữa rồi a àh. E bảo bán nó cứ nhìn e. E thấy nó thương thương mà bm e cũng ko cho bán hix. E giới thiệu ông a e rồi có j ông ấy trực tiếp gọi điện cho a

V BULLIES

Member
ko phải 1 chân mà cả 2 chân e ơi . a It cho nó vận động vì dạo này trời lạnh và a cũng lười nữa. Nó cắn cũng kém vì a ít cho cắn hiccc. Ra tết nắng ấm cho nó tập luyện tý

chú béo ơi... rot mà chú vỗ béo như thế kia à :)
rụt đầu rụt cổ vào rồi đấy... :))

Phamcu

Cấm truy cập vì vi phạm nội quy
Chó này sao giống con gấu thế!! (béo tụt lõ ra mất rồi)!! Chủ nhà này gần nhà máy thức ăn đây!! hihiihi

V BULLIES

Member
Bác Phamcu nói chuẩn đấy nhà e nuôi Bully nên đâm ra nó đc ăn ké nhiều lắm he. a Hùng thông cảm chủ nào chó đấy cứ phải mập trông mới hay hehe . Bạn quynhfnga là con gái mà cung chơi rott à hâm mộ đó nha. Cảm ơn ae nhận xét. ờ nhà e ai cũng gọi nó là gấu he'he'

hoangthuy

Member
ko phải 1 chân mà cả 2 chân e ơi . a It cho nó vận động vì dạo này trời lạnh và a cũng lười nữa. Nó cắn cũng kém vì a ít cho cắn hiccc. Ra tết nắng ấm cho nó tập luyện tý
với cái thời tiết này theo em nếu muốn cún vận động tốt mà chủ không ngại thì ta có thể cho cún chạy cầu thang trong nhà.Cún nhà em từ đợt lạnh toàn chạy cầu thang mà cũng cơ bắp lắm.Vài ý kiến chia sẻ cùng anh em

V BULLIES

Member
Cảm ơn bạn Hoàng Thuy. Nhung mà nhà mình kinh doanh mà con Rott nhà mjnhf nó cũng to nữa nên đâm ra ko áp dụng cách đó đc. Chỉ có cách là đi chạy bộ (như vậy cả chủ và chó đều giảm eo hjhjh)

Cảm ơn anh Hoangthuy. Nhưng nhà e kinh doanh mà con vic nhà e nó cũng to lên ko thể áp dụng cách đó được chỉ có cách là đi chạy bộ như vậy cả chủ và chó đều giảm eo hjhjh

béo thế! nhìn con nào béo cũng yêu hết. con nhà tớ ngày xưa cũng béo thế này. giờ thì eo hơn rồi. nhìn yêu quá!:love struck::love struck::love struck::love struck:

cho em hỏ khí không phải.bác mua bao nhiêu tiên vậy bác em cũng muốn mua một con.nhưng sơ không đủ tiền hiii:(:)((