• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Rott khổng lồ nhà Rinmap Biên Hoà - ĐN

rinmup

Vietpet sponsor
Đực 1: Vaith Od Dragicevica (Vaith vĩ đại của anh Doanh cầu sơn nay đã về với Rinmap Biên Hoà-ĐN)

Rott đực khổng lồ nhà Rinmap: TomMy 72kg

sonduc74hkvn

so con vaith nay kho qua, mot thoi gian noi da ve voi que hương thái bình rui, nay lai quy ngược ve phương nam

GA_DONG_TAO

Active Member
Nhìn cháu nó mệt mỏi và chân cẳng không khỏe lắm... Mất hết dáng vẻ oai phong của nó ngày xưa.

Phamcu

Cấm truy cập vì vi phạm nội quy
7t rồi chẳng có dấu hiệu già mấy! Bác Doanh chăm sóc e nó tốt thật! Giờ từ quê hương 5 tấn trở lại Miền Nam yêu thương! Chúc mừng ông em rinmap >:D<>:D<>:D<>:D<>:D<

rinmup

Vietpet sponsor
cảm ơn anh em đã quan tâm.số con vaith này không khổ đâu bạn chẳng qua nó đi du lịch ra bắc xong lại về .:x:x:x:x:x:x:x:x

KimCuong

Active Member
Đã gặp em nó tại buổi ra mắt CLB Vietpet Thái Bình, chúc Vaith và người chủ mới hòa hợp và phát triển nhé.

Thân./.