• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

rott con Amour 4 tháng tuổi....

i'm akira

Member
Bác này nhà to nhất khu Quán trữ, thiết kế kiểu pháp, hình tròn, bốn mặt tiền có thảm cỏ, đèn cao áp + cảnh sát canh gác suốt ngày đêm. Ai đi qua đó đều phải ngắm nhìn (không nhìn mà đâm vào đó thì ốm) Nếu các bạn có dịp đến Hải phòng hỏi thăm nhà Bác Hùng ở bùng binh quán trữ ai cũng biết.
anh ak..nhà bác này o Quán tru e cung biết nhung a quên một vài chi tiết khá quan trọng là ngoài ngôi nhà đuoc mô tả nhu trên "phải trị giá hàng triệu đô"nam giua khu trung tâm Quán tru đac biệt là hình nhu thanh niên đi xe máy không đội mu lap guong thang nào cung chạy cam đầu cam cổ không ngoái lại nhìn thì phải.......=))=))=))

phu_kienan

Member
ô tài nhỉ ở kiến an cũng nhiều người yêu chó ma` vậy sao mọi người ko lập ra hội ở kiến an nhỉ mình cũng đam mê nhưng nhà mình hiện giờ chỉ có mấy cô mấy cậu gsd, cũng mau nuôi rot lắm nhưng có đạn mình ở tây sơn kiến an, phú rất mong ở kiến an sẽ thành lập hội yêu chó, để kết nối niềm đam mê và trao đổi cho nhau những kinh nghiệm chăn nuôi để cho những chú cún của mình mạnh khỏe ;)

duhuonghp

Member
anh ak..nhà bác này o Quán tru e cung biết nhung a quên một vài chi tiết khá quan trọng là ngoài ngôi nhà đuoc mô tả nhu trên "phải trị giá hàng triệu đô"nam giua khu trung tâm Quán tru đac biệt là hình nhu thanh niên đi xe máy không đội mu lap guong thang nào cung chạy cam đầu cam cổ không ngoái lại nhìn thì phải.......=))=))=))
Ô Thế mà nhà mình gần đấy chả thấy bác nào như thế cả mình rất thích rốt mà bây giờ chỉ biết hát bài ước gì . . thềm quá nuôi 2 em chó bọ suốt ngày phải đi xxxx rõ khổ hôm nao lên ngắm con gái amoi tí nhé

Ô Thế mà nhà mình gần đấy chả thấy bác nào như thế cả mình rất thích rốt mà bây giờ chỉ biết hát bài ước gì . . thềm quá nuôi 2 em chó bọ suốt ngày phải đi xxxx rõ khổ hôm nao lên ngắm con gái amoi tí nhé
Bắt được quả tang thằng cha này, không biết thèm kiểu gì mà lại nuôi 2 em chó bọ rồi suốt ngày xxxx. bó tay toàn tập.=))=))=))

i'm akira

Member
ô tài nhỉ ở kiến an cũng nhiều người yêu chó ma` vậy sao mọi người ko lập ra hội ở kiến an nhỉ mình cũng đam mê nhưng nhà mình hiện giờ chỉ có mấy cô mấy cậu gsd, cũng mau nuôi rot lắm nhưng có đạn mình ở tây sơn kiến an, phú rất mong ở kiến an sẽ thành lập hội yêu chó, để kết nối niềm đam mê và trao đổi cho nhau những kinh nghiệm chăn nuôi để cho những chú cún của mình mạnh khỏe ;)
Đúng là quân số khuyển của kiến an mình thuc su không nhiều nhung e nghi cung không quá ít....nếu phát triển tạo đuoc một sân choi cho nhung anh em cùng so thích thì rất tốt nhung vấn đề ai se là nguoi đung lên tiên phong cầm lá co đầu...hi vong trong tuong lai a e KIẾN AN se co co hoi gap go,giao luu cung chia sẻ kinh nghiêm để đua phong trào nuôi cún ngày một đi lên...:-h:-h:-h

i'm akira

Member
Anh cu khiêm tốn,em thì không thấy,không hiểu a khổ o chô nào anh ah hehe......nếu mà vào e thì....thay vào ngồi hát bài "uoc gì" anh bat tay vào hành động..."có công mài sat có ngày lên đinh mà"=))=))=))hehe.

i'm akira

Member
Có 2 tấm hình chụp vội gửi anh bạn.

chào chú Hùng.thèng cu trong ảnh chú chộp vội được hình ở đâu vậy?nhìn không giống Aman nhà mình..mà lông e nó óng mượt như được tam gội bang sunsilk bồ kết làm cháu nhìn không biết là hảo hán phương nào chú ơi:(:)(:)((

trungcs

Member
cái lưng rộng, cộng với màu sắc và bản mặt thế kia, và quan trọng là cái gầm cầ thang kia thì còn em nào khác ngoài Amour phải không chú Hùng?

my_lucky

Active Member
cái lưng rộng, cộng với màu sắc và bản mặt thế kia, và quan trọng là cái gầm cầ thang kia thì còn em nào khác ngoài Amour phải không chú Hùng?
Cậu này chỉ được cái đoán mò:D, bằng chứng đâu8->=))

Hung.tinhyeu

Active Member
chào chú Hùng.thèng cu trong ảnh chú chộp vội được hình ở đâu vậy?nhìn không giống Aman nhà mình..mà lông e nó óng mượt như được tam gội bang sunsilk bồ kết làm cháu nhìn không biết là hảo hán phương nào chú ơi:(:)(:)((
Đây không phải thèng cu mà là gái xề anh bạn i'm akira à.

Chắc là không còn em nào khác ngoài Amour . THân

i'm akira

Member
Đây không phải thèng cu mà là gái xề anh bạn i'm akira à.

Chắc là không còn em nào khác ngoài Amour . THân
Ồ hóa ra là Amour mẹ thằng cu bin nhà cháu....%-( vậy mà không nhận ra:D chắc tại dạo này em nó xinh ra nhiều nên...cứ tưởng là hoa khôi mới về làng.....gái xề mà được ntn thì vẫn đắt chồng lắm chú ơi...người ta phải gọi là "gái nhiều con trông mòn con mắt thì phải" 8->8->

i'm akira

Member
Có 2 tấm hình chụp vội gửi anh bạn.

Tiện hai bức ảnh trong khoảnh khắc của Amour cho nhà cháu ké thêm mấy tấm ảnh con trai Amour với.....cho hai mẹ con nhà nó đoàn tụ tí >:D<>:D<

Một em rôtt còi chú ah....:(:)(:)((

Akira ơi, a thì lại nhìn thấy "chú Rot còi" của chú rất có triển vọng đấy, chú thấy trẻ con kho? đứa nào đang trong giai đoạn phát triển cũng đều nhẳng nhẳng như vậy cả thôi , quan trọng là giai đoạn này chú phải tăng cường dinh dưỡng mạnh vào( chuyện..., nói như thật...:D....) Mong sớm được diện kiến cả chủ và chó!>:D<

my_lucky

Active Member
Đàn này mà thừa hưởng bộ khung của bố nó thì tuyệt, hàng việt nam chất lượng...khá cao%-:)D

i'm akira

Member
Đàn này mà thừa hưởng bộ khung của bố nó thì tuyệt, hàng việt nam chất lượng...khá cao%-:)D
cám ơn my_lucky nhiều...người việt nam ưu tiên dùng hàng vn mà..:-??hy vọng là được khoảng tầm 40 trên 40 kí là ổn rồi chứ không dám mơ bộ khung được như father của nó (được thế thì còn gì bằng.)..mới nuôi lên kinh nghiệm không hề có,không biết tương lai có bằng một phần của bố nó không...thế mới biết nuôi chó con không hề đơn giản..thank..!<:p

i'm akira

Member
Akira ơi, a thì lại nhìn thấy "chú Rot còi" của chú rất có triển vọng đấy, chú thấy trẻ con kho? đứa nào đang trong giai đoạn phát triển cũng đều nhẳng nhẳng như vậy cả thôi , quan trọng là giai đoạn này chú phải tăng cường dinh dưỡng mạnh vào( chuyện..., nói như thật...:D....) Mong sớm được diện kiến cả chủ và chó!>:D<
Dạ vâng.thank anh nhiều..triển vọng hay không cũng phải chờ thời gian minh chứng a ah,,trước mắt chỉ thấy lo nhiều cho chân cẳng của nó mong sao nó không cong cong vẹo vẹo là tốt đã...thực sự e đang gặp khó khăn về chỗ nuôi nhốt...hum nào off a e mình gặp nhé:D:D

my_lucky

Active Member
Vấn đề dinh dưỡng và chế độ vận động hợp lý luôn song hành với nhau, phải biết bù trừ 2 thứ đó thì khó mấy cũng vựot qua...thân!

Hung.tinhyeu

Active Member
cám ơn my_lucky nhiều...người việt nam ưu tiên dùng hàng vn mà..:-??hy vọng là được khoảng tầm 40 trên 40 kí là ổn rồi chứ không dám mơ bộ khung được như father của nó (được thế thì còn gì bằng.)..mới nuôi lên kinh nghiệm không hề có,không biết tương lai có bằng một phần của bố nó không...thế mới biết nuôi chó con không hề đơn giản..thank..!<:p

Chính vì mới nuôi nên Thế đấy bạn ạ, ước mơ chính là con cá mà cần câu chính là lòng quyết tâm và nỗ lực của bản thân. "Khi chiếc cầu thang máy đưa bạn tới thành công gặp trục trặc, hãy dũng cảm đi lên bằng thang bộ, từng bước, từng bước một".

THÂN

i'm akira

Member
Đúng là không ai là không gặp phải khó khăn...nhất là những gì mới phải va vấp.."quan trọng là mình có phải là những người vượt qua được nó hay không thôi"...Cám ơn tiền bối đã chỉ bảo,không biết nói gì hơn chỉ biết sẽ cố gắng hết mình!học hỏi kinh nghiệm của những người đi trước để một ngày nào đó...dẫu không đi đến được cái đích của sự thành công!thì cũng sẽ không bị bỏ lại nơi phía cuối con đường..<:p<:p