• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

rott con Amour 4 tháng tuổi....

duhuonghp

Member
chém thật mạnh chứ , lớn nhanh nhỉ đẹp , có khí to hơn con toni đẹp hơn thí chít .làm sao phải đông con số lên thì KA sẽ có hội rott<:p<:p chúc cún hay ăn chóng lớn

i'm akira

Member
4 tháng mà trông phổng phao ghê, bạn chủ chăm tốt quá
cám on anh đa đông viên...:) cún của em nhu thế vân còn nhỏ so voi độ tuổi cùng trang lua anh ah...moi tâp nuôi lên còn phải hoc hỏi nhiều anh ah..:D:D:D

i'm akira

Member
chém thật mạnh chứ , lớn nhanh nhỉ đẹp , có khí to hơn con toni đẹp hơn thí chít .làm sao phải đông con số lên thì KA sẽ có hội rott<:p<:p chúc cún hay ăn chóng lớn
cám on anh...hi vong la lon len đep bang môt phân của tôni thôi là tốt lam rồi..ma khó anh ah...vâng nếu nhu phong trào rott của ka mình đi lên thì tốt quá rồi...anh phải di truoc cho đàn em xách dép đi theo chu nhỉ:D:D:D....hi vong là sap toi ka se có thêm nhung chú rott đang cap...(quyết đi anh ah....đung trân tru mà đánh mất co hôi:)):)):)))

Thân gửi Akira!
May quá tìm mãi mới ra người mới nuôi Rot, chả là a cũng... sắp nuôi R, gặp được người mới nuôi thì tốt quá rồi, chú ở Kiên an chỗ nào vậy? Cho a địa chỉ cụ thể được ko để hôm nào a qua thăm nhà và thăm luôn mấy em R nhà chú một thể:)

i'm akira

Member
Thân gửi Akira!
May quá tìm mãi mới ra người mới nuôi Rot, chả là a cũng... sắp nuôi R, gặp được người mới nuôi thì tốt quá rồi, chú ở Kiên an chỗ nào vậy? Cho a địa chỉ cụ thể được ko để hôm nào a qua thăm nhà và thăm luôn mấy em R nhà chú một thể:)
Dạ vâng chào anh...may quá khi gap đuoc một nguoi có cùng chung so thích...em o kiên an chô cổng truong DHHP...con rôtt to trong ảnh là của ông anh o xóm e,e hiện đang nuôi một rôt con hon 4 tháng tuổi rất vui nêu anh bot chút thoi gian dên giao luu..THÂN!>:D<>:D<>:D<

Hung.tinhyeu

Active Member
ngày cu em moi về hải phòng...

lần đầu nuôi rôtt mong các bác chém nhe tay....[-O<!
Dạ vâng chào anh...may quá khi gap đuoc một nguoi có cùng chung so thích...em o kiên an chô cổng truong DHHP...con rôtt to trong ảnh là của ông anh o xóm e,e hiện đang nuôi một rôt con hon 4 tháng tuổi rất vui nêu anh bot chút thoi gian dên giao luu..THÂN!>:D<>:D<>:D<
Em cũng ở ngã ba Quán Trữ Kiến An, mong được giao lưu với các bác.

i'm akira

Member
chào chú Hùng nhe!đây là hình ảnh thang cu nhà cháu 4 tháng chú ah...em nó hiên tại an uống tuong đối tôt chú ah có điêu cân nang chua duoc đạt lam co chô nao cần bổ xung để e nó phát triển tốt hon mong tiền bối chỉ giáo giúp cháu nhé:)

Hung.tinhyeu

Active Member
chào chú Hùng nhe!đây là hình ảnh thang cu nhà cháu 4 tháng chú ah...em nó hiên tại an uống tuong đối tôt chú ah có điêu cân nang chua duoc đạt lam co chô nao cần bổ xung để e nó phát triển tốt hon mong tiền bối chỉ giáo giúp cháu nhé:)
Đừng quá chú trọng vào cân nặng ở thời điểm này, mà nên chú trọng cho nó có một bộ khung xương tốt. Sau khi nó có bộ khung xương tốt rồi thì cân nặng không có gì là quá khó. Lưu ý nó ở tầm tháng này là nó đang thay răng.

i'm akira

Member
Đừng quá chú trọng vào cân nặng ở thời điểm này, mà nên chú trọng cho nó có một bộ khung xương tốt. Sau khi nó có bộ khung xương tốt rồi thì cân nặng không có gì là quá khó. Lưu ý nó ở tầm tháng này là nó đang thay răng.
Da vâng cam on chú đa chỉ bảo..đung là bây gio quan trọng là phát triển cho tôt bộ khung xuong,cháu cung đang tang cuong canxi cho nó chú ah..hi vong sau này to bang con tôni là ổn. cháu cám on chú nhiều :D

Em cũng ở ngã ba Quán Trữ Kiến An, mong được giao lưu với các bác.
Bác này nhà to nhất khu Quán trữ, thiết kế kiểu pháp, hình tròn, bốn mặt tiền có thảm cỏ, đèn cao áp + cảnh sát canh gác suốt ngày đêm. Ai đi qua đó đều phải ngắm nhìn (không nhìn mà đâm vào đó thì ốm) Nếu các bạn có dịp đến Hải phòng hỏi thăm nhà Bác Hùng ở bùng binh quán trữ ai cũng biết.

Bác này nhà to nhất khu Quán trữ, thiết kế kiểu pháp, hình tròn, bốn mặt tiền có thảm cỏ, đèn cao áp + cảnh sát canh gác suốt ngày đêm. Ai đi qua đó đều phải ngắm nhìn (không nhìn mà đâm vào đó thì ốm) Nếu các bạn có dịp đến Hải phòng hỏi thăm nhà Bác Hùng ở bùng binh quán trữ ai cũng biết.
Thế thì chó không hoành tráng mới là lạ.........=((=((=((