• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Rott còi 10 tháng

mr.vinh

Member
Chào các bác, em có con rott còi đưoc 10 tháng, giới tính cái. Mong nhận được sự đánh giá của các bác. Thanks các bác nhiều .... :-*:-*:-*

mr.vinh

Member
Thanks 2 bác, em cũng mong lúc nào phối xong nở nang thêm, chứ bây giờ thì còi quá ...:D

KimCuong

Active Member
Màu mảng đẹp, chó cái như vậy cũng không ngại là gầy quá. Mới 10 tháng vẫn chưa thể nói điều gì cả. Bạn cứ chờ đến lần salo thứ 2 tầm 14 tháng là sẽ thấy sự khác biệt.

Chúc bạn chăm sóc em nó thật tốt nhé! Thân./.

úi dời ô em săm trổ kinh quá 8->, em ở chỗ nào văn chương nhỉ ? a có thằng bạn tên là Minh làm săm ở trong đó, hôm nào rảnh rỗi qua nhà ngắm e rott tý :D, mày chụp ảnh còn xấu hơn cả anh nữa :))

mr.vinh

Member
úi dời ô em săm trổ kinh quá 8->, em ở chỗ nào văn chương nhỉ ? a có thằng bạn tên là Minh làm săm ở trong đó, hôm nào rảnh rỗi qua nhà ngắm e rott tý :D, mày chụp ảnh còn xấu hơn cả anh nữa :))
Đấy là thằng em em, nó chỉ thích chơi chim thôi. Mà sao anh lại biết em ở Văn chương nhỉ

e he ko nhận ra anh à ? nhìn ảnh này hình như là ở gần khu Sơn E đúng ko ? nhiều chim quá...:D

mr.vinh

Member
Anh để nick này thì em nhận ra lam sao được. Hôm nào anh rảnh qua nhà em ngắm rott nhé :D

uk nhỉ, lâu rồi cũng ko gập em, hôm nào rảnh cho chúng nó đi chơi nhân thể ae ngồi uống nước...:))