• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Rott buồn...

trangphuong

Active Member
Cháu được 3 tháng các bác ngắm và chém cho nó mấy phát.
Nhóc này của cậu em mới mang về được gần một tháng.

phamhuyhoang

Active Member
nhìn nó cu con này gầy và cao ,chân thẳng nhưng không biết nó to như thế nào vì không có cái gì để bên cạnh so sánh anh Phương ạ ^_^ anh cho cu Lốc ra đứng cạnh để em so xem nó lớn như thế nào rồi anh nhé ^_^ chúc cu cậu này nhanh lớn còn ra công viên săn Tên lửa nữa chứ ^_^

trangphuong

Active Member
Thân người nó bằng 2 / 3 Lốc rồi, chân tay thì to hơn con Lốc chắc tại lông tay lông chân nó dài hơn, mấy cái ảnh này là nó vừa tắm xong lông ná vẫn ướt anh chụp luôn lên không nhìn thấy hết thần thái của nó.
Chắc sau vài tháng nữa tất cả mọi thứ nó đều to hơn em à.

Shakhi Viet

Active Member
Mới đọc qua tiêu đề cứ tưởng là "Rock buồn".
hoá ra là Rott buồn
by away anh Phương co thich nghe Rock không?

phamhuyhoang

Active Member
anh không đùa đấy chứ ạ ???làm sao mà nó lớn nhanh được như vậy ạ ^_^ khi ở nhà em nó chỉ có thấy hơi mập mập thôi sao mà anh ^_^ nhìn hình thì em nghĩ nó chỉ được một nửa của Lốc là may lắm rồi ạ ^_^

trangphuong

Active Member
anh không đùa đấy chứ ạ ???làm sao mà nó lớn nhanh được như vậy ạ ^_^ khi ở nhà em nó chỉ có thấy hơi mập mập thôi sao mà anh ^_^ nhìn hình thì em nghĩ nó chỉ được một nửa của Lốc là may lắm rồi ạ ^_^
Không đùa chút nào hôm nay qua nhà Sơn anh dựt mình mà em, có cần công chứng thì nhấc máy a lô luôn cho chủ nhân nó coi...:D...nhóc này dự định sau này khủng nhất TN. Bây giờ còn không giám cho ăn vì thấy nó phát triển nhanh quá, sợ còi xương thì chết...:D...
@ Shakhi Viet
Buồn buồn cũng có nghe, ngày nhỏ hay theo ông anh vào đại học tổng hợp nghe Bức Tường biểu diễn mà...ka..ka...khoái cái bài Cây Bàng gì đó...ka..ka...

KimCuong

Active Member
Này thì chém này: Em này đuôi cụt, đầu thủ to, mõm cân đối với đầu, mặt gãy và trông lỳ lợm. Tóm lại là.................XẤU và có thể nói là CỰC XẤU. Yêu cầu chuyển về Hà Nội để nó làm huynh đệ với Balco. Ha ha ha..............

Hết./.

anhhang

Member
bác chủ chuyển từ pit sang rott à ? Chúc mừng bác có em rott đẹp, cái vụ chân cẳng yếu thì vào tay bác khỏi lo, vài tháng sau lại bự như chân cẳng Arnold thôi :))

phamhuyhoang

Active Member
Rott nhà anh Kim Cương có đuôi xấu lắm ^_^ hôm nào đưa xuống QN em làm lễ hạ đuôi cho em nó ạnh ạ ^_^ chiều mai hẹn ông anh đi uống bia với chi Huệ anh nhé ^_^

trangphuong

Active Member
bác chủ chuyển từ pit sang rott à ? Chúc mừng bác có em rott đẹp, cái vụ chân cẳng yếu thì vào tay bác khỏi lo, vài tháng sau lại bự như chân cẳng Arnold thôi :))
Đâu có đây là rott của cậu em, mình có chuyển từ pit sang rott đâu, vẫn nuôi rott đấy trứ? Rott đầu tay là cu ZoMy con Amoi nhà anh Hùng t-y, cu puma thì đi tập huấn ở HP nhưng nghe đâu không học hành được mồng 3 này mình lại xuống HP đón nó về đây.
Rott nhà anh Kim Cương có đuôi xấu lắm ^_^ hôm nào đưa xuống QN em làm lễ hạ đuôi cho em nó ạnh ạ ^_^ chiều mai hẹn ông anh đi uống bia với chi Huệ anh nhé ^_^
Mai bia rựợu ở đâu thế nhỉ? Mai mình cũng tính về han đây để mồng 3 đi HP đón cháu puma về nuôi cho đỡ nhớ vậy.
Có thể cho cái đ/vc để mò đến gỡ cốc bia không nhỉ?