• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Rott baby_mời cả nhà cùng xem !

kieumailc

Active Member
Vậy cứ chơi đi đã đồng chí em, sau này chán.com lại rửa tay sau...:)).....
Anh cá là em vẫn đang nuôi chó, ít hay nhiều thôi...
không những...mà còn...đang có kế hoạch ôm thêm 1 em về (các bác bí mật nhé,cho mỗi vietpet biết thôi -trừ KC)
@ bác Quang ,hai em rất ấn tượng,chúc mừng bác ; em cũng thích dòng này ,lần trước đã nhờ bạn đến nhà bác Hải -TMai xem giúp 2 em nhưng ...vợ ,con..."tuỳ anh nhưng nhà mình hay có các cháu đến chơi...."; "sao bố bao mua lab cho con cơ mà..." em đành để NGÂM cứu sau vậy_thỉnh thoảng bác pots ảnh nhé .

sonnguyen

Chuyên gia rottweiler
chúc mừng bác quang nhé ! 2 em này rất ấn tượng đấy , chủ nhật này off bác có mang em nào đi không ?

Nuiđa

Member
Lúc này thấy không khí CLB Rott trầm lắng quá, chắc cuối năm ai cũng bận rộn .
có mấy baby dễ thương mời cả nhà cùng xem cho vui.:D

2 chú em này nhìn mặt mũi to đẹp đấy bác ạ:-bd
Bác cho thêm mấy hình em nó đứng nữa để ACE chiêm ngưỡng đi

chúc mừng bác quang nhé ! 2 em này rất ấn tượng đấy , chủ nhật này off bác có mang em nào đi không ?
Chào Sơn !
thấy AE chuẩn bị off vui quá, tiếc quá chủ nhật này mình bận đám cưới thằng em, không bỏ được:D
nhớ mang máy chụp hình gửi lên Sơn nhé !
mọi người đăng ký đủ chưa ???

Vậy cứ chơi đi đã đồng chí em, sau này chán.com lại rửa tay sau...:)).....
Anh cá là em vẫn đang nuôi chó, ít hay nhiều thôi...
:D:D:D
Một khi ai đó đã lỡ nhiễm chút máu của Rott rồi, muốn bỏ còn khó hơn bỏ...thuốc lào :D các bác ạ .
nghe nói vậy thì chắc bác KimCuong nhà mình chỉ rửa được tay, chứ gác kiếm không nổi đâu :)):))

doanhcauson

Vietpet sponsor
Lúc này thấy không khí CLB Rott trầm lắng quá, chắc cuối năm ai cũng bận rộn .
có mấy baby dễ thương mời cả nhà cùng xem cho vui.:D

Chào anh Quang,
Nhìn 2 em này ấn tượng quá anh Quang ,hình như tên vần đầu của em đực là D và em cái là Dz thì phải. Không biết mình đoán có đúng không, có gì anh bỏ qua cho nhé :D. Thân chào.

Cho mình hỏi chút bạn minhquang_sg@ có phải là Quang mập không, nghe danh bác cũng đã lâu mà chưa có dịp xem chó của bác

Cho mình hỏi chút bạn minhquang_sg@ có phải là Quang mập không, nghe danh bác cũng đã lâu mà chưa có dịp xem chó của bác
:)):)):))

Chắc bạn nhầm với ai rồi đó bạn !:D
mình thì danh chưa có mà hiệu cũng không bạn ạ :D
thân chào ! chúc bạn vui vẻ !

hungkieu

Member
Hai nhóc lúc này sao rồi bác Quang ơi chụp hình mới lên sem em nó phát triễn thế nào rồi ,ở gần tính lên bác xem tụi nó mấy lần rồi mà vẫn chưa đi được ,mà cũng lâu lắm rồi không được uống trà Bắc rồi cũng thấy nhớ nhớ:)

Hung.tinhyeu

Active Member
2 nhóc nhà bác Quang giờ chắc cũng khá lớn rồi nhỉ, lâu quá không thấy bác này cập nhật tình hình của 2 em nó. Hay bác này định ém quân để chờ dog show 2010 rồi mới cho anh em biết đây.

:D Cảm ơn 2 bác Hùng đã quan tâm các bé, vì mấy nhóc còn nhỏ ăn hoài không thấy lớn , nên cũng chưa đưa lên, từ từ sẽ đưa ở Dog Show 2010 các bác nhé ...! :D

QUANG HAI

Trông dễ thương quá,nuôi hai em một lúc thì niềm vui nhân đôi,chúng đi đâu cũng quấn quýt nhau phải không bác tránh được việc có những lúc cô đơn nhìn tội ngiệp.Mà mỗi tháng bác phải update một lần cho anh em ngắm với chứ,bác hơi bị làm biếng đấy.

hoandang

Member
đã quá hén bác, chắc vài tháng nữa con rot của em cũng có thể phối giống được rồi hihi lúc đó em tham gia cùng các anh trong hội rot hy vọng sẽ rất vui,,,, chúc các cháu mau lớn và khỏe mạnh nhé.