• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Rott bị đi ngoài ra máu tươi

48namngu

Member
Rott nhà em được khoảng 7 tháng tuổi,ăn uống và sức khỏe ổn định nhưng chỉ có điều là hay bị đi ngoài ra máu tươi,em đã cho nó đi tiêm và nhịn ăn 1 tuần theo như chỉ định của bác sỹ,trong thời gian tiêm cũng thấy có hiệu quả nhưng được khoảng 4 ngày sau ngưng tiêm thì lại bị ngay,mà lần này đi thì nhìn xót xa quá,toàn là máu tươi thôi.em rất mong sự giúp đỡ của ace trong diễn đàn chỉ cách chữa trị cho em chứ cứ tình trạng này em oải lắm rồi...
mong nhận được ý kiến của anh chị em ạ

rottw

ko biết cún của bạn có ra nhiều máu ko . cach đây 3 hôm con rott 2 nam tuôi của mình cũng bị đi ngoai ra máu tươi nhưng chi vài giọt cuối thôi ko nhiều mình có gọi bsty và ông tiêm 3 mũi T5000 là khỏi ngay ( phân cún của mình lát và cuối có ít máu thôi nhé ) theo minh thì làbi giun sán thôi chó vẫn ăn uông chay nhẩy tốt thi ko lo . còn mình đang lo cho con cún con hơn 3 tháng của mình dang bị đi ngoài hix nhìn nó tội nghiệp quá an gì uông gì là nôn ra hết 2 ngày rồi chẳng ăn uống gì cả mình đang lục tìm trong diễn đàn xem có ai có bài thuốc hay ko để chữa thôi chúc cún của ban nhanh khỏe

Làm ơn cho mình hỏi t5000 là thuốc có công dụng như thế nào chó của mình cũng bị như vậy chỉ hộ mình mua thuốc ở đâu bạn nhé. Thanks

DogLyLY

:-?? con cho cua ban chết chắc chó của mình cũng bị như vậy h nó đã đi rùi

D-K

bạn ơi T5000 là thuốc gì thế. mình thì dùng H5000, thuôcf này bổ thần kinh,giúp kích thích thần kinh của chó chở lại trang thái bình thường. để cún ăn đc và vận động bt. sau khi có sức khỏe tốt thì mới điều trị các bênh khác. H5000 bán ở chỗ mình là 55k,thuốc tiêm. hộp có 4 lọ thuốc bột,4 lọ nc cất,