• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Rott đi lấy chồng

kubikubi

Member
Con Rott cái nhà thằng bạn mới đi lấy giống ngày 9/2. con Đực thì em không biết rõ về nguồn gốc, post lên cho anh em xem vui. không biết 1 tháng có biết là nó chửa hay chưa? anh em tư vấn giúp mình nhé, ông bạn cứ hỏi mà em cũng mờ tịt chả biết gì:D. Ngại vãi=))

trantantai

Active Member
Hai em này đều đẹp, ra con cũng ok lắm, nói chung có đẳng cấp chứ không thường, em của mình được 1 tháng cũng thấy bụng to to rồi, nhưng nếu chắc thì đợi mấy ngày nữa đi siêu âm thì rõ thôi. Nghe các tiền bối nói coi bầu vú có căng và vểnh ra 2 bên không, nhìn eo coi có khác thường không, và biểu hiện nữa ở độ này là ăn khỏe và mau lên cân.. Mình cũng mới vào nghề chia sẽ với bạn vui thôi. Chắc đợi các chuyên gia ra tay nhé

kubikubi

Member
vâng, em cũng cám ơn anh. thấy anh bạn bảo nó ăn uống cũng thất thường, bữa ăn bữa bỏ chả biết thế nào. chỉ thấy vú cũng to to ra chút. chắc đợi thêm 1 thới gian nữa mới biết đc. chúc anh có 1 bầy cún đáng yêu nha. mà con cái của anh cho phối với con nào vậy có đẹp không anh? chó giống cha thì phải em nghe nói thế không biết đúng không? :))

bengvip

Active Member
bác cho em hỏi bé chó cái nhà ở đâu thế?khi nào sinh sản qua xem đặt 1 bé cái!hì hì!bố mẹ trông ngon ngáy chắc đàn con cũng đẹp lắm!

kubikubi

Member
con cái này nhà ở Hoàng Hoa Thám bạn ah, ngay gần công viên bách thảo. Rất là hoan nghênh bạn qua chơi. có gì alô tớ SĐT: 0936211186
mấy con cún con nhà bạn nhìn cũng hơi bị nuột đấy :))

hơ hơ hơ hơ cái thằng chồng của con rot cái này là thằng sumo của anh Hai_tanmai . nghe anh Hai_tanmai nói nó là con anh Nhập từ "Thái"

kubikubi

Member
hơ hơ hơ hơ cái thằng chồng của con rot cái này là thằng sumo của anh Hai_tanmai . nghe anh Hai_tanmai nói nó là con anh Nhập từ "Thái"
không phải đâu bạn ah. con này không phải là con Sumo đâu. con này thì mình không biết rõ nhưng xuất xứ chắc bên TQ. thấy cũng ok nên cho phối thôi mà, hehe

bengvip

Active Member
con cái này nhà ở Hoàng Hoa Thám bạn ah, ngay gần công viên bách thảo. Rất là hoan nghênh bạn qua chơi. có gì alô tớ SĐT: 0936211186
mấy con cún con nhà bạn nhìn cũng hơi bị nuột đấy :))
nói thế thôi chứ nhà em chật lắm rồi múc thêm con nữa chắc ko tải nổi nữa!:p:-bd

kubikubi

Member
không thì qua chơi giao lưu cũng đc mà, có ai đánh thuế đâu mà lo,hehe. Rảnh qua chơi alo mình nhé!

bengvip

Active Member
ok!rảnh em sẽ qua giao lưu ngắm ngía!chỉ sợ chó đẻ bác kiêng người lạ sợ phải vía thôi!:))

kubikubi

Member
haha, biết có đươc hay không mà phải lo. qua chơi giao lưu cho vui. rảnh thì cứ qua nhé!

không phải đâu bạn ah. con này không phải là con Sumo đâu. con này thì mình không biết rõ nhưng xuất xứ chắc bên TQ. thấy cũng ok nên cho phối thôi mà, hehe
hí hí hí cái mặt thằng sumo thì tớ không nhầm đâu. Cái sân chỗ chúng nó hành sự tớ cũng quá quen hí hí hí vì chồng của con nhà bạn bạn cũng là thằng bồ của con nhà tớ mà. Chúc Rot nhà bạn có tin vui để mình còn qua ngó hiiiiiiii

kubikubi

Member
hí hí hí cái mặt thằng sumo thì tớ không nhầm đâu. Cái sân chỗ chúng nó hành sự tớ cũng quá quen hí hí hí vì chồng của con nhà bạn bạn cũng là thằng bồ của con nhà tớ mà. Chúc Rot nhà bạn có tin vui để mình còn qua ngó hiiiiiiii
haha, con này có duôi mà bạn, còn con SUmo thì làm gì có đuôi đâu. ơ thế hóa ra là Zorror lấy giống con Sumo ah bạn. đàn trước con Sumo ra con nhìn cung ok lắm. thế Zoror lấy chồng dc bao lâu rồi. chúc bạn có đàn cún đáng yêu nha:-bd

bengvip

Active Member
nếu thế thì lại nhầm rồi!con su mô mặt đen hơn và không có đuôi!con này có đuôi mà!

nếu thế thì lại nhầm rồi!con su mô mặt đen hơn và không có đuôi!con này có đuôi mà!
ợ ợ ợ hí hí hí hí hí bạn nói tơ mới để ý. Uh nhỉ tại cái cổng quá quen. Vì cái cổng nhà nay tớ để ý mà. cái bậc nhị cấp chứ không phải tam câp. bậc được lát bằng gạch ngói nên tớ để ý và thành ra quen hiiiii. tại nhà anh Hải có 1 con sumo va 1 con đực của người bạn nên tớ chủ quan nói thế hiiiiii. Nhầm!!!!!!
@kubikubi: Zorro nhà tớ giờ là bông hoa Nhựa rồi. hiiiiiii

te3nnx

bác ơi cho em hỏi số đt với địa chỉ của anh chủ rott đực đc o, rott cái nhà e cũng đến tuổi lấy chồng rồi mà kiếm mãi chưa được chàng rể nào