• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

"ROT" nay đã tròn 8 tháng tuổi

_DucPham_

Vietpet sponsor
Thấy phong trào Rottweiler dạo này rôm rả quá ^_^, em xin góp một ngọn lửa nho nhỏ cho ACE yêu mến dòng này.Kinh nghiệm chụp hình còn non kém mọi người xem tạm ^_^.Thân

phamhuyhoang

Active Member
chú em này có phải là chú đi dog show phải không em ?nhìn đô con và màu mảng đẹp thật đó

_DucPham_

Vietpet sponsor
chú em này có phải là chú đi dog show phải không em ?nhìn đô con và màu mảng đẹp thật đó
Chính nó anh ah ^_^, một ngày nào đó đẹp trời gần nhất tụi em khăn gói quả mướp ra Quảng Ninh thăm mấy anh đó ^_^

_DIAMOND_1984

Ban liên lạc VP Hải Phòng
Thấy phong trào Rottweiler dạo này rôm rả quá ^_^, em xin góp một ngọn lửa nho nhỏ cho ACE yêu mến dòng này.Kinh nghiệm chụp hình còn non kém mọi người xem tạm ^_^.Thân

Em này tướng tá ngon đấy em ơi, lớn tý nữa khi nào muốn tập thể lực cho em nó thì bảo anh nhé, không phải dẫn đi chạy đâu mà cứ mang sang nhà anh cho ở chung với con Moon, gì chứ thể lực chỉ có đi lên :)):))

liemhitle

Member
verry good ok quá he he tiếc thật nhà nghèo nên chỉ lên diễn đàn ngắm chó của thiên hạ :( mà chẳng có chó để khoe cho thiên hạ thèm :((

bebe6383

Member
Hic em này có phải cái đứa đầu gấu hôm qua không Đức ơi ? Bướng nhưng mà đẹp trai dễ sợ lại còn trung thành hết xảy nữa .Ước gì mình được nuôi một em thế này nhỉ .Mà thôi mấy tên này thèm thịt Fox lắm lỡ nó xơi thằng Beck thì cứ gọi là ngồi đấy mà kêu Bụt hihi

_DucPham_

Vietpet sponsor
verry good ok quá he he tiếc thật nhà nghèo nên chỉ lên diễn đàn ngắm chó của thiên hạ :( mà chẳng có chó để khoe cho thiên hạ thèm :((
Haha.Anh cứ nói thế, con này em mua rẻ lắm anh ak giá bất ngờ luôn ^_^,nếu thích thì em để lại cho.

_DucPham_

Vietpet sponsor
Hic em này có phải cái đứa đầu gấu hôm qua không Đức ơi ? Bướng nhưng mà đẹp trai dễ sợ lại còn trung thành hết xảy nữa .Ước gì mình được nuôi một em thế này nhỉ .Mà thôi mấy tên này thèm thịt Fox lắm lỡ nó xơi thằng Beck thì cứ gọi là ngồi đấy mà kêu Bụt hihi
Không phải đâu chị, thằng này còn trẻ con lắm đã biết gì đâu ^_^