• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

rot 3,5 tháng mới mua từ bảo lộc

đẹp thật đó bác ah, bác chăm em no mạnh khoẻ nha. rốt nhà em cũng gần giông chó bác nhưng phàm ăn và nghịch lắm chăm nó mệt nhưng rất vui. chúc bác thành công

trangphuong

Active Member
Chào Hùng Kiều.

Bác cho chút hình em nó đứng đi, hay chạy nhẩy nhìn cho phê, em thấy từ đầu topic tới giờ toàn thấy hình cu cậu nằm thôi, trang 2 có mỗi cái ngồi thì chân lại hạ bàn....chán. Bác cho coi mấy cái ảnh mới đi, mấy hình này hình như cũ thì phải?
Bây giờ em nó phải 40kg rồi đấy nhỉ, có khi hơn tại khi 3,5 tháng mà đã 20 kg rồi...bây giờ em nó phải tầm 7 tháng.

dungseven

Member
con này em đoán không nhầm chân sau bị làm sao ý tiếc thật mộ chú chó đẹp như vậy mà lại bị như vây?đúng là không có gì là hoàn hảo cả(nếu em nói sai xin bác lượng thứ)

hungkieu

Member
hình em nó mới nhất đây các bạn tại em nó hiếu động quá nên chụp kg được đẹp,mong các bạn thông cảm,hiện nay em nó hơn 7 tháng 45kg

trangphuong

Active Member
Đẹp lắm...

Hơn 7 tháng 45kg đã quá bạn ạ, đầu thủ nhìn rất đẹp em này rott lùn phải không Hungkieu?
Tiếc chút lông hơi gợn sóng nhỉ?

golden-sr

Member
Em theo dõi bài của bác từ khi nó còn nhỏ. Đúng là những thay đổi không thể biết trước được. Chúc mừng bác có 1 em quá tuyệt vời. Nothing to say !!! :D

zippor

Member
Chúc mừng bác! Đầu thủ em này khá ổn với kết cấu hộp sọ tốt thật, tuy nhiên phần mép lợi hàm dưới hơi đưa ra ngoài một chút, điều này hơi ảnh hưởng tới hình dáng "mặt tiền" của em nó, nhưng tổng quan thì khá ổn. Mà hình như em này mới thay lông xong thì phải đúng không bác. Nhìn mấy tấm hình có vẻ nên bồi bổ cho em nó thêm một chút nữa, không hiểu sao em thấy hơi gầy. Hay tại nhà em ai cũng béo từ chó, mèo đến người nên nhìn thấy gì cũng thấy bé nhỉ ;))

golden-sr

Member
Chúc mừng bác! Đầu thủ em này khá ổn với kết cấu hộp sọ tốt thật, tuy nhiên phần mép lợi hàm dưới hơi đưa ra ngoài một chút, điều này hơi ảnh hưởng tới hình dáng "mặt tiền" của em nó, nhưng tổng quan thì khá ổn. Mà hình như em này mới thay lông xong thì phải đúng không bác. Nhìn mấy tấm hình có vẻ nên bồi bổ cho em nó thêm một chút nữa, không hiểu sao em thấy hơi gầy. Hay tại nhà em ai cũng béo từ chó, mèo đến người nên nhìn thấy gì cũng thấy bé nhỉ ;))
Theo em thì quá ổn không gầy tí tẹo nào luôn ! Chưa đến tuổi béo bác ạ ! hehe :D

khue-dn

Member
Con rott của bạn nhìn tổng thể rất ok. Khung xương nhìn hoàng tráng thật. Nhưng khi bé chắc bạn kém Canxi cho nó rồi, chân sau bên trái hơi bị vẩy ra và hai bàn chân trước nhìn cũng hơi yếu đó. Cố gắng khắc phục nhé. Nhìn chung em nó được lắm, mình thì thích em nó béo hơn chút chút. Chúc bạn nuôi tốt.

Con của bạn càng lớn càng đẹp nhỉ. Kể để đuôi thì ....................................................

Chân sau mà cơ bắp phát triển hơn thì con chó nhìn ko yếu như thế này... Cho tập thể dục nhiều hơn đi bạn ạh.

langtu_7878

Rot mới

Em này là rot mới của bác Hungkieu, đâu phải em rot 3,5tháng... Em nó bao nhiêu kg vậy bác hungkieu?

thantai79

Member
chó này đẹp quá bác hùng đầu to chân to nhìn fê thật có bàn o vậy bác hùng

JOSMA

Chào bác

Con rott vẫn khỏe chư, trong nó lúc 3,5 t xinh lắm. bác cho em xin cái địa chỉ nơi bác mua con rott, em đang muốn sở hửu một con như bác đấy:praying: