• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Rot đực 01 năm tuổi

KimCuong

Active Member
Đề nghị bác Ngọc lên tiếng đi, sao lại để ông anhthe98 thông tin vậy. Hihihi.

Hình như em này xuất xứ từ nhà bác Cơ Lĩnh Nam đúng không bác anhthe98 ơi? Hehe.

anhthe98

Member
Đề nghị bác Ngọc lên tiếng đi, sao lại để ông anhthe98 thông tin vậy. Hihihi.

Hình như em này xuất xứ từ nhà bác Cơ Lĩnh Nam đúng không bác anhthe98 ơi? Hehe.

Bác Ngọc đang xây nhà, máy tính điện đóm dẹp hết cả nên hổng có online được :)) Chú có thời gian chạy qua nhà xúc hộ đại ca chú ít cát cho em rot nằm Dog Eye

suggar

Member
rot để đuôi trông buồn cười nhỉ?..........................................

Lâu Lắm rồi em chưa thấy con rott nào để đuôi mà vẫn đẹp như em rott này , Quả là đẹp

anhthe98

Member
Lâu Lắm rồi em chưa thấy con rott nào để đuôi mà vẫn đẹp như em rott này , Quả là đẹp
Rot cắt đuôi nhìn quen mắt hơn, nhưng con nào to, hùng dũng để đuôi thấy cũng đẹp :))

P/s : Bài viết bán em rot này ( http://forum.vietpet.com/showthread.php?t=64314 ) không sửa đc số điện thoại nên nhiều bác alo hỏi nhưng không biết trả lời chính xác các bác như thế nào. Bác nào có nhu cầu alo chính chụp giúp em 0903456196, em chỉ đăng giúp vì bác chủ không online được.

KimCuong

Active Member
Mỗi người có một quan điểm bạn nhé!

Là buồn cười với người này nhưng lại là sở thích của người kia, chúng ta nên dung hoà quan điểm cá nhân trong một sân chơi tập thể.

Với tôi, rott để đuôi hay thắt đuôi đều có vẻ đẹp riêng của từng cá thể. Thân./.

anhthe98

Member
Mỗi người có một quan điểm bạn nhé!

Là buồn cười với người này nhưng lại là sở thích của người kia, chúng ta nên dung hoà quan điểm cá nhân trong một sân chơi tập thể.

Với tôi, rott để đuôi hay thắt đuôi đều có vẻ đẹp riêng của từng cá thể. Thân./.
KC nói quá chuẩn :)) đúng là mỗi người 1 ý thích khác nhau
chung ta nen dung hoà quan điểm trong một sân chơi tập thể ./.
Nhưng những con Chó đẹp để hay cắt đuôi vẫn thấy đẹp. Con xấu có cắt hay để đuôi thì vẫn cứ được công nhận là chó ... đẹp :

P/s KC : mấy con rot có đuôi nhà KC đã trổ hết mã đẹp chưa vậy lâu lâu post hình cho AE chiêm ngưỡng vẻ đẹp ROT có đuôi đê :p:p:p

ngocsamnb

Member
nhìn mặt e này hiền hiền các bác nhỉ không biết tính khí có hiền không nhìn bộ mặt ngây thơ lừa tình quá :p:p

anhthe98

Member
nhìn mặt e này hiền hiền các bác nhỉ không biết tính khí có hiền không nhìn bộ mặt ngây thơ lừa tình quá :p:p
Em vẫn còn đang tuổi nhi đồng mà bác :) sang năm mới bộ mặt em nó khác liền Dog Eye

pugxinh01

Member
Em nay chan sau hinh nhu bi ha ban. Co phai do bi nhot nhieu qua khong. Minh thay em ay 1 nam tuoi ma hoi coi. Chiu kho cham soc va tap luyen la on. ( Xin loi Mod may nay khong co vietkey) !

viet-hong

Member
em này nuôinhốt nhiều thì có thể đúng nhưng hạ bàn thì ko đâu bạn ơi. người ta đánh giá hạ bàn chân trước chứ ai đánh giá hạ bàn chân sau bao giờ