• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Rooney con của Messi, cháu nội B-boi!!!

BaoAnh12

Em mới post bài lần đầu mong ae chém nhẹ thôi nhé:)
Đây là 1 số Hình của e nó:

còn đây là ảnh em nó lúc mới 50 ngày tuổi :D

Các bác ủng hộ em nhé. Thanks:x

Khánh Nhữ

Active Member
Đẹp quá chúc mừng bạn, em nó được bao nhiêu tháng rồi bạn..? Mong bạn sớm trở thành thành viên chính thức của CLB để có dịp giao lưu cùng ACE chơi Bully ...!

loc194

Member
à em này ở ngõ cẩm văn nhà mình đây mà hehe, hôm nào phải bắt chuyện giao lưu mới được.

BaoAnh12

Em nó là male được 1 tuổi 6 tháng rồi anh ạ:D A Lộc cũng ở trong Cẩm Văn à:)) em nó đang tuổi trẻ con nghịch lắm dắt đi toàn giằng xích thôi khổ lắm. Mấy a có cách nào làm nó đỡ điên điên tí k:))

loc194

Member
tối nào ông chả dắt chó qua nhà tôi :)) nhà tôi có con phốc bé bé ý, t cũng mê bully lắm, hôm nào chém gió nhé :))

Khánh Nhữ

Active Member
Em nó là male được 1 tuổi 6 tháng rồi anh ạ:D A Lộc cũng ở trong Cẩm Văn à:)) em nó đang tuổi trẻ con nghịch lắm dắt đi toàn giằng xích thôi khổ lắm. Mấy a có cách nào làm nó đỡ điên điên tí k:))
Thế là do từ bé chủ đã ko kiểm soát được rồi, có phải bây giờ toàn là " chó dắt chủ đi chơi - chó đi trước người lau mồ hôi theo sau " ko ..?

chekute

Member
chất chơi người dơi , khoang mầu phối đep , mũi đỏ nữa :D tương lai lắm :D