• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

ROCKY vs TINI (Miniature Bull Terrier)

Super_Gà

Active Member

Chào mọi người, cho Gà được giới thiệu :
Sự kết hợp hoàn hảo giữa Rocky & Tini đã cho ra một đàn chuột và heo :)):)):))

Super_Gà

Active Member

Đây là bầy ... chuột và heo tất cả được 07 đứa . . . . . .. . :)):))

King of bulls

Vietpet sponsor
Chúc mừng anh nha. Mấy đực mấy cái vậy?
Chăm tốt các bé nha, cái gì không biết cứ gọi hỏi em nha, hướng dẫn cụ thể nha.hehe

Thân chào,

Super_Gà

Active Member
Chúc mừng anh Dũng nha ,lại phải đón cái tết vất vả đây:)):))
Cám ơn anh Hùng nhiều ! chưa đến tết mà em đã .... vật vả cả người rồi ... hic hic hic.

Chúc mừng anh nha. Mấy đực mấy cái vậy?
Chăm tốt các bé nha, cái gì không biết cứ gọi hỏi em nha, hướng dẫn cụ thể nha.hehe
Thân chào,
Quyết định vậy nha . .. . . đừng dấu nghề nha em >:D< ...... :))

bull-terrier.......quả này hơi bị hiếm nha...tết 2010 ê phờ ê phê nha anh dũng :-bd
Xấu lạ ...... đó em . . . . ;)

galantias

Member
chúc mừng bác có chó đẹp nha, mà bác làm cái background cũng chuyên nghiệp như breeder bên nước ngoài nữa :)) ... mà dòng mini mắc hơn standard ko bác , em định mua 1 con từ bác nhưng add y!m mãi ko thấy trả lời >"<!

VIET_PRIDE_BULLIES

Vietpet sponsor
Chúc mừng anh Dũng,
Lặn lâu quá giờ vừa trở lại diễn đàn đã có tin vui cho anh em hehehe. Bữa nào rảnh phone em với Nghĩa uống cà phê nhe anh. Một lần nữa chúc mừng anh có bầy cún đẹp.

Chào thân ái và đoàn kết

King of bulls

Vietpet sponsor
Chúc mừng anh Dũng,
Lặn lâu quá giờ vừa trở lại diễn đàn đã có tin vui cho anh em hehehe. Bữa nào rảnh phone em với Nghĩa uống cà phê nhe anh. Một lần nữa chúc mừng anh có bầy cún đẹp.

Chào thân ái và đoàn kết
Ông Dũng bây giờ bận rồi sao mà đi uồng cafe được anh Chinh?
bữa nào chạy qua thăm anh Dũng cái nha.:D

Thân chào,

Maru pypy

Member
ôi lòng mình lại không bình tĩnh được khi nhìn thấy Bull Terrier rồi.......bác Gà nhà bác ở đâu?nếu bác không phiền cho em tới thăm bọn heo chuột nha.........

Super_Gà

Active Member
chúc mừng bác có chó đẹp nha, mà bác làm cái background cũng chuyên nghiệp như breeder bên nước ngoài nữa :)) ... mà dòng mini mắc hơn standard ko bác , em định mua 1 con từ bác nhưng add y!m mãi ko thấy trả lời >"<!
Cám ơn galantias đã khen . YM thì Gà online 24/24h vẫn chưa thấy gì lạ !! he he he không biết galantias đã Pm hay add nick nào của Gà vậy ? hay là đã add cho Cô Vịt nào rồi . . . . :)):)), thôi bữa nào rãnh galantias alo cho Gà AE mình cafe đi nha . Rất hoan nghênh.

Chúc mừng anh Dũng,
Hi Chinh ! Cafe thì dễ rồi . .. anh kêu Nghĩa hoài đó.... bữa nào cafe mà có thấy gì đâu nè . . . he he he he .. . lúc người này bận thì người kia lại rãnh .. . cứ thế .. cứ thế . . ..
À cho anh hỏi bé AB màu đen con của Juicy và Snoopy tên gì anh quên rồi, .... nay chắc good lắm hả ? Để tai lành rồi up vài tấm lên cho anh và mọi người cùng xem nha. Nói thật tới giây phút này anh vẫn còn đam mê con Juicy lắm , và cái tiếc nhất của anh là khi qua Thái cũng là lúc con Juicy.. .đi .qua trại khác.. .. con này anh đánh giá rất cao. Nhớ để tai nó lành up vài tấm cho anh và mọi người xem nha. Cám ơn những lời chúc tốt của em.

Ông Dũng bây giờ bận rồi sao mà đi uồng cafe được anh Chinh?
bữa nào chạy qua thăm anh Dũng cái nha.:D
Hoan nghênh hoan nghênh .....

ôi lòng mình lại không bình tĩnh được khi nhìn thấy Bull Terrier rồi.......bác Gà nhà bác ở đâu?nếu bác không phiền cho em tới thăm bọn heo chuột nha.........
Vô tư thôi Maru pypy ..... nhưng giờ mấy bé còn bé quá .... chưa ra dáng vẽ gì đâu :worried:;) , số phone Gà ở bên dưới ... khi nào rảnh cafe.

VIET_PRIDE_BULLIES

Vietpet sponsor
Con của JUICY là DOLLAR anh, nó phát triển rất tốt có dịp em sẽ làm vài kiểu cho em nó.

Chào thân ái và đoàn kết

Maru pypy

Member
đêm đêm nằm mơ đến bầy chó nhà bác Gà.........mơ ước sau này của em là có được đàn chó như bác........

Super_Gà

Active Member
đêm đêm nằm mơ đến bầy chó nhà bác Gà.........mơ ước sau này của em là có được đàn chó như bác........
:)):)):)) nếu Maru pypy ... muốn là được thôi nè !!! :))

Sao trông mấy em Bull này ngộ thế không biết? trông giống heo quá :D
Nó là Heo đấy ... chứ nào phải Bull gì đâu nè ! :D:D:D

+++ Cám ơn Maru pypy và cocker.fan rất nhiều :)

Maru pypy

Member
bác gà ơi...bao giờ mà tới thăm nom được bác up ngay lên diễn đàn nha...em mong ngóng từng ngày đó...Bull Terrier là em được gặp mỗi Lợn nhà anh Hiệp thui.......còn vụ bầy chó là mơ ước thật của em đó...tại giờ em lông bông...chứ sau này là em tính nuôi cả trại chó Bull Terrier hihi

qweasd

Member
dòng này la loại mini hay la stander thế bác,trong đàn có 1 hoặc 2 e vá mắt đen giống cướp biển kìa,lứa này nhà bác chất lượng thật đấy

Super_Gà

Active Member

CUNG kính mời nhau chén rượu nồng
CHÚC mừng năm đến, tiễn năm xong
TÂN niên phúc lộc khơi vừa dạ
XUÂN mới tài danh khởi thỏa lòng
VẠN chuyện lo toan thay đổi hết
SỰ gì bế tắc thảy hanh thông
NHƯ anh, như chị, bằng bè bạn
Ý nguyện trọn đời đẹp ước mong

╔╗╔╗╔══╗╔══╗╔══╗� � �╗╔╗
║╚╝║║══║║══║║══║� � �╚╝║
║╔╗║║╔╗║║╔═╝║╔═╝� � �═╗║
╚╝╚╝╚╝╚╝╚╝ • N E W Y E A R 2 0 1 0

trung2t3c

Active Member
Bao giờ khách mới được xem tận mắt, sờ tận tay từng bé vậy bác...........