• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Rocky trở lại và ăn hại hơn xưa

kid1989

Active Member
Con rock này trước bắt nhà anh Đức trên Hà nội đúng không bác ơi. Trước có 2 cái bờm tai to đùng ý :D

nducbio

Member
Con rock này trước bắt nhà anh Đức trên Hà nội đúng không bác ơi. Trước có 2 cái bờm tai to đùng ý :D
Chuẩn rồi em. Hôm nọ mới call nói chuyện với Đức, tiếc là Đức bận chuyện gia đình không chơi Alaskan nữa. Rocky giờ cũng phải 2 tuổi rồi. So với hồi Đức nuôi thì đẹp hơn :D (cái này Đức nó phải công nhận)

kid1989

Active Member
Vâng nhìn có tướng hơn :)) nhìn kiểu khỏe mạnh dũng mãnh hơn. Trước nó bé suốt ngày bị con Nadal đè chạy không dám vào lenin chơi :-s Giờ ông ý nghỉ hẳn rồi nhưng đang đợi thời cơ để chơi lại :D Bọn em thì vẫn chơi ở đấy đều :D

nducbio

Member
Vâng nhìn có tướng hơn :)) nhìn kiểu khỏe mạnh dũng mãnh hơn. Trước nó bé suốt ngày bị con Nadal đè chạy không dám vào lenin chơi :-s Giờ ông ý nghỉ hẳn rồi nhưng đang đợi thời cơ để chơi lại :D Bọn em thì vẫn chơi ở đấy đều :D
Khoản đánh nhau thì Rocky hơi kém thì phải. Anh thử các chế độ ăn khác nhau để xem có ảnh hưởng tới bộ lông ko, nói chung giờ Rocky đang ở tuối chín về tính đực mà ko đủ con cái cho nó thỏa mãn vì ko ở HN.

kid1989

Active Member
:)) vâng anh phải PR nhiều thì mới có nhiều bạn đến được với cả anh chụp mấy ảnh chuẩn chuẩn các tư thế chứ anh chụp mỗi ảnh nó ngồi thế này ko ăn thua :))

nducbio

Member
E còn tham gia CLB nữa ko, anh nhớ có lần e bảo ko tham gia nữa thì phải. Còn việc PR cho Rocky thì ko có điều kiện vì là nuôi chơi thôi. Giờ đưa Rocky lên HN cũng đc nhỉ?

nducbio

Member
Đây là hình ảnh lứa nâu đỏ sinh ngày 29.10.2012 của Rocky và Fanta.

Lứa thứ 2.........COMING SOON in 2 weeks<:p<:p<:p<:p<:p

nducbio

Member
Thiên hạ đại loạn, buồn cho nhân tình thế thái. Nhưng thôi, khoe hình mấy nhóc Nâu đỏ của nhà.

Honghacamau

Chỉ muốn ôm nó 1 cái vào lòng cho đã thôi à..sao mà dể thương quá a ơi..hì

kid1989

Active Member
E còn tham gia CLB nữa ko, anh nhớ có lần e bảo ko tham gia nữa thì phải. Còn việc PR cho Rocky thì ko có điều kiện vì là nuôi chơi thôi. Giờ đưa Rocky lên HN cũng đc nhỉ?
Không anh ạ. Em out khỏi rồi :D em giờ bọn em lập thêm cái northen's working dog. Chủ yếu hoạt động offline ở ngoài nhiều hơn là ol trên 4rum :D Anh có con cái xám trắng đẹp thế :D