• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Rocky & Tini - v.02 (Miniature Bullterrier) - Cosa Nostra Bull VN

Phuoctran

Member
Chào anh, chúc mừng anh có được những chú nhóc con dễ thương. Em là người mới cũng thích dòng bull terrier này lắm. Anh có thể cho em xin số dt anh để e giao lưu va học hỏi được không anh? Số dt của e nè 0126 51 51 115. Cám ơn anh nhiều.:)

Super_Gà

Active Member
Chào anh, chúc mừng anh có được những chú nhóc con dễ thương. Em là người mới cũng thích dòng bull terrier này lắm. Anh có thể cho em xin số dt anh để e giao lưu va học hỏi được không anh? Số dt của e nè 0126 51 51 115. Cám ơn anh nhiều.:)
Chào Phuoctran, mình cũng rất vui. Phone mình ở phần chữ ký. Rất vinh dự khi được tiếp bạn.

Super_Gà

Active Member

Chúc anh chị em trên diễn đàn một mùa giáng sinh vui vẽ và hạnh phúc.​

WOLF-BROS

Member
cái máng ăn tập thể quay quay trông hay phết, bác chủ thớt cho xin thêm thông tin về cái máng đó nhé, à, thằng em mình đang thích bull ter, nếu được bác chủ thớt pm giá rổ nhé, thanks

Super_Gà

Active Member
cái máng ăn tập thể quay quay trông hay phết, bác chủ thớt cho xin thêm thông tin về cái máng đó nhé, à, thằng em mình đang thích bull ter, nếu được bác chủ thớt pm giá rổ nhé, thanks
Chào wolf, cái máng đó có thể tìm ở chổ bán đồ chăn nuôi gia súc. Còn vấn đề ... nếu Wolf thích thì alo cho mình nha,
Thân,

Super_Gà

Active Member

Chúc ACE trên diễn đàn một năm mới dồi dào sức khõe và thành công hơn trong năm mới.​

LyHongLe87

oa mấy con chuột ngố quá đi mất ^^ oa oa oa, mấy bé này chỉ có nhà giàu mới nuôi nổi :((

Super_Gà

Active Member
ngưỡng mộ quá, em mong có ngày nào đó có 1 cặp bull terrier.
Em làm anh mát lòng quá, mặc dù khoảng thời gian nó còn đỏ hỏn đến nay .... thật là vất vả. Cám ơn lời CM của em. Nếu em thích thì alo cho anh. Lúc trước anh cũng rất đam mê dòng chó này, hễ lên mạng là vào search ngay dòng này ... chỉ để xem thôi. Không dám mơ vì cứ nghĩ là nó mắc lắm không mua nổi, nhưng vì có lòng đam mê nên mới được như hôm nay. Anh rất hoan nghênh lòng nhiệt huyết đó của em. Hãy để lòng đam mê - yêu thích kéo anh em ta lại gần nhau hơn. ;)

hoangmoccuong

Vietpet sponsor
Em làm anh mát lòng quá, mặc dù khoảng thời gian nó còn đỏ hỏn đến nay .... thật là vất vả. Cám ơn lời CM của em. Nếu em thích thì alo cho anh. Lúc trước anh cũng rất đam mê dòng chó này, hễ lên mạng là vào search ngay dòng này ... chỉ để xem thôi. Không dám mơ vì cứ nghĩ là nó mắc lắm không mua nổi, nhưng vì có lòng đam mê nên mới được như hôm nay. Anh rất hoan nghênh lòng nhiệt huyết đó của em. Hãy để lòng đam mê - yêu thích kéo anh em ta lại gần nhau hơn. ;)
Thật sự em rất mê dòng chó này, mong mỏi có được 1 đôi bull terrier thuần chủng. Hiện nay do điều kiện gia đình nên chưa thể thực hiện được. Em cũng giống như anh đã đam mê là không tiếc của phải tội hoàn cảnh nhà cửa chật chội nên đành phải chờ đợi anh ạ. Chúc anh vui khỏe, tiếp tục đóng góp cho phong trào chơi bull tại Việt Nam.

Super_Gà

Active Member
Thật sự em rất mê dòng chó này, mong mỏi có được 1 đôi bull terrier thuần chủng. Hiện nay do điều kiện gia đình nên chưa thể thực hiện được. Em cũng giống như anh đã đam mê là không tiếc của phải tội hoàn cảnh nhà cửa chật chội nên đành phải chờ đợi anh ạ. Chúc anh vui khỏe, tiếp tục đóng góp cho phong trào chơi bull tại Việt Nam.

Cám ơn lời tâm sự em rất nhiều. Khi nào có dịp vào SG nhớ ghé anh nha. Anh em mình làm một chầu cho linh đình . ;)