• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Rex Hà Nội

phananh2812

Member
rex HN

rất cảm ơn các ace đã quan tâm và ủng hộ, xin được tự khoe với mọi người chỗ này có hồ câu và sông sâu, gà đồi, lợn mọi, dê núi, ngan, ngỗng, thỏ rừng, chim trời. và sau khi hoàn thành thì xin được mời mọi người tới chơi, và cùng giao lưu học hỏi.

bee.lee1008

rất cảm ơn các ace đã quan tâm và ủng hộ, xin được tự khoe với mọi người chỗ này có hồ câu và sông sâu, gà đồi, lợn mọi, dê núi, ngan, ngỗng, thỏ rừng, chim trời. và sau khi hoàn thành thì xin được mời mọi người tới chơi, và cùng giao lưu học hỏi.

xin ông bác cái địa chỉ , e có 1 đàn pit tầm 5 tháng hôm nào vác qua bác tỷ thí với các đấu sĩ bên đấy cái nhà bác nhiều pit nhìn ngầu quá !

my_lucky

Active Member
Show tý ảnh được không bạn ơi.....tầm 5 tháng là nhiều anh em muốn giao lưu lắm...mấy con nhà em vẫn VTS chứ không em cũng xin 1 cái hẹn như bác:D:D:D

bee.lee1008

Show tý ảnh được không bạn ơi.....tầm 5 tháng là nhiều anh em muốn giao lưu lắm...mấy con nhà em vẫn VTS chứ không em cũng xin 1 cái hẹn như bác:D:D:D
đây là topic của ngta mà bạn...xin phép chủ topic phát !!!
mình ở HN mà nếu bạn có e nào tầm 5 tháng call hoặc sms o123.9876543 anh em cho cún giao lưu . cún của mình tên pit lợn được 22kg :D em ý béo quá nên muốn đọ găng để giảm cân.....ảnh của e pit lợn ko được đẹp lắm nên mình ko up

phananh2812

Member
TO bee.lee1008
bạn ở đâu HN vậy. bạn chơi pitt lâu chưa?
cho xin ít thông tin về bạn cho ae tiện chào hỏi.
hiện giờ thì bên tôi chưa có bé nào 5 tháng cả.
topic này làm để khoe khoang ae thôi, nếu bạn muốn giao lưu mang tính vần vò thì cho tôi biết nguyện vọng và ý định sẽ vần như nào, tôi có thể tìm pitt của ae mang đến tập với bạn.

ví dụ một số điều bạn cần nhất chí: =5th, >5th, <5th.
=22kg. >22kg, <22kg.
và một điều nữa là giao lưu để giảm cân thì đến đâu.

nói chung là cũng nên thoáng thoáng tí chứ nếu vuông vắn quá thì khó tìm đấy, mà bạn nên cho tí hình bé pitt nhà bạn cho ae đỡ ngõm ngọ, có xấu chắc vẫn nhìn được chứ, theo tôi thì pitt cần là cái khác chứ không cần đẹp.

bee.lee1008

haha...thank bạn đã hồi âm . mình ở phố Châu Long , mới chơi pit thôi muốn em nó đc vần để lấy sức khỏe vì em ý còn nhỏ chứ ko dám cho căng quá . thấy bạn nuôi 1 đàn nhìn ngầu thế thì tôi mới vào topic bạn ngỏ ý để học hỏi cách nuôi pit sao cho đúng với bản năng của nó . nếu đc mình sẽ call bạn còn độ lệch về <<22kg>> hoặc >>5 tháng<<6 tháng mình nghĩ không vấn đề .

duykienhd

Member
TO bee.lee1008
bạn ở đâu HN vậy. bạn chơi pitt lâu chưa?
cho xin ít thông tin về bạn cho ae tiện chào hỏi.
hiện giờ thì bên tôi chưa có bé nào 5 tháng cả.
topic này làm để khoe khoang ae thôi, nếu bạn muốn giao lưu mang tính vần vò thì cho tôi biết nguyện vọng và ý định sẽ vần như nào, tôi có thể tìm pitt của ae mang đến tập với bạn.

ví dụ một số điều bạn cần nhất chí: =5th, >5th, <5th.
=22kg. >22kg, <22kg.
và một điều nữa là giao lưu để giảm cân thì đến đâu.

nói chung là cũng nên thoáng thoáng tí chứ nếu vuông vắn quá thì khó tìm đấy, mà bạn nên cho tí hình bé pitt nhà bạn cho ae đỡ ngõm ngọ, có xấu chắc vẫn nhìn được chứ, theo tôi thì pitt cần là cái khác chứ không cần đẹp.

bác chủ thớt nói chỉ được cái đúng,chơi cái bọn pit này quan trọng nhất vẫn là cái tinh thần chiến đấu của nó,

bee.lee1008

biết là tinh thần chiến đấu rồi nhưng do chưa đủ kinh nghiệm nhìn ra đc e pitt nào là em pitt co thần kinh tốt với lại có lẽ phải cho em ý đi tập huấn lớp tán thủ với vịnh xuân thường xuyên nên vào topic này thấy nhiều em đeo cùm tàu biển để luyện...:D nhìn mà phê

phananh2812

Member
to bee.lee1008
-không biết bạn bao nhiêu tuổi nhưng được biết bạn mơi chơi pitt vậy xin giới thiệu với bạn về :

-dgk_karate- Mr khánh, tây hồ, hà nội.
-bop_kit and bi- Mr hiếu, ngọc hà, hà nội.
-my_lucky - Mr việt anh ở hai bà trưng - hà nội.
-xiaobao_pitbull_hd và duykienhd là một trong những người rất có uy tín trong clb pitt hải dương.
to bee.lee1008 có thể tham khảo qua. thực ra còn nhiều cao thủ nữa nhưng không tiện kể hết, chỉ giám nhắc những người có trong topic này thôi.

to VA
VA có thể tìm giúp xem ace trong clb có ai có bé nào vừa tầm và muốn giảm cân thì giới thiệu giúp bạn bee.lee1008 một bé pitt để tập tành giảm cân tí.

my_lucky

Active Member
OK bạn ơi, bạn nào rảnh muốn giao lưu trà đá thì alo theo chữ ký cho mình, lâu lâu ko tụ tập anh em ngồi chém gió về pit tý, bác nào cũng ủ hàng ở nhà, híc:D:D:D

my_lucky

Active Member
Bạn cho cái địa hôm nào mình giao lưu.
Cám ơn bác đã chiếu cố, hình như bác là người quen nhà anh Giang trên Đội Cấn, vậy hôm nào anh em mình kéo qua Đội Cấn thăm con Ngố rồi làm cốc trà đá phát bác nhé:D:D:D

phananh2812

Member
to bee.lee1008
-không biết bạn bao nhiêu tuổi nhưng được biết bạn mơi chơi pitt vậy xin giới thiệu với bạn về :

-dgk_karate- Mr khánh, tây hồ, hà nội.
-bop_kit and bi- Mr hiếu, ngọc hà, hà nội.
-my_lucky - Mr việt anh ở hai bà trưng - hà nội.
-xiaobao_pitbull_hd và duykienhd là một trong những người rất có uy tín trong clb pitt hải dương.
to bee.lee1008 có thể tham khảo qua. thực ra còn nhiều cao thủ nữa nhưng không tiện kể hết, chỉ giám nhắc những người có trong topic này thôi.

to VA
VA có thể tìm giúp xem ace trong clb có ai có bé nào vừa tầm và muốn giảm cân thì giới thiệu giúp bạn bee.lee1008 một bé pitt để tập tành giảm cân tí.

To VA
sao lại sử dụng quyền lợi thế sửa bài của tôi vậy, tôi viết có gì sai chính tả à.

hôm nào qua đội cấn đi tôi có bình tửu lâu năm hóa thạch đây. khu đội cấn kim mã nhiều pitt lắm

tiger1

Member
Cám ơn bác đã chiếu cố, hình như bác là người quen nhà anh Giang trên Đội Cấn, vậy hôm nào anh em mình kéo qua Đội Cấn thăm con Ngố rồi làm cốc trà đá phát bác nhé:D:D:D
Hôm nào qua cũng đc ngồi uống trà đá chém gió tí

HieuTMN

nhìn máy ảnh đầu tiên thật đáng thương cho kiếp con chó chọn nhầm chủ:((

có một câu chuyện

câu chuyện nghe mà cứ ngỡ,,,,,,,,,,,,,

một hôm tôi tình cờ được nghe thấy một tâm sự, của một người nuôi pit.
chị kể là:
Ngày nào chị cũng hỏi nó: "nó yêu ai nhất?" và ngày nào nó cũng trả lời bằng hành động cử chỉ thân thương với chị nó: như muốn nói "Em yêu chị nhất trần đời"... Chị nó cũng yêu nó nhiều lắm : và lúc nó lớn, chị nó sẽ kiếm cho nó một cô vợ, thì chị cũng mỏi mệt vì có tuổi rồi "Sau naỳ em có vợ, em chị lon nhưng em vẫn yêu chị phải không..." Chị nó muốn nó hiểu chị yêu nó như thế nào :* Muốn mãi như thế để nịnh nọt nó chụp ảnh và chơi đùa cùng...để đưa nó tít mù đi chơi mỗi khi bố mẹ không có nhà...để kể hết mọi tâm sự của chị nó cho nó... và CHỊ NÓ YÊU NÓ RẤT NHIỀU