• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Return from hell

xoaykiem

Member
Hòa cùng phong trào phát triển pit ngày càng mạnh trong cả nước , Xoaykiem trở lại góp vui.

:D:D:D

_DIAMOND_1984

Ban liên lạc VP Hải Phòng
Hòa cùng phong trào phát triển pit ngày càng mạnh trong cả nước , Xoaykiem trở lại góp vui.

:D:D:D
Anh ơi BULL lâu lắm ko gặp sau trận ốm giờ nhìn lại lấy lại phong độ rồi, nhìn ngon zai quá, kết nhất quả xích neo tàu cỡ khủng ....:D:D

atula

Active Member
Sao em trở lại lâu vậy mải làm ăn quá không cho xoáy kiếm tìm vợ à ?

Manh Cuong

Member
Quả xích thật là ............................................ nội công thâm hậu quá !!! ..........

xoaykiem

Member
To Hải phòng :thank Tùng và Boy_amani8x đã quan tâm , em nhà tôi vẫn tên là Pit chứ chưa đổi tên là Bull tùng ah!
To bác được : dạo này em cũng bận , nên cũng không tham ra được phong trào , nhưng em đang ươm mầm được một em pit non kế cận ,:D:D:D

Vẫn như ngày nào đúng không hả Phước ơi!!!!Đã cho Pit tập tành lại chưa???Hôm nào rảnh cafe nhé!!
Thân!!!!!

boy_armani8x

Active Member
Anh ơi FTV đợt này cho nó ra chơi nhé :D .. Chưa bao giờ thấy nó ở ngoài, lại có nhiều người nhận xét con cún nhà em giống nó thành ra em tò mò :p

xoaykiem

Member
to boy_amani8x :lâu lắm hôm nay mới vào DĐ , đúng là pit của 2 a e mình giống nhau thật.Anh cũng đã xem con nhà em cắn rồi , hay đấy , cái quí là ở chỗ tự tay mình nuôi dạy lên em ạ! Thân ái