• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

rando của sói đồng hoang

Ôi, GSD, thích quá, muốn ôm phát, xinh quá đi thôi, nhưng ấy thi thoảng vệ sinh răng miệng cho em nó nhé, ko thì xinh mà răng hôi là mất điểm đấy ^^

khanhtungbk

Member
Có phải Rando chuyển về từ trại Anh Khiêm không anh?Đợt này nhìn hoành tráng quá

dieuthuy

Phó chủ nhiệm CLB cuối tuần Hà Nội.
Chú Sói thế nào mà ban ngày rỗi rãi dắt cún đi chơi thế? Khi nào dắt cún đi chơi nhớ PM cho chị, để chị ra ngắm RANDO 1tí nhé, chứ nhìn qua ảnh chẳng biết thế nào? Nghe nói gần Trăm cơ mà.....:love struck::love struck::love struck::-bd:-bd
* Dạo này chú mất tăm lâu quá....thỉnh thoảng fải sủi bọt tí đi.

Hoan2008

Member
Rando của Sói được đấy. Cho thêm chút thông tin đi. Làm thêm vài kiểu nữa. Ngắm thấy được kiểu thứ nhất (rõ cái đuôi - to, dài, ôm sát), kiểu thứ 2 (rõ cái hộp mõm).

maianhbao

Member
Chào anh Sói, chúc mừng anh đã có một GSD đực đẹp, RANDO trông rất phong độ, hoành tráng. Hình như anh mua con này của anh Khiêm TN phải không anh. Anh có thể cho thêm ít thông tin về em nó để anh em trên diễn đàn biết thêm được không anh.

hình như đây là con mà đợt offline lần trước (mấy tuần rồi í chẳng nhớ nữa ) cứ một mực đòi đuổi bé fox cái nhà em thì phải

quys631

Member
tớ cũng thich nhưng chắc là mắc vì tiền nào của ý,mà mua chó đẹp thì khoái nhất còn jì

KHIEMTN

Member
Chú Khương chăm em nó tốt nhỉ ? Đẹp hơn lúc ở nhà anh nhiều ! Trưởng thành trông già dặn hơn hẳn . Ku này có lúc anh tính đầu tư nó làm ..tiền đạo đấy !
@ Thứ 6 ngày 13 : Đúng ngay thứ 6 ngày 13 vừa rồi , mình có gởi ra một em cái nhập từ Đức gần 2 tuổi , cho ku Rando cưới làm vợ nhưng buồn thay , sau 2 ngày đi tàu hỏa cô vợ hụt của Rando đã ra ...người thiên cổ ! :(:(:(

khanhtungbk

Member
Chú Khương chăm em nó tốt nhỉ ? Đẹp hơn lúc ở nhà anh nhiều ! Trưởng thành trông già dặn hơn hẳn . Ku này có lúc anh tính đầu tư nó làm ..tiền đạo đấy !
@ Thứ 6 ngày 13 : Đúng ngay thứ 6 ngày 13 vừa rồi , mình có gởi ra một em cái nhập từ Đức gần 2 tuổi , cho ku Rando cưới làm vợ nhưng buồn thay , sau 2 ngày đi tàu hỏa cô vợ hụt của Rando đã ra ...người thiên cổ ! :(:(:(
Sao vậy anh khiêm ? Đi tàu mà sao lại thành " thiên cổ" ? tiếc cho RanDo quá...

KHIEMTN

Member
Anh cũng chẳng biết sao nữa . Anh em gởi ra - vô hoài toàn OK , mình làm thử một chuyến lại có chuyện ! Mà lại là chuyện ...lớn . Thôi thì đổ cho ...Thứ 6 ngày 13 !!! Hehe !!!

Anh cũng chẳng biết sao nữa . Anh em gởi ra - vô hoài toàn OK , mình làm thử một chuyến lại có chuyện ! Mà lại là chuyện ...lớn . Thôi thì đổ cho ...Thứ 6 ngày 13 !!! Hehe !!!
vừa rôi mình có gởi 1 em về tới HẢI PHÒNG nhưng rất tốt em này nè

KHIÊM nên xem lại sao xui quá vậy ?

ặc ặc con này đúng là con rando của anh khiêm đó ạ còn vụ con vợ nó thì nhắc mà em lại thấy buồn. Xin các cao thủ chỉ giáo cho em xem em nuôi nấng nó như thế đã đạt chưa có cần bổ sung thêm gì ko ạ. Thanks các bác