• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

ra mắt Luffy đẹp trai:x(SAMOYED)

bideptrai

mấy hôm mình bận ko vào diễn đàn sr bạn nhé, mà bi nhà mình chưa luyện được ngồi xe máy nên khó đi chơi ra ngoài khu đô thị nhà mình lắm
sđt của mình là 01253960622 mình tên là Minh sn88 để mọi người tiện xưng hô

bideptrai

bi nhà mình ở trong khu đô thị rộng nên ít khi mình cho ra đường chơi nếu bạn rảnh cho vào trong khu nhà mình chơi rộng tha hồ cho cún chạy

Fotoro

Dạo này topic lắm sam thế nhỉ lâu lắm mình mới sang đây la liếm toàn ở bên box ngao tạng =)) bác chủ thớt có con sam đẹp ghê :x mình đang mưốn có 1 em sam có bác nào biết ở đâu có không ? Chó bác nào đẻ hay ở đâu bán sam cho e biết với , nhà e đã có 2 e ngao tạng rồi giờ muốn có thêm e sam cho vui cửa vui nhà :)) chó đẻ vn càng tốt . Một lần nữa vẫn thấy con sam kia đẹp :x

kid1989

Active Member
Sam bác đẹp nhưng nó có nói lắm không. Em sợ mối sam cái đoạn lắm mồm =,= có ngày chết không kịp ngáp hjx

kiri4791

Member
bé luff đẹp trai :x.hnao` mình giao lưu tí.bé TôTô nhà mình mới mua về.ở khóe mắt,tai với nách chân trước,lông cứ có màu nâu.chẳng biết làm sao cho sạch đc đây :-<

Sam bác đẹp nhưng nó có nói lắm không. Em sợ mối sam cái đoạn lắm mồm =,= có ngày chết không kịp ngáp hjx
úi zời,cái khoản này,thì thôi khỏi nói,nó sủa choáng luôn,ko biết làm thế nào cho bớt nhỉ%-(%-(

bé luff đẹp trai :x.hnao` mình giao lưu tí.bé TôTô nhà mình mới mua về.ở khóe mắt,tai với nách chân trước,lông cứ có màu nâu.chẳng biết làm sao cho sạch đc đây :-<
TOto ở HN à,Luffy ở Hoàng QUốc Việt,rảnh qua chơi với Luffy nghen :x,còn vấn đề về mấy chỗ lông đổi màu đó,thì chỉ có cách,bạn hạn chế cho cún đùa nghịch và nằm ở những sân gạch,hoặc nhiều đất cát,chơi xong lấy khăn ẩm lau qua,và chịu khó tắm cũng đỡ,cái đó không tránh đc đâu:D,Luffy cũng bị ở khỉu tay chân mà

KID có nhớ đợt lâu lâu mình có thắc mắc và được bạn giải thích về samoyed chia làm 2 loại ko,bây giờ con lợn í nó ko bị béo nữa,và cũng cao to hơn nhiều,hihi