• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Rùa vàng nhà Cent..

rùa đẹp, móng ở trạng thái rất tốt. Anh nên thả nuôi trên sàn có lớp đất mỏng. bọn này nuôi trên sàn xi măng dễ mòn da chân lắm

dungtam61185

bác cen ơi, bác nuôi rùa lâu chưa. mình cũng mới mua 1 con rùa núi vàng giống như vậy. nên cho nó ăn j để ị phân khô nhỉ. và làm sao để phân biệt con đực cái của giống này. thanks bác

bác cen ơi, bác nuôi rùa lâu chưa. mình cũng mới mua 1 con rùa núi vàng giống như vậy. nên cho nó ăn j để ị phân khô nhỉ. và làm sao để phân biệt con đực cái của giống này. thanks bác
đực yếm lõm đuôi to
cái yếm phẳng đuôi bé

dungtam61185

núi vàng ít khi đi phân khô. bác cứ cho ăn uống bình thường thôi chứ đừng cầu kỳ quá là được ( rau + hoa quả)
thế à, mình đang cho e nó ăn rau muống và trái cây. nó thích ăn nho lắm. vậy trong quá trình nuôi có cho nó ăn thêm j để đầy đủ dưỡng chất k. mình nge nói fai cho nó ăn thêm canxi nữa. mình mua mai mực ở đâu nhỉ

thế à, mình đang cho e nó ăn rau muống và trái cây. nó thích ăn nho lắm. vậy trong quá trình nuôi có cho nó ăn thêm j để đầy đủ dưỡng chất k. mình nge nói fai cho nó ăn thêm canxi nữa. mình mua mai mực ở đâu nhỉ
cửa hànng bán đồ ăn cho chim

rùa nhà tớ nè.nó ăn bất cứ gì nó muốn.hehehehehehheheehehehehheheehhe.ai thích ngắm rùa tớ hay add vao nich hanthieugia_2002 cho tớ.nhìn đẹp lun