• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Queen vom Höchstadter Wehr và hậu duệ của VA1 2010 Ober von Bad Boll tại Trại LIM!!!

Status
Không mở trả lời sau này.

Jacklondon

Member
bây giờ hậu duệ của va1 chắc đẹp lăm rồi anh Hòa nhỉ?Anh có thể up ảnh cún lên cho em và mọi người ngắm được không ạ?đợi anh rảnh lâu quá rồi:)

Hoa_TraiLIM

Vietpet sponsor
bây giờ hậu duệ của va1 chắc đẹp lăm rồi anh Hòa nhỉ?Anh có thể up ảnh cún lên cho em và mọi người ngắm được không ạ?đợi anh rảnh lâu quá rồi:)
Chào bạn, hiện giờ em nó đang thay lông, đợi ít hôm nữa ngon lành, mình sẽ chụp hình rồi post lên nhé!
Thanks!

Anh ơi Trại mình hiện giờ có cún chưa anh. hoặc trong thời gian tới có hay không anh nhắn cho em 1 tin về chó và giá vào mail: nuhondau88@gmail.com nhe. Em cám ơn. Hi vọng sẽ có 1 chú cún đẹp mang về nhà trong thơi gian tới. em Trên Thành phố Bắc Ninh.

Status
Không mở trả lời sau này.