• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Quảng Ninh: Sandy con Hummer x Honey

liemhitle

Member
mỗi thế thôi sao em có nhiều sản phẩm lắm mà post hết lên đi cho mọi người xem đi nào

V BULLIES

Member
e cảm ơn a Nghĩa, a liêm
e lậy a 12e mà còn giữ có đc 1 e thôi. ng ta bắt hết rồi hjhjhjhjh

V BULLIES

Member
e cám ơn anh lâm. đó là nhưng con đẹp nhất ma` cũng là các con em thích nhât. nhung nếu co anh em nào thích chung hơn em. thì e sẽ suy nghĩ hihihi.(Mong sao Sandy mắn đẻ hơn mẹ nó)

vietbully

Member
Chào Vinh lâu quá mới thấy , nhìn em nó rất dễ thương chúc mừng Vinh nha .

Thân chào

atula

Active Member
Chuc mừng Vinh nhé nhìn các bé yêu quá .lúc nào off cho một em xuống nhé ?

V BULLIES

Member
Cảm ơn a Hiển e còn thua xa các a nhiều, còn nhờ đến các a dài dài a àh, trang trại của a là ước mơ của e đó hjhjhjh.
Cảm ơn a Được giờ các bé đều cứng cáp hết có buổi off nào gần là e cho đi chơi hết hjhjhjh có chó yêu phải mang đi khoe chứ a nhỉ hjhjhjh

V BULLIES

Member
chủ nhật này á. Sao liên tục thế a. Mà cún nhà a chửa đc bao ngày rồi. Chuận bị đến đâu rồi. Nếu đc e sẽ mang theo e Lukas lên chơi

lambeckham

Active Member
uhm lên nhé lên anh em đi nhậu tâm sự hihihii xem thế giới quanh ta thế nào rồi

V BULLIES

Member
ghớm thịt dạo này đại ca rảnh quá đấy. Mấy hôm nữa thì hết rảnh khỏi phải nhậu cái kiểu này là trạnh thủ đâyb hêhhe