• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Quảng Ninh Bully: Hummer x Honey

V BULLIES

Member
Chào ace ngày 25/12/2010 đã có sự kết hợp giữa Hummer và Honey. Và đến nay Honey chính thức có thai chỉ còn 10 ngày nữa là Honey khai hoa nở nhụy. Hix lại rộn hết cả ràng rồi các bác àh .

Hummer

Honey

atula

Active Member
Chúc mừng Vinh nhé lúc nào xuống HN khao đấy mấy anh em lai ngồi quán Lâm có ai say ngủ tại đấy.

V BULLIES

Member
ahe cảm ơn a Được chắc khoảng tầm 2 tháng nữa e mới có thời gian đi chơi đc a àh. Dạo này e bận với mấy con cún con quá.

_DIAMOND_1984

Ban liên lạc VP Hải Phòng
Chào ace ngày 25/12/2010 đã có sự kết hợp giữa Hummer và Honey. Và đến nay Honey chính thức có thai chỉ còn 10 ngày nữa là Honey khai hoa nở nhụy. Hix lại rộn hết cả ràng rồi các bác àh .

Hummer

Honey

Chúc mừng Vinh nhé......liên tục....liên tục.....liên tục phát triển về quân số......em sớm cập nhật Đàn con Sunny cho mọi người xem nhé :-bd

V BULLIES

Member
Cảm ơn a Tùng. Mấy hôm nữa mấy bé mở mắt e up cho ae ngắm thử sản phầm đầu tay của e .
Cảm ơn a Nghĩa. Lúc nào cũng phát triển tốt a àh chỉ sợ Ông trời ko thương e thôi (mỗi ông Địa là thương e hjhjhj)

V BULLIES

Member
Cảm ơn a Huy, a Chinh, và bạn william. a ơi ơi vui thì có vui nhưng cũng mệt lắm a. mệt nhưng mà sướng a àh hjhjhj

V BULLIES

Member
Cảm ơn Cường. C ơi ko sung sướng j đâu lúc nào gặp rồi biết ngay mà, hoặc có thể đây là lần đầu v va chạm lên thấy khó khăn chứ sau này lịa thấy nhàn hjhjhjh.
Cảm ơn a Lâm. Bệu lắm rồi nhưng mà vẫn ăn uống như trâu a àh hicc. Sao con nào e nuôi nó cũng ăn khỏe hiccc
Cảmơn a Toàn: hôm nay đc 57 ngày nặn ra sữa rồi a àh chắc vài hôm nữa là đẻ thôi a àh

lambeckham

Active Member
ừ mấy cún khác anh thì có kinh nhiệm nhưng bully anh không biết thế nào mấy cún khác khi sinh thì bỏ ăn nửa hôm

golden-sr

Member
Có người đang bận đếm cún rồi :)) Quả này anh em HN chắc tổ chức 1 bữa đi thăm Vinh và đàn cún ( tiện thể bắt khao ) :)) Đêm nay chắc thức đuổi muỗi Vinh nhỉ - Yên tâm sẽ có đường sữa cho Vinh. haha.. good luck !

V BULLIES

Member
Cảm ơn a Nghĩa đã để e được thông báo với ae. Tổng cộng Honey sinh được 11 e, trong đó có 7 đực 4 cái. Các bé đều khỏe mạnh đang chờ honey tỉnh để bú những giọt sữa đầu tiên. Thật là may mắn. Mong cho Honey mau khỏe và thật nhiều sữa. Sunny 12e, Honey 11 e, ko biết Masse bao nhiêu đây hiccc