• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Quảng Ninh: Biz Clone x Sunny

V BULLIES

Member
Sau bao ngày chờ đợi hôm nay Sunny sau kỳ ktr cuối cùng Sunny đã chắc chắn có thai, Sunny là sự kết hợp thứ 2 của Biz Clone a Chinh. sory ae vì thông tin chậm chạp hjhjh

Cha Biz Clone ----> Biz Markie

Và Biz Clone (đứa con kưng của a Chinh)

và Suny (đệ tử ruột của a Nghĩa địa giờ đã là của e hehe)

Con đây và video clip luc 2 e nó xxx nhau hjhjh ae cứ từ từ cùng thưởng thức hjhjh
http://s1237.photobucket.com/albums/ff476/v_bullies/?action=view&current=MOV05631-1.mp4

King of bulls

Vietpet sponsor
Chắc chắn có bầu rồi hả? anh cũng rất nóng lòng chờ xem sản phẩm của cặp đẹp đôi nhất này như thế nào ? Chúc mừng em trai nha. Trách nhiệm của anh và Chinh đã hoàn thành. Khỏe quá có thễ thở phào nhẹ nhõm hehheheh.........!

Thân chào,

lambeckham

Active Member
hehehe thế là ok rồi vinh nhé kiếp nhớ lại hôm ngồi cùng nhau mà anh vẫn thấy hồi hộp.....em thông báo kết quả thế này anh vui cho em rồi

King of bulls

Vietpet sponsor
hehehe thế là ok rồi vinh nhé kiếp nhớ lại hôm ngồi cùng nhau mà anh vẫn thấy hồi hộp.....em thông báo kết quả thế này anh vui cho em rồi
Anh là người vui đầu tiên nè, Vinh béo này láu cá lắm, hehhehe...! tết này khỏi ăn tết nha cưng heheh

Thân chào,

lambeckham

Active Member
Anh là người vui đầu tiên nè, Vinh béo này láu cá lắm, hehhehe...! tết này khỏi ăn tết nha cưng heheh

Thân chào,
kakakakaka em nghe nó nói rồi hihihihi mà nghe nói anh chuẩn bị ra đây chơi à...? bao giờ ra đó

V BULLIES

Member
Chắc chắn có bầu rồi hả? anh cũng rất nóng lòng chờ xem sản phẩm của cặp đẹp đôi nhất này như thế nào ? Chúc mừng em trai nha. Trách nhiệm của anh và Chinh đã hoàn thành. Khỏe quá có thễ thở phào nhẹ nhõm hehheheh.........!

Thân chào,
Chưa nhẹ nhõm đâu a. Sunny mà đẻ thì e còn hành 2 ông dài dài he'he'. Cứ chuẩn bị tinh thân và chuẩn bị điện thoai đi ko đến lúc e gọi lại hỏng máy he'he'

lambeckham

Active Member
Chưa nhẹ nhõm đâu a. Sunny mà đẻ thì e còn hành 2 ông dài dài he'he'. Cứ chuẩn bị tinh thân và chuẩn bị điện thoai đi ko đến lúc e gọi lại hỏng máy he'he'
é em nó sinh vào mấy hôm tết thì khỏi đi chơi nhé em hehee

V BULLIES

Member
E cảm ơn a. Sunny bụng khá to rồi. e chăm nó tốt lắm ko biết nó có đi theo e Masse ko hic hjhjhjhj. Và e cũng xin lỗi ae vì đến giờ mới thông báo được

King of bulls

Vietpet sponsor
kakakakaka em nghe nó nói rồi hihihihi mà nghe nói anh chuẩn bị ra đây chơi à...? bao giờ ra đó
Đợi Vinh béo đưa hình tụi nhóc lên đã heheheh...! sau hai tháng hehheh..rất hân hạnh và vui mừng khi ra đó giao lưu với AE miền Bắc!

Thân chào,

V BULLIES

Member
Tại sao a Lâm và a Nghĩa cứ thích e ko đc đi chơi Tết nhỉ. hjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjj. Đã thế mang cả chó đi chơi Tết he'he'

King of bulls

Vietpet sponsor
E cảm ơn a. Sunny bụng khá to rồi. e chăm nó tốt lắm ko biết nó có đi theo e Masse ko hic hjhjhjhj. Và e cũng xin lỗi ae vì đến giờ mới thông báo được

heheh, lỗi phải gì đâu, chậm nhưng chắc. Miệng em xui quá, nói bậy không, chắc chắn rồi, chăm tốt đi, cứ alo máy mở 24 tren 24 mà.

Thân chào,

lambeckham

Active Member
Đợi Vinh béo đưa hình tụi nhóc lên đã heheheh...! sau hai tháng hehheh..rất hân hạnh và vui mừng khi ra đó giao lưu với AE miền Bắc!

Thân chào,
bao giờ anh ra thế..........ra đây em có tí cơm lạc canh hơi nhạt tiếp anh tí nhỉ hehehehe:p

_DIAMOND_1984

Ban liên lạc VP Hải Phòng
Sau bao ngày chờ đợi hôm nay Sunny sau kỳ ktr cuối cùng Sunny đã chắc chắn có thai, Sunny là sự kết hợp thứ 2 của Biz Clone a Chinh. sory ae vì thông tin chậm chạp hjhjh

Cha Biz Clone ----> Biz Markie

Và Biz Clone (đứa con kưng của a Chinh)

và Suny (đệ tử ruột của a Nghĩa địa giờ đã là của e hehe)

Con đây và video clip luc 2 e nó xxx nhau hjhjh ae cứ từ từ cùng thưởng thức hjhjh
http://s1237.photobucket.com/albums/ff476/v_bullies/?action=view&current=MOV05631-1.mp4
Xin chúc mừng Vinh Béo nhé, khi nào sunny vỡ trum em nhớ cặp nhập hình ảnh mẹ con em nó thường xuyên nhé :-bd

King of bulls

Vietpet sponsor
Tại sao a Lâm và a Nghĩa cứ thích e ko đc đi chơi Tết nhỉ. hjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjj. Đã thế mang cả chó đi chơi Tết he'he'
Vừa thách vừa cho tiền đi chơi luôn đấy, dám dắt chó đi không :D:D:D:D em trai,

Thân chào,

ai-armani

Member
Chúc mừng Vinh nhe...bé Sunny hôm bữa qua nhà Nghĩa gửi nhím anh cũng thấy khả quan rồi.....hy vọng em sẽ sớm có bầy bully như ý......
To Nghĩa : nhớ rữa nhe chú..........rữa ly cafe thấm đượm tình Sunny nhá.......
Thân chào

King of bulls

Vietpet sponsor
Chúc mừng Vinh nhe...bé Sunny hôm bữa qua nhà Nghĩa gửi nhím anh cũng thấy khả quan rồi.....hy vọng em sẽ sớm có bầy bully như ý......
To Nghĩa : nhớ rữa nhe chú..........rữa ly cafe thấm đượm tình Sunny nhá.......
Thân chào
Ok chú sẽ ca2fe rồi bắt cọp luôn hehehhe..!

Thân chào,

V BULLIES

Member
to a Tùng: cảm ơn a. Nhất định e sẽ cập nhật ảnh sunny thưởng xuyên vì e còn thiếu kinh nghiệm nên còn phải hỏi han ae nhiều hjhjhjh.
to a Ái: Cảm ơn a. Mong là sẽ có đc bầy Bully như a nói hj
Cảm ơn bạn Scoobydoo.
Thôi chào ae e đi đón e gái t2 của e đây hehe lại 1 niềm hy vọng mới. Vụ này tha hồ có nhiều Bully cho ae lựa chọn

_DIAMOND_1984

Ban liên lạc VP Hải Phòng
Vinhbeo :Nếu Sunny mà tòi ra em mũi đỏ nào em nhớ phần anh đấy nhé.............Cứ xếp 1 viên gạch mũi đỏ trước đã cho chắc :-bd