• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Quảng Ninh đã có trại huấn luyện chó nghiệp vụ

Hôm qua nhận lời mời của anh Trương Xuân Lực anh em VP Quảng Ninh lên đường đi Đại Yên tham dự buổi lễ khai trương. Đây là trại huấn luyện chó nghiệp vụ tư nhân đầu tiên và có thể sẽ có một trại huấn luyện chó tư nhân sẽ xuất hiện trong thời gian không xa. Anh em VP Quảng Ninh vô cùng phấn khởi vì sân chơi VP ngày càng mở rộng và lớn mạnh
Chuẩn bị cho buổi lễ

lian123

Member
Một số hình ảnh chuẩn bị cho buổi ra mắt trại huấn luyện đầu tiên tại Quảng Ninh:party::love struck: chúc cho trại huấn luyện ngày càng lớn mạnh và sản sinh ra những chú cún thông minh, nghe lời tuyệt vời

lian123

Member
Đúng 9h anh em VPQN đã có mặt đầy đủ, tập trung tại khu C Hải Quân đại bản doanh của phó ban liên lạc Quảng Ninh tức anh Hoàng Phạm

lian123

Member
Đã đông đủ, tất cả xuất phát và "đời mình là một khúc quân hành" :)

lian123

Member
Cùng với sự hộ tống của Tôm, anh em VPQN tự tin tiến thẳng đến trại với món quà đặc biệt là buổi biểu diễn của Tôm:love struck::love struck:

lian123

Member
Sau một khoảng thời gian hành quân, trước mắt anh em chúng tôi đã là trại huấn luyện

lian123

Member
Đúng 10h30 ban tổ chức bắt đầu làm việc, đầu tiên là lời khai mạc

Lời phát biểu của đồng chí chủ trại chó Xuân Lực

Đây là chú huấn luyện viên nghiệp vụ chó đã có kinh nghiệm qua nhiều năm huấn luyện chó, chú đã không quản ngại đường xa từ Lào Cai xuống Quảng Ninh để tham gia ngày khai trại

Bài diễn văn của anh Phó ban Liên lạc VPQN, một bài diễn văn giản dị nhưng cảm động bởi nó chất chứa tình yêu thương với những chú cún cưng

lian123

Member
Buổi khia trại diễn ra thành công với sự tham gia của đông đảo mọi người:love struck::love struck:

phuongHL

Member
Chó là loài vật rất thông minh, do đó có sự ra đời của trại huấn luyện, cùng với liềm đam mê đầy trách nhiêm của những ông chủ nuôi chó, sẽ cho chúng ta thấy được sự rất cần thiết để có một chú chó trông nhà và làm cảnh:nerd:.
Quảng Ninh là địa phương đang còn nhiều thuận lợi để giống chó hùng dũng như Ngao tây tạng,Rot,GSD...... phát triển trại huấn luyện đó là cơ hội tốt để những chú chó đáng yêu của chúng ta được học hành bài bản.Với kinh nghiệm lâu năm được tíc luỹ, cùng với trách nhiệm cao của những người thầy dậy chó ở trại, chúng ta tin tưởng sau khi dược dậy giỗ những chú Khuyển của chúng ta sẽ chở lên đáng yêu hơn rất nhiều!:waiting::waiting:
Chúc cho Trại huấn luyện ngày càng lớn mạnh!=D>=D>
Thân/.PhươngHL.

Mọi người nói hay quá. Chăng biết nói gì hơn. Xin chúc mừng trại chó đầu tiên của QN phát triển lớn mạng và hi vong có nhiều hơn thế nữa để hội chó QN càng ngày càng lớn mạnh.

Còn nhiều hình đẹp và video clip biểu diễn nữa mà. Anh Chỉnh, Anh Châu ơi tiếp đi em xem với. Hóng quá

dobecgie

Member
xin chúc mừng VPQN đã có nơi huấn luyện và đào tạo những chú chó yêu quý,xin chúc VPQN ngày càng lớn mạnh hơn nữa
Xin chúc tất cả các thành viên VPQN sức khoẻ dồi dào,gia đình hạnh phúc,thành đạt trong công việc,nuôi dạy những chú chó khoẻ mạnh

lian123

Member
xin chúc mừng VPQN đã có nơi huấn luyện và đào tạo những chú chó yêu quý,xin chúc VPQN ngày càng lớn mạnh hơn nữa
Xin chúc tất cả các thành viên VPQN sức khoẻ dồi dào,gia đình hạnh phúc,thành đạt trong công việc,nuôi dạy những chú chó khoẻ mạnh
Xin cảm ơn rất nhiều ạ!
To anh Sơn: em mới up được 2 trong tổng số video thôi, đổi đuôi thì xong rồi nhưng hôm nay mạng lỗi nên khó upload quá, giờ em post tạm anh em xem đỡ nhé:-bd;;);;):love struck::love struck:

chắc quay clip dài lắm hả? Công đoạn upload cũng khó ghê ha. Hay lian123 muốn câu thêm thành viên vào topic đây hehe

liemhitle

Member
chúc mừng anh Lực nhé chúc anh thành công và gặt hái đc nhiều thành quả . cống hiến cho VPQN những chú chó thông minh dễ bảo:)

Một số hình ảnh tại trại

Chú quân xanh cũng không giữ nổi chiếc mũ bảo hiểm trước đòn tấn công của em Tôm.

truongxuanluc

Chúc trại huấn luyện lớn mạnh nhanh chóng . nhân tiện cho cháu hỏi . Chú SAINT BERNARD nhà cháu Huấn luyện khoảng mất khoảng bao nhiu thời gian ạ.....
chào cháu vinh_hl cảm ơn cháu đã quan tâm đến trại của chú mới đi vào hoạt động .con sainl benard của cháu khi nhập trại sẽ đưa vào huấn luyện với khoá đào tạo nghiệp vụ là 3 tháng theo quy định của trại chú, chào cháu chúc cháu và gia đình mạnh khoẻ chú cún của cháu ngoan và nghe lời .

truongxuanluc

Lời cảm ơn ! xin trân thành cảm ơn chính quyền địa phương xã Đại Yên-TPHL-QN,Hội VPQN, các ban nghành công an, hải quan tỉnh QN, các quý bạn những ngừơi yêu thích chó và gia đình, bạn bè đã đến dự buổi lễ khai trương "TRẠI HUẤN LUYỆN CHÓ TƯ NHÂN ĐẠI YÊN ". Thay mặt anh em "TRẠI HUẤN CHÓ TƯ NHÂN ĐẠI YÊN" tôi xin gửi lời cảm ơn trân thành đến toàn thể các cơ quan ban nghành, gia đình bạn bè nói trên _đặc biệt là anh em VPQN.
Trại trưởng : TRƯƠNG XUÂN LƯC