• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

q7 một bé mèo con rất rất cần tình thương

cá mòi

Member
hồi sáng này mình tình cờ thấy 1 bé mèo con lông vàng chắc bị bỏ rơi hay lạc mẹ sao ấy,thấy bé rất tội nghiệp,trời hôm qua thì mưa rất to,mình xin mẹ nuôi nhưng mẹ không cho,nhà mình nuối 2 bé mèo và 1 em chó rồi,mình đem đồ ăn ra bé ăn rất nhiều vì bị đói ,ăn xong bé lại chỗ mình dụi đầu vào tay mình rất đáng thương,ai có lòng hảo tâm thì nuôi bé dùm mình nha,bé lông vàng mắt to rất đáng yêu là mèo đực nữa ,bé hơi ốm chắc là do bị bị bỏ đói nhưng bé ăn rất được,ai nhận nuôi thì liê lạc qua số 0934145040,nhà mình ở q7 gần cấu kinh tẻ ,rất mong nhận tin,mấy bạn gọi cho mình luôn nha vì mình không có nhiều thời gian lên mạng

cá mòi

Member
mấy bạn ơi nhanh lên giúp bé mèo ấy đi vì có người muốn đem quăng bé đi chỗ khác,mình đã năn nỉ rất nhìu để người ta không mang bé đi đây,bé phải ở trước sân nhà người ta sống tạm bợ như vậy rất tội

DiepGem

Member
Mình nhắn tin bạn mà ko thấy nhắn lại, cho mình địa chỉ để sáng mai mình qua đón em về nhà mình ở tạm cho tới khi có người nhận nuôi nhé.

hitokiri

Member
Tội nghiệp wá, mau tìm đc chủ nhé, 1 chủ thật tốt.

Bạn cố gắng chụp hình bé sẽ mau có người nhận nuôi hơn