• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Q4 bồ câu kiểng

sao không up hình bên căn cứ đó bạn, đây là trang mua bán mà, bạn ở q4 khúc nào vậy, mình cũng ở q4 nè bữa nào rảnh giao lưu chơi:-h

BOCAUCON

Cặp vãy cá bạn bán bao nhiêu? gà banh nữa cho giá đi bạn. được mình mua

49 Thuan Kieu

Bc gb

Cặp vảy cá được bộ lông đệp , nhưng nhỏ con quá , mũi mỏ cũng thường thường không OK , nghe nói con mái bị đẻ trứng non hả bạn ?
cặp gà banh không được to , nhìn gà banh bên Bà Hom xong về thấy thương cho cặp này quá .
nhưng dù sao cũng ủng hộ bạn đã tham gia thế giới bồ câu

canghuetan

mình xin gửi dài lời với 49 thuận kiều thân mến, nếu em là con người thì anh nói tiếp với em, còn là con chó thì anh kg còn j để nói nữa, chơi chim thì để vui, anh có quen biết j em kg mà em nói vậy, đẹp hay xấu, to thay nhỏ thì kg có liên quan j đến em, dã sử em là anh thì em nghỉ sao, mong rằng lần sao em dừng làm thế nha em. cam ơn em ghé thăm anh.

49 Thuan Kieu

mình xin gửi dài lời với 49 thuận kiều thân mến, nếu em là con người thì anh nói tiếp với em, còn là con chó thì anh kg còn j để nói nữa, chơi chim thì để vui, anh có quen biết j em kg mà em nói vậy, đẹp hay xấu, to thay nhỏ thì kg có liên quan j đến em, dã sử em là anh thì em nghỉ sao, mong rằng lần sao em dừng làm thế nha em. cam ơn em ghé thăm anh.
a tân à , căn cứ a ở đâu vậy ? em ghe thăm quan lại cặp vảy cá xem sao
chứ để a lên mạng chửi chó chửi mèo như vậy ...thấy tội cho trình độ văn hóa của a quá
<:p

vui vẻ

a tân à , căn cứ a ở đâu vậy ? em ghe thăm quan lại cặp vảy cá xem sao
chứ để a lên mạng chửi chó chửi mèo như vậy ...thấy tội cho trình độ văn hóa của a quá
<:p
chào bạn 49 thuân kieu , truongsock .......
đầu tiên cám ơn bạn đả vào mục mua bán này , và góp phần cho mục này thêm sôi nổi . bồ câu đẹp hay không thì theo sở thích cá nhân họ và họ có quyền cho là bồ câu mình là đẹp nhất
nếu như bạn có ý mua dùm chủ topic thì mua còn thấy không họp nhãn thì thôi vậy , bạn đừng nói những lời lẻ trên làm mất lòng anh em .mình tạo nick mới này để nói lên những ý mà mình muốn nói
diễn đàn vietpet là nơi trao đổi tham khảo và vui chơi của các anh em chơi bồ câu của các miền , họ vào đây chủ yếu tham khảo , có thể trao đổi đề làm cho căn cứ của mình nhiều loại hơn .chứ không vào đây để đè bẹp nhau ,mình là thành viên cũ rích của diễn đàn này (43t), nhưng vì không tiện mình mới xài nick mới này
mong anh em cứ vui vẻ để làm cho mục mua bán bồ câu này không phải là cái tick để đấu đá , làm mất lòng ....mình chỉ nói ý kiến chung thôi , có gì không vui mình xin thành thật xin lổi các bạn . chỉ tựu chung muốn viẹtpet vẫn là nơi hùng mạnh của giới chơi bồ câu việt nam cùng với bocauvietnam sánh vai và tồn tại
thân chào đoàn kết và thân ái