• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

pussy cat love

hoangmoccuong

Vietpet sponsor
Ha, bé ba tư trắng mắt 2 màu xinh quá Julio ạ, khâm phục cậu đó, mình không dám nuôi mèo trắng muốt đâu, sợ không vệ sinh được bộ lông cho em ý.

whitexsnow

Active Member
Hi. Sun giờ khỏe lắm anh à . Ăn uống dữ dội, chạy nhãy lon ton làm em mừng gì đâu. Mấy bữa đầu về ốm lên ốm xuống làm em lo chết được . Để nó mập mạp chút em sẽ ẵm nó qua làm quen với Ruby và Bụi yêu ;;)

không biết nhà julio ở đâu để bữa nào có ai rảnh chở mình qua thăm mấy đứa nhóc này với

julioboy

Member
Ha, bé ba tư trắng mắt 2 màu xinh quá Julio ạ, khâm phục cậu đó, mình không dám nuôi mèo trắng muốt đâu, sợ không vệ sinh được bộ lông cho em ý.
hi 1 phần là do em ấy đấy cuong ạ.tối ngày cứ nằm liếm láp riết,1 phần là ít khi mình cho re đường lắm nên cũng đỡ bám bụi ngoài đường
Hi. Sun giờ khỏe lắm anh à . Ăn uống dữ dội, chạy nhãy lon ton làm em mừng gì đâu. Mấy bữa đầu về ốm lên ốm xuống làm em lo chết được . Để nó mập mạp chút em sẽ ẵm nó qua làm quen với Ruby và Bụi yêu ;;)
ruby-bụi và hôm nay có thành viên mới nữa đó nha hiền.mai mốt anh sẽ up hình lên cho em xem
không biết nhà julio ở đâu để bữa nào có ai rảnh chở mình qua thăm mấy đứa nhóc này với
nhà julio ở phan văn trị -thống nhất quận gò vấp đó phú à.em mèo của phú sao rồi khoẻ không nè,để lên gióng chưa

julioboy

Member
Ruby nhà julio boy vừa trải qua 1 kỳ trăng mật với Heo mà anh thuận cho là heo rừng (mà nhìn giống heo rừng thiệt) .a thuận có chụp được 1 vài ảnh Heo và Ruby ấy á nhau nè, julio gửi up load cho mọi người xem nè.Cấm mèo nhỏ dưới 6 tháng tuổi và các bạn 9x xem nhé.hehe

Lúc anh Thuận chụp mấy tấm này, chắc anh ấy "thích" lắm nhỉ?! Haha...
Julio: Trưa nay qua anh Thuận không báo Nam một tiếng. :(

2 con quỷ nhà mình vẫn khỏe, nghịch như giặc, 1 con đủ tuổi rồi còn con kia đầu óc quá trẻ con không làm ăn gì được. cho mình số đt đi, chủ nhật nào mình cũng đi qua thống nhất gò vấp hết ^^

julioboy

Member
Lúc anh Thuận chụp mấy tấm này, chắc anh ấy "thích" lắm nhỉ?! Haha...
Julio: Trưa nay qua anh Thuận không báo Nam một tiếng. :(
sorry nha,vì ch đi về trong ngày nên không có thông báo được có gì lần sao cha sẽ báo cho,còn nhiều lần nữa mà:D
con be kia ten la gi the anh.. sao k thay len hinh
a2h từ từ lợi à,vì anh còn tân trang cho bé 2 3 ngày rồi a sẽ đăng lên em.chờ xem nhé:angel:.mà anh cũng chưa biết đặc tên gì nữa em à:blusshing:

julioboy

Member
COLLECTION RUBY STUDIO part 2 .Gửi mọi người xem nè

còn tiếp nhé mọi người

julioboy

Member
không em à,bụi là anh nuôi lâu rồi em.khoảng 2 3 ngày nữa a sẽ đăng hình nick ky(mới đặt tên xong) cho em xem

bụi 11 tháng mấy kg rồi julio? còn duli mắt sáng ngầu quá nhỉ. 2 đứa đứa nào cũng đẹp

whitexsnow

Active Member
Ui da ! Còn bé nữa là ai vây ta . Anh làm em hồi hộp ghê, chắc lại thêm 1 bé 34 nữa hả anh :love struck: