• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Puppy nhà mình đây các bạn, nhận xét giùm mình nhé.

Camellia

Member
Chào các bạn, mình mới tậu được 1 em bulldog (female). Em nó được 6 tháng rồi. Các bạn nhận xét giúp mình nhé

Không biết em nó có bị dị ứng da ko mà sao mình thấy phần cổ hơi đó. Em nó có mập quá ko bác bạn?

mrbin8x

Member
Bull nhà bạn tướng tá OK quá, không biết nguồn gốc của em Bull nhà bạn ở đâu thế.

ai-armani

Member
Bé Đực này ngon đó bạn....tướng của nó nếu chơi bên La Hán mình thường gọi là short body...good....good nè...mà hình như bé hơi mập chút...giảm cân chút chắc sẽ ok hơn nhiều

Chúc mừng, thích nhất là bull ngắn đòn..........................................................

bạn chụp hình nhỏ quá nên ko thấy rõ em bull nhà bạn ! nhìn thì cũng tốt tướng lắm đó , còn gia phả thế nào bạn ?
thân chào !

Camellia

Member
Mình mua em này của anh TheQuang. Năn nỉ mãi anh Thequang mới chịu để lại.

bomzjn1987

mình hỏi chút, có phải giá cả của bull dog cũng tuỳ vào xuất xứ nữa ko. mình cũng đang định tìm 1 em bull dog, nếu mua tại vn thì tầm nhiu 1 em thế bạn