• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Puppies Rott.

Status
Không mở trả lời sau này.

Hung.tinhyeu

Active Member
Bầy này là của nhà hả Bác Hùng ơi bố nó là ai thế ,con mẹ nhìn đã quá bầy thứ mấy rồi
Cám ơn Hùng Kiều nhiều nha, bố của bầy nhỏ này là của bác Xuyên, mẹ của bầy nhỏ nhìn bình thường như hoa hường thôi, nhìn chưa được đã và phê như mấy em rott cái của mấy em trong đó đâu. Bầy này là bầy thứ 2 của em nó, bầy trước được 9 con, 6 đực, 3 cái, bầy này thì ngược lại 3 đực, 6 cái. Thân

hungkieu

Member
Cám ơn Hùng Kiều nhiều nha, bố của bầy nhỏ này là của bác Xuyên, mẹ của bầy nhỏ nhìn bình thường như hoa hường thôi, nhìn chưa được đã và phê như mấy em rott cái của mấy em trong đó đâu. Bầy này là bầy thứ 2 của em nó, bầy trước được 9 con, 6 đực, 3 cái, bầy này thì ngược lại 3 đực, 6 cái. Thân
Tuy trong này thấy có cái đẹp nhưng về sinh sản thì chắc thua xa rồi, hơi bị ít đậu cả 2 lần nhiều con như vậy lắm .Bác theo dõi đi nếu có em cái nào thấy ưng cái bụng bác cho em đặt cục gạch nha

Hung.tinhyeu

Active Member
Bầy này là của nhà hả Bác Hùng ơi bố nó là ai thế ,con mẹ nhìn đã quá bầy thứ mấy rồi
Tuy trong này thấy có cái đẹp nhưng về sinh sản thì chắc thua xa rồi, hơi bị ít đậu cả 2 lần nhiều con như vậy lắm .Bác theo dõi đi nếu có em cái nào thấy ưng cái bụng bác cho em đặt cục gạch nha
Ấy ấy bác Hùng kiều ơi, đậu ít hay đậu nhiều con nó phụ thuộc vào cả 2 phía cả đực cả cái bác ơi. Bác nói về sinh sản thì chắc thua xa rồi là bác đắc tội với anh em trong đó nha. Hihihi

hungkieu

Member
Ấy ấy bác Hùng kiều ơi, đậu ít hay đậu nhiều con nó phụ thuộc vào cả 2 phía cả đực cả cái bác ơi. Bác nói về sinh sản thì chắc thua xa rồi là bác đắc tội với anh em trong đó nha. Hihihi
Ý em là có thể sinh sản theo ý mình kìa lần trước 3 cái 6 đực lần này 6 cái 3 đực kìa .Chứ em chỉ là cỏ cây thôi sao dám đắc tội với ai đâu

Hung.tinhyeu

Active Member
Ý em là có thể sinh sản theo ý mình kìa lần trước 3 cái 6 đực lần này 6 cái 3 đực kìa .Chứ em chỉ là cỏ cây thôi sao dám đắc tội với ai đâu
Ồ vậy là em hiểu nhầm ý của bác, bác cho em xin lỗi nha, còn chuyện sinh sản của em nó thì không theo ý mình được bác ơi, chuyện này là do duyên trời định và có chút may mắn trong đó nữa bác Hùng Kiều à. Thân

khanhhung

Chào các bạn.
Tình hình là hôm nay mới tham gia diễn đàn. Thú thực là mình yêu chó rott còn hơn yêu vợ con.
Chúc mừng năm mới

manhnm

Member
Chúc mừng Bác Hùng nhé. TẾT này lại đón lộc đầu năm bằng một đàn cún, quá vui Anh nhỉ

sonnguyen

Chuyên gia rottweiler
chúc mừng bác hùng tình yêu nhé. cứ đến mùa xuân là bác hùng lại có tình yêu với rott con nữa rồi. mẹ của bầy nhóc là amour phải không anh hùng ?

thân chào

Hung.tinhyeu

Active Member
chúc mừng bác hùng tình yêu nhé. cứ đến mùa xuân là bác hùng lại có tình yêu với rott con nữa rồi. mẹ của bầy nhóc là amour phải không anh hùng ?

thân chào
Cám ơn Sơn rất nhiều.
Đúng là mùa xuân là mùa đơm hoa kết trái, nên tình yêu với rott trong mình chưa bao giờ phai, nhất là những thời điểm như thế này. Mẹ của bầy nhóc tỳ này là Jonh, Jonh là con của Bo, giòng rott nhà chú Huy Lĩnh Nam, còn Amour thì theo dự tính chắc khoảng 10 ngày nữa mới lâm bồn Sơn à.

Mà Sơn cũng sắp có một bầy rott pupies rồi còn gì, nhớ dặn ku Tungu cố gắng nhé. Thân

john.lady

em cũng ko dám đánh giá nhiều vì mới vào diễn đàn . nếu nói gì không phải mong các bác bỏ quá cho em . nhìn đàn này dễ thương quá

Hung.tinhyeu

Active Member
Chào các bạn.
Tình hình là hôm nay mới tham gia diễn đàn. Thú thực là mình yêu chó rott còn hơn yêu vợ con.
Chúc mừng năm mới
Chúc mừng anh Hùng, nhìn bọn nhóc dễ thương quá
em cũng ko dám đánh giá nhiều vì mới vào diễn đàn . nếu nói gì không phải mong các bác bỏ quá cho em . nhìn đàn này dễ thương quá
Năm mới phát tai nha Anh Hung ! Xin chúc mừng !!!!!
Cám ơn các bạn đã quan tâm, chia sẻ, động viên. Đây chính là liều thuốc rất đáng quý của các bạn đã dành cho mình. Thân

Hung.tinhyeu

Active Member
Chúc mừng Bác Hùng nhé. TẾT này lại đón lộc đầu năm bằng một đàn cún, quá vui Anh nhỉ
Thanks đ/c em có trung niềm đam mê, đ/c em cũng đón lộc đầu năm mới với bầy cún con còn gì. Niềm vui nhân lên gấp bội đấy. Thân

my_lucky

Active Member
bận bịu quá đây.........!

Hì, có vẻ bác Hùng suốt đời bận bịu đầu năm trong...chuồng chó đẻ mất thôi:D.Cứ một năm một lần, lại rơi vào toàn cảnh cận tết với đầu năm, đã bận lại càng thêm bận. cái cảnh bận đó của bác thì ai cũng muốn....bận!:-bd>:D<;;)

trangphuong

Active Member
Tầm 10 n nữa còn 1 đàn nhóc con của Amour ...........:-bd.......bác Hùng mệt người rồi.
Chúc bác có nhiều sức khoẻ để chăm bẵm và nuôi dậy rott...ka..ka..

Hung.tinhyeu

Active Member
Hì, có vẻ bác Hùng suốt đời bận bịu đầu năm trong...chuồng chó đẻ mất thôi:D.Cứ một năm một lần, lại rơi vào toàn cảnh cận tết với đầu năm, đã bận lại càng thêm bận. cái cảnh bận đó của bác thì ai cũng muốn....bận!:-bd>:D<;;)
Tầm 10 n nữa còn 1 đàn nhóc con của Amour ...........:-bd.......bác Hùng mệt người rồi.
Chúc bác có nhiều sức khoẻ để chăm bẵm và nuôi dậy rott...ka..ka..
Cám ơn 2 đ/c em, để có được sức khoẻ như Phạm Văn Mách, ngày nào cũng sử dụng Redbull, có như vậy mới dồi dào sức khoẻ để chăm bẵm Rott. Thân

cảm ơn anh đã quan tâm, một cái là vì em bận quá, 1 cái là vì em mắc chữa cho con rốt nhà em nó vừa bị viêm phổi, vừa bị đi ngoài nên ko thường xuyên tham gia được, đàn của anh có anh em nào đặt gạch hết chưa anh.con rốt nhà anh chuẩn bị lấy giống mà chưa biết tìm chồng đẹp trai ở đâu. hi

QUANG HAI

Hôm nay các bé đã mở mắt chưa bác Hùng,đề nghị bác update cho mọi người cùng xem sự phát triển của các bé nhé.

Hung.tinhyeu

Active Member
Hôm nay các bé đã mở mắt chưa bác Hùng,đề nghị bác update cho mọi người cùng xem sự phát triển của các bé nhé.
Cám ơn bạn đã quan tâm, bọn nhóc mở mắt rồi, nhưng cuối năm công việc lu bu quá nên không kịp cập nhật thông tin của bọn nhóc. Chỉ cân kiểm tra ở tuần tuổi thứ 2, bọn nhóc có trọng lượng trung bình từ 1,4kg đến 1,7kg, nhóc út đàn 1,2kg. Mong bạn và anh chị em thông cảm nha. Thân

Status
Không mở trả lời sau này.