• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Puppies Rott.

Status
Không mở trả lời sau này.

Hung.tinhyeu

Active Member
Gửi tới anh chị và các bạn một vài hình ảnh của puppies Rott.

Mẹ của bầy rott nhỏ

Hung.tinhyeu

Active Member
Kiểm tra sức khoẻ và trọng lượng. Em đầu đàn có trọng lượng 1kg.......em út đàn có trọng lượng 7,5 lạng.

Sau khi kiểm tra sức khoẻ và trọng lượng, các cháu tranh nhau rúc vào bú mẹ.

2-4-6-8-10-11 chúc mừng bác nhé nhìn bọn nhóc dễ thương quá . bác nhớ up ảnh thường xuyên cho ae xem đỡ ghiền nhé .

andyaus155

Active Member
Đẹp quá. Mà cái đen đen trong góc là cún con hay cái gì màu đen vậy bác?

Hung.tinhyeu

Active Member
2-4-6-8-10-11 chúc mừng bác nhé nhìn bọn nhóc dễ thương quá . bác nhớ up ảnh thường xuyên cho ae xem đỡ ghiền nhé .
Dạ.
Cám ơn bác, em sẽ cố gắng up date tình hình của tụi nhỏ để bác và anh chị cùng xem cho đỡ nghiền.

Đẹp quá. Mà cái đen đen trong góc là cún con hay cái gì màu đen vậy bác?
Chào cô bạn phương xa.
Cái đen đen mà cô bạn hỏi, đó là cái khăn để trải cho tụi cún nằm lúc ban đêm, còn ban ngày cuốn lại ấn vô góc cho nó gọn. Còn mấy em cún thì có nhiêu đấy thôi.

Chào cô bạn phương xa.
Cái đen đen mà cô bạn hỏi, đó là cái khăn để trải cho tụi cún nằm lúc ban đêm, còn ban ngày cuốn lại ấn vô góc cho nó gọn. Còn mấy em cún thì có nhiêu đấy thôi.[/QUOTE]
vậy mà mình tính cái đen đen là hai em nên đếm là 11:D

andyaus155

Active Member
Chào cô bạn phương xa.
Cái đen đen mà cô bạn hỏi, đó là cái khăn để trải cho tụi cún nằm lúc ban đêm, còn ban ngày cuốn lại ấn vô góc cho nó gọn. Còn mấy em cún thì có nhiêu đấy thôi.
vậy mà mình tính cái đen đen là hai em nên đếm là 11:D[/QUOTE]

Hix em là boy mà bác gọi "cô bạn phương xa" :((

Tại nguyenminhham đếm 11 nên em mới hỏi đó, đếm đi đếm lại có 9 mà nguyenminhham đếm 11 nên cũng tưởng cái đen đen là cún luôn, đang thắc mắc sao nó nằm bẹp dí vào góc =))

"Có nhiêu đấy thôi" mà chỉ có 9 con, mình cũng chỉ mong "nhiêu đấy thôi ^^

Nhìn quang cảnh và chú đầu trọc quen quá. Hình như đây là mẹ của A.Còm nhà em phải không anh Hùng? Chúc các bé hay ăn chóng lớn.

Hung.tinhyeu

Active Member
amen. chúc mừng anh Hùng nhé. đàn này đc bao nhiêu em đực vậy anh
Chú em đã tốt nghiệp chưa, lâu quá không có thông tin gì về chú em đấy. Bầy này 3 đực, 6 cái. Ngược lại so với lần trước. Thân

em đầu đàn là đực hay cái vậy bác?aaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa
Cám ơn bạn, em đầu đàn ngã ba giống mẹ bạn à. Thân

Chúc mừng anh nha! Nhìn con mẹ vip thật. cái đầu khéo ghê. Chúc cho mấy bé mau lớn nha. Cố gắng chăm sóc cho tụi nó nha anh!

phamhuyhoang

Active Member
anh Hùng lái tên lửa cũng giỏi cún mẹ đẻ còn giỏi hơn ^_^ chúc mừng anh Hùng nha ^_^ đàn sau em hi vọng ngược lại số đực cái để cho cân bằng ^_^

Hung.tinhyeu

Active Member
Chúc mừng anh nha! Nhìn con mẹ vip thật. cái đầu khéo ghê. Chúc cho mấy bé mau lớn nha. Cố gắng chăm sóc cho tụi nó nha anh!
Cám ơn bạn, con cái này bình thường thôi, chưa được xếp vào VIP như các con cái khác của anh em trên Diễn Đàn, ảnh chụp nhìn vậy thôi, nếu nhìn thực tế thì đầu thủ của nó nhỏ lắm.

anh Hùng lái tên lửa cũng giỏi cún mẹ đẻ còn giỏi hơn ^_^ chúc mừng anh Hùng nha ^_^ đàn sau em hi vọng ngược lại số đực cái để cho cân bằng ^_^
Chào chú em, để hy vọng ngược lại và quân số đực, cái cân bằng thì phải 1 năm nữa, không biết lúc đó sẽ như thế nào. Thân

trangphuong

Active Member
Đàn này thuộc quỳên sở hữu của ai vậy anh?
Có thể cho em chút thông tin nhé?

QUANG HAI

Chúc mừng bác nhé,chúc các bé hay ăn chóng lớn,tết này thì tha hồ đông vui rồi.

:)):)):)) Tết này đông vui thì chắc rồi ! nhưng có nhiều khả năng bác Hùng phải đón giao thừa trong chuồng chó ...!!! :)):)):))

Chúc mừng bác nhiều !

Hung.tinhyeu

Active Member
Đàn này thuộc quỳên sở hữu của ai vậy anh?
Có thể cho em chút thông tin nhé?
bác hãy up ảnh thường xuyên cho ae xem với nhé
:)):)):)) Tết này đông vui thì chắc rồi ! nhưng có nhiều khả năng bác Hùng phải đón giao thừa trong chuồng chó ...!!! :)):)):))

Chúc mừng bác nhiều !
Cám ơn anh chị và các bạn đã quan tâm, chia sẻ động viên tinh thần, em sẽ cố gắng chăm thật tốt và up date tình hình tụi nhóc để anh chị và các bạn tiện theo dõi. các bác cứ yên tâm, vui xuân mới nhưng không quên nhiệm vụ. Thân

Status
Không mở trả lời sau này.